Ndugu Yetu Major Kilindo wa Sinza Kwa Remmy Ametutoka


Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
401
Likes
180
Points
60
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
401 180 60
Ndugu zangu leo nasikitika kuwataarifu kuwa Ndugu yetu Major Kilindo wa sinza kwa Remmy ( na mapambano) ametutoka leo kwa ugonjwa wa kansa

Msiba uko lwao sinza mapambano

Rest in peace brother Major!
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,431
Likes
4,113
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,431 4,113 280
RIP Major Kilindo.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Tupe wasifu wake. Apumzike anapostahili
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,321
Likes
304
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,321 304 180
R.I.P Major Kilindo, kaugua kansa kwa muda gani? nimekutana naye miezi michache iliyopita.
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Likes
15
Points
133
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 15 133
Kilindo ndio nani humu wajameni? RIP Kilindo.
 
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
401
Likes
180
Points
60
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
401 180 60
R.I.P Major Kilindo, kaugua kansa kwa muda gani? nimekutana naye miezi michache iliyopita.
Mkuu Ngine ndio kaniambia kaugua kansa. Hata mimi sikuwa aware of it. Ntafuatilia zaidi ntakubrief
 
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
346
Likes
5
Points
33
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
346 5 33
Ndio nani huyo!!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
401
Likes
180
Points
60
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
401 180 60
Kilindo ndio nani humu wajameni? RIP Kilindo.
Jamaa ni mdogo wake Peter Kangero wa mikocheni(government name Peter Kilindo) kama hukukaa sinza itakuwa ngumu kidogo kumfahamu. Ni ordinary fellow!
 
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
401
Likes
180
Points
60
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
401 180 60
Sinza Tunapoteza ndugu zetu wengi mwaka huu

Liana wa Namnaani RIP
Kulwa Ikangaa RIP
Major Kilindo RIP
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
30
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 30 145
Ndugu zangu leo nasikitika kuwataarifu kuwa Ndugu yetu Major Kilindo wa sinza kwa Remmy ( na mapambano) ametutoka leo kwa ugonjwa wa kansa

Msiba uko lwao sinza mapambano

Rest in peace brother Major!
Huo ni wasifu wa kijeshi ama ni jina tu
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,321
Likes
304
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,321 304 180
Huo ni wasifu wa kijeshi ama ni jina tu
hapana. Major ndiyo jina alilopewa na wazazi wake, baba yake ambaye ni marehemu alikuwa mwanajeshi na mpaka anafariki alikuwa na cheo cha colonel wa JW. Marehemu Meja ni kijana maarufu sana mitaa ya Sinza alikuwa mcheshi na mtu wa kujichanganya sana. Pia Dodoma anafahamika sana, aliishi kule miaka mitatu akiwa mwanafunzi wa CBE
 
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,255
Likes
441
Points
180
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,255 441 180
hapana. Major ndiyo jina alilopewa na wazazi wake, baba yake ambaye ni marehemu alikuwa mwanajeshi na mpaka anafariki alikuwa na cheo cha colonel wa JW. Marehemu Meja ni kijana maarufu sana mitaa ya Sinza alikuwa mcheshi na mtu wa kujichanganya sana. Pia Dodoma anafahamika sana, aliishi kule miaka mitatu akiwa mwanafunzi wa CBE
Mungu ailaze mahali pema peponi roho Ya Major... Nimemjua Major nikiwa CBE DODOMA...
 
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
401
Likes
180
Points
60
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
401 180 60
Kulwa Ikangaa?!!! You mean that twin girl of LT Col (Rt) Ikangaa?
Yes Sir!

Kulwa Amefariki wiki iliyopita ijumaa amezikwa jumatatu wiki hii. Inasikitisha sana aisee.
 
Gulaya

Gulaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
660
Likes
55
Points
45
Gulaya

Gulaya

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
660 55 45
nmesoma nae cbe clas moja and wat i heard ni kwamba amefariki na malaria walimuoverdoz qwnin...RIP PAPAA MAJOR
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
102
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 102 0
Yes Sir!

Kulwa Amefariki wiki iliyopita ijumaa amezikwa jumatatu wiki hii. Inasikitisha sana aisee.
That is very sad indeed! Gone very young! She was once my student at Makongo.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
87
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 87 145
Yes Sir!

Kulwa Amefariki wiki iliyopita ijumaa amezikwa jumatatu wiki hii. Inasikitisha sana aisee.
RIP Kulwa

Aisee hizi kazi na ubize matukio yanatokea mitaani kwako lakini hata taarifa hupati!!!

RIP Liama, hii nilisikia
 

Forum statistics

Threads 1,236,003
Members 474,928
Posts 29,243,057