Ndugu yangu mwenye kisukari naomba usome hapa

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
6,502
Points
2,000

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
6,502 2,000
Huhuhu nitakua nakuvutia na wa upande wa pili

Infact Mitishamba ni dawa
Carlos the Jackal, asante sana kwa taarifa njema, Mungu ni mwema sana ndiyomaana huwa nawasisitizia sana Watu kuwa tiba za magojwa yote zipo katika vyakula vitokanavyo na mimea ya asili, tatizo Binadamu wa kizazi chetu hiki ni Wabishi sana.

Mungu akubariki sana Mzee Baba.
 

Graph

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
2,075
Points
2,000

Graph

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
2,075 2,000
Endeleeni kudanganyana, badala ya kubadilisha mlo na kula balanced diet unasema wale ukwaju? hehehe
Wapunguze kula carbohydrates nyingi maana wabongo wengi ni wali mwingi kuliko mboga, au ugali mwingi kuliko mboga, all the carbs wanashusha tu bila mazoezi, hata wanywe juice ya ukwaju litre mia per day watabaki palepale tu. Tanzania ni moja ya nchi zenye diet mbaya sana na watu wengi mazoezi ni zero, toka lini umeona mbongo anaenda gym constantly?
 

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
3,485
Points
2,000

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
3,485 2,000
Ewe ndugu yangu, unayehangaika na Kisukari, wee rafiki unayejua jamaa yako. Ndugu n.k ana KISUKARI.

huu ugonjwa una mateso sana nadhani mnaelewa.

LEO sitozungumza chochote kitaalamu kuhusiana na matibabu ya Kisukari, kwa sababu najua mmeshazunguka sana tu.


NAWASIHI NA KUWAOMBA, TUMIENI UKWAJU UKWAJU UKWAJU, UKWAJU UMEWEZA KUNIPA MREJESHO KWA WATU NILOWASHAURI.


TUMIENI UKWAJU UKWAJU.. SIHITAJI CHOCHOTE WALA NINI..NMEAMUA KUWASAIDIA, TUMIENI UKWAJU ,HUU UKWAJU MCHACHU WA SOKONI HUUU !!!


DOZI...

Andaa Lita tano za juice ya ukwaju... Kunywa Glass moja, asubuh kabla ya mlo...kisha moja mchana..kisha moja jion kwa siku tano...

Hope mpaka hapo uraona mabadiliko. Baada ya hapo TUMIA JUICE YA UKWAJU KAMA SEHEM YAKO YA KILA SIKU !!!.....hautokaa ukimbizwe hospital kisa KISUKARI

msisahau kuleta mrejesho ili kua ushuhuda kwa wengine !!.....

Shukrani mkuu.
 

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2018
Messages
4,130
Points
2,000

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2018
4,130 2,000
Endeleeni kudanganyana, badala ya kubadilisha mlo na kula balanced diet unasema wale ukwaju? hehehe
Wapunguze kula carbohydrates nyingi maana wabongo wengi ni wali mwingi kuliko mboga, au ugali mwingi kuliko mboga, all the carbs wanashusha tu bila mazoezi, hata wanywe juice ya ukwaju litre mia per day watabaki palepale tu. Tanzania ni moja ya nchi zenye diet mbaya sana na watu wengi mazoezi ni zero, toka lini umeona mbongo anaenda gym constantly?
Nidanganye nn sasa??? Hayo yote ya vyakula wanayajua.


Kisukari hata Mawazo tu kwao nishida !!! Sio mpaka vyakula.
 

Graph

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
2,075
Points
2,000

Graph

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
2,075 2,000
Nidanganye nn sasa??? Hayo yote ya vyakula wanayajua.


Kisukari hata Mawazo tu kwao nishida !!! Sio mpaka vyakula.
Unavyosema kula ukwaju huna scientific proof yoyote ile unaweza jikuta unaharibu watu.
Sasa ngoja nikupe sayansi ya ukwaju ili uelewe, na kumbuka kinachofanya kazi kwako si lazima kifanye kwa mwingine sababu watu miili yetu inatofautiana. Ukwaju unaweza punguza sukari iliyopo mwilini, kumbuka kuna diabetes tofauti, upungufu wa sukari na kua na excess. Unavyotumia vitu havijapimwa unawaambia watu watengeneze juice ya ukwaju lita kadhaa wanywe daily unawahiribia diet, wanaweza wakashuka wakapitiliza wakaanguka wakafa, haya mafunzo yenu mnayotoa bila kufanya research yoyote kaeni nayo wenyewe msije kutuulia watu bure.
 

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,366
Points
2,000

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,366 2,000
Kwanza ahsante kwa hii taarifa bila kujali ufanisi wa matibabu yake.

Nna maswali machache, kwa kuwa dozi inaenda kwa lita tano.

Je, ni kiasi gani cha ukwaju kinatakiwa kutengeneza hizo lita tano? Mwenye kilo moja, mbili, nne au tano za ukwaju wote watapata lita tano lakini kiasi au uzito utatofautiana.

Pili, hii juice inaongezewa sukari au haihitaji kabisa sukari?

Mwisho, unaposema glass moja, ni ya ukubwa upi? Najua pia watu wanatofautiana umri, uzito na ukubwa au aina ya tatizo la kisukari, bado wote hao dozi inafanana?

Shukrani
 

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
3,485
Points
2,000

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
3,485 2,000
Unavyosema kula ukwaju huna scientific proof yoyote ile unaweza jikuta unaharibu watu.
Sasa ngoja nikupe sayansi ya ukwaju ili uelewe, na kumbuka kinachofanya kazi kwako si lazima kifanye kwa mwingine sababu watu miili yetu inatofautiana. Ukwaju unaweza punguza sukari iliyopo mwilini, kumbuka kuna diabetes tofauti, upungufu wa sukari na kua na excess. Unavyotumia vitu havijapimwa unawaambia watu watengeneze juice ya ukwaju lita kadhaa wanywe daily unawahiribia diet, wanaweza wakashuka wakapitiliza wakaanguka wakafa, haya mafunzo yenu mnayotoa bila kufanya research yoyote kaeni nayo wenyewe msije kutuulia watu bure.

Mkuu huyu sio mtu wa kwanza kudai kwamba ukwaju unatibu au unapambana na kisukari, angalia ndani ya youtube chini ya; "medicinal value of tamarind", utakuta watu wengi wameelezea uzoefu wao juu ya huo ukwaji kupambana na diabetes.
 

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2018
Messages
4,130
Points
2,000

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2018
4,130 2,000
Unavyosema kula ukwaju huna scientific proof yoyote ile unaweza jikuta unaharibu watu.
Sasa ngoja nikupe sayansi ya ukwaju ili uelewe, na kumbuka kinachofanya kazi kwako si lazima kifanye kwa mwingine sababu watu miili yetu inatofautiana. Ukwaju unaweza punguza sukari iliyopo mwilini, kumbuka kuna diabetes tofauti, upungufu wa sukari na kua na excess. Unavyotumia vitu havijapimwa unawaambia watu watengeneze juice ya ukwaju lita kadhaa wanywe daily unawahiribia diet, wanaweza wakashuka wakapitiliza wakaanguka wakafa, haya mafunzo yenu mnayotoa bila kufanya research yoyote kaeni nayo wenyewe msije kutuulia watu bure.
Hayo yote nayajua, kwaufupi nmekutana na wagonjwa wenye typ 1 au 2 ila wengi nlokutana nao ni 2 .. Nakupitia hii kitu tumefanikiwa ku-control na sijapata case yoyote hatarishi.

Na kinachonipa moyo ni hawa watu saizi hawasumbuliwi na shida zinaoletelezwa nahii kitu.

Kuhusu kufanya kazi kwangu..nakutofanya kazi kwa mwingine.. Nadhan Shida anayopata mgonjwa anaijua mwenyewe !.
 

Forum statistics

Threads 1,343,400
Members 515,033
Posts 32,783,534
Top