ndugu zangu naumwa lkni nimenusurika mabomu ya jana arusha


B

Bahati1

Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
39
Likes
0
Points
0
Age
49
B

Bahati1

Member
Joined Jun 9, 2013
39 0 0
Makamanda jana arusha ni balaa uwanja wa soweto jana imegeuka uwanja wa mapambano tulikula bomu za kutosha nimezimia mara mbili hali ilikuwa mbaya cna nilijua roho imeacha mwili lkni mungu mkubwa cna polisi mnaharibu amani ya nchi yetu baba wa taifa alie tuachia tunapigwa mabomu bila sababu za msingi jamani kuna watu wamevunjika jana wamelazwa selian tuwaombee wapone jmni mungu ibariki chadema hatutarudi nyuma makamanda alutan contunua makamanda kesho tunaaga dada july mlioguswa na jangwa hili naomba.mpost amen
 
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
685
Likes
106
Points
60
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
685 106 60
pole sana kamanda, mi mweyewe nilikuepo ila nilinusurika
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Pole sana kamanda. Nadhani Polisi ndiyo wanazidisha urefu wa kaburi la marehemu.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,679
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,679 3,241 280
Kamanda gani gonjwa wewe, Unazimia Mara mbili? Sio lazimwa wote tuende Mstari wa mbele.
Kwa afya yako nakushahuri sikunyingine baki nyuma kwani ukamanda umekushinda.

Kama ni jeshini wewe unabaki kambini KUPIKA au KUFUA.

Ugua pole Kamanda wao!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
760
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 760 280
hiyo ni sherehe kwa nchemba na ccm yake,wanataka tisiende kwenye mikutano wa chadema kwani wao hawapati watu
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Hongera sana kamanda, aluta continue, hakuna kulala, ulipo pambana!
 
S

Sarya

Senior Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
143
Likes
4
Points
35
S

Sarya

Senior Member
Joined Nov 6, 2009
143 4 35
Guys naombeni web page naweza kupata musk za kujikinga na mabomu ya machozi maana hii biashara itakuwa inalipa hivi siku za karibuni kuliko hata biashara ya madawa ya kulevya. Jana nilikuwa mmoja wa wahanga wa mabomu ya mchozi ila nimegungua kuwa hii bidhaa kama itapatikana itakuwa inalipa sana hapa tanzania mwaka mmoja na nusu kutoka sasa. Coz ukiwa na kifaa kama hicho unaweza kuivaa na unaweza kuendelea kusikiliza mkutano wa kisiasa kama wa CDM au CUF na ukawa confortable hata kama itapigwa bomu la machozi.
Please assist or advice
God bless you!
 

Forum statistics

Threads 1,273,060
Members 490,259
Posts 30,469,271