Ndugu zangu natafuta kazi, nina Shahada ya Sheria

kelvina

Member
Apr 17, 2014
49
95
Habari ndugu zangu wana JF,

Mimi ni mwanamke mwenye umri wa miaka 27 natafuta ajira yoyote itakayonisaidia kujikimu. Nina degree ya sheria lakini hata sichagui kazi.

Nina ujuzi wa computer.

Nilishawahi kua Legal Officer.

Nikishawahi kua Research Assistant.

Lakini ninaweza kufanya kazi yoyote nyingine kwa uaminifu na uchapakazi mkubwa.

Namba yangu ni: 0715258486
Asanteni
 

Chance ndoto

Senior Member
Mar 8, 2017
145
250
My learned brother shahada na bado unakuja kuomba nafasi huku?
All the years hujawahi pita kwenye sehemu yoyote?
Embu zirudie zile chimbo za kipindi unasoma. Embu wafate hata wale ulikua unasikia hata kwenye story, wakina mkono, jeba embu husika nao hao.
 

kelvina

Member
Apr 17, 2014
49
95
My learned brother shahada na bado unakuja kuomba nafasi huku?
All the years hujawahi pita kwenye sehemu yoyote?
Embu zirudie zile chimbo za kipindi unasoma. Embu wafate hata wale ulikua unasikia hata kwenye story, wakina mkono, jeba embu husika nao hao.

Which years , ain’t a brother though. Hata hili ni chimbo tangu ninasoma
 

complex31

JF-Expert Member
Jun 15, 2016
206
1,000
Habari ndugu zangu wana JF,

Mimi ni mwanamke mwenye umri wa miaka 27 natafuta ajira yoyote itakayonisaidia kujikimu. Nina degree ya sheria lakini hata sichagui kazi.

Nina ujuzi wa computer.

Nilishawahi kua Legal Officer.

Nikishawahi kua Research Assistant.

Lakini ninaweza kufanya kazi yoyote nyingine kwa uaminifu na uchapakazi mkubwa.

Namba yangu ni: 0715258486
Asanteni

Uber ni kimbilio la graduates wengi,
 

Bikini

JF-Expert Member
Oct 16, 2018
328
500
Duuuuh!!

Kusoma kwingi c kujua mengi eeeh?
Msomi wa degree hujui kutengeneza ajira yoyte? Ila fresh.
 

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Jul 27, 2017
3,535
2,000
Nenda Law school kwanza learned Sister pale utapata skills za advocacy ambazo zitakusaidia kwenye kutafuta kazi firms kwenye level zote ila kwa LLB firm nyingi watakutosa atleast uwe umepita LST hata kama hautatoka first seating ila utakuwa na skills zakutosha

Kila la kheri msomi.
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
8,145
2,000
Habari ndugu zangu wana JF,

Mimi ni mwanamke mwenye umri wa miaka 27 natafuta ajira yoyote itakayonisaidia kujikimu. Nina degree ya sheria lakini hata sichagui kazi.

Nina ujuzi wa computer.

Nilishawahi kua Legal Officer.

Nikishawahi kua Research Assistant.

Lakini ninaweza kufanya kazi yoyote nyingine kwa uaminifu na uchapakazi mkubwa.

Namba yangu ni: 0715258486
Asanteni

Kujitolea siku hizi ndio njia rahisi ya kupata ajira. Ila pia unapojitolea uhakikishe inaonyesha uwezo wako nannidhamu ya kazi.

Na ni heri kujitolea ukapata uzoefu kuliko kuendelea kutafuta kazi ukiwa nyumbani.
 

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,570
2,000
My learned brother shahada na bado unakuja kuomba nafasi huku?
All the years hujawahi pita kwenye sehemu yoyote?
Embu zirudie zile chimbo za kipindi unasoma. Embu wafate hata wale ulikua unasikia hata kwenye story, wakina mkono, jeba embu husika nao hao.
Kwa mkono bila School of Law??
 

Msanii

JF-Expert Member
Jul 4, 2007
8,285
2,000
Habari ndugu zangu wana JF,

Mimi ni mwanamke mwenye umri wa miaka 27 natafuta ajira yoyote itakayonisaidia kujikimu. Nina degree ya sheria lakini hata sichagui kazi.

Nina ujuzi wa computer.

Nilishawahi kua Legal Officer.

Nikishawahi kua Research Assistant.

Lakini ninaweza kufanya kazi yoyote nyingine kwa uaminifu na uchapakazi mkubwa.

Namba yangu ni: 0715258486
Asanteni
I have a suggestion to you.
Be an expert to help community groups on their constitution writeup. Just visit Mama Maendeleo in various wards to offer this service for affordable costs...

Utafika mbali sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom