Ndugu yangu mwenye KISUKARI naomba USOME HAPA

  • Thread starter Carlos The Jackal
  • Start date
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2018
Messages
3,944
Points
2,000
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2018
3,944 2,000
Ewe ndugu yangu, unayehangaika na Kisukari, wee rafiki unayejua jamaa yako. Ndugu n.k ana KISUKARI.

huu ugonjwa una mateso sana nadhani mnaelewa.

LEO sitozungumza chochote kitaalamu kuhusiana na matibabu ya Kisukari, kwa sababu najua mmeshazunguka sana tu.


NAWASIHI NA KUWAOMBA, TUMIENI UKWAJU UKWAJU UKWAJU, UKWAJU UMEWEZA KUNIPA MREJESHO KWA WATU NILOWASHAURI.


TUMIENI UKWAJU UKWAJU.. SIHITAJI CHOCHOTE WALA NINI..NMEAMUA KUWASAIDIA, TUMIENI UKWAJU ,HUU UKWAJU MCHACHU WA SOKONI HUUU !!!


DOZI...

Andaa Lita tano za juice ya ukwaju... Kunywa Glass moja, asubuh kabla ya mlo...kisha moja mchana..kisha moja jion kwa siku tano...

Hope mpaka hapo uraona mabadiliko. Baada ya hapo TUMIA JUICE YA UKWAJU KAMA SEHEM YAKO YA KILA SIKU !!!.....hautokaa ukimbizwe hospital kisa KISUKARI

msisahau kuleta mrejesho ili kua ushuhuda kwa wengine !!.....
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
8,119
Points
2,000
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
8,119 2,000
TUMIENI UKWAJU UKWAJU.. SIHITAJI CHOCHOTE WALA NINI..NMEAMUA KUWASAIDIA, TUMIENI UKWAJU ,HUU UKWAJU MCHACHU WA SOKONI HUUU !!!
- Je unaandaliwa vipi huu ukwaju? na
- Matumizi yake yako vipi kama tiba ya kisukari?
- Kiasi gani kinatumika?
- Mara ngapi kwa siku?

My Take
- Ahsante kwa ku_share nasi.
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
4,444
Points
2,000
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
4,444 2,000
- Je unaandaliwa vipi huu ukwaju? na
- Matumizi yake yako vipi kama tiba ya kisukari?
- Kiasi gani kinatumika?
- Mara ngapi kwa siku?

My Take
- Ahsante kwa ku_share nasi.
Nakandamizia
 
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2018
Messages
3,944
Points
2,000
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2018
3,944 2,000
- Je unaandaliwa vipi huu ukwaju? na
- Matumizi yake yako vipi kama tiba ya kisukari?
- Kiasi gani kinatumika?
- Mara ngapi kwa siku?

My Take
- Ahsante kwa ku_share nasi.
Nmeshaweka .
 
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2018
Messages
3,944
Points
2,000
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2018
3,944 2,000
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2018
Messages
3,944
Points
2,000
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2018
3,944 2,000
Juisi ya ukwaju kutwa mara 3,umeshatoa angalizo kwenye kuharisha...?
Sijalizingatia ilo kwa sababu walotumia sijapata mrejesho wa aina hii wakat wa utumiaji.

Naamin mtu ataharisha kama ana shida nyingine pia mbali la kusudio langu.
 
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
2,698
Points
2,000
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
2,698 2,000
Ewe ndugu yangu, unayehangaika na Kisukari, wee rafiki unayejua jamaa yako. Ndugu n.k ana KISUKARI.

huu ugonjwa una mateso sana nadhani mnaelewa.

LEO sitozungumza chochote kitaalamu kuhusiana na matibabu ya Kisukari, kwa sababu najua mmeshazunguka sana tu.


NAWASIHI NA KUWAOMBA, TUMIENI UKWAJU UKWAJU UKWAJU, UKWAJU UMEWEZA KUNIPA MREJESHO KWA WATU NILOWASHAURI.


TUMIENI UKWAJU UKWAJU.. SIHITAJI CHOCHOTE WALA NINI..NMEAMUA KUWASAIDIA, TUMIENI UKWAJU ,HUU UKWAJU MCHACHU WA SOKONI HUUU !!!


DOZI...

Andaa Lita tano za juice ya ukwaju... Kunywa Glass moja, asubuh kabla ya mlo...kisha moja mchana..kisha moja jion kwa siku tano...

Hope mpaka hapo uraona mabadiliko. Baada ya hapo TUMIA JUICE YA UKWAJU KAMA SEHEM YAKO YA KILA SIKU !!!.....hautokaa ukimbizwe hospital kisa KISUKARI

msisahau kuleta mrejesho ili kua ushuhuda kwa wengine !!.....
Asante Sana let me share this
 
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2018
Messages
3,944
Points
2,000
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2018
3,944 2,000
Asante Sana let me share this
Sawa mkuuu fanya ivo !! tuwasaidie ..

Kuna mzee hapa, yeye ilikua haipiti siku tatu keshaletwa Hosp kwetu hapa hajitambui !!!


Ila tangu nmempa hii kitu.. Yeye binafsi kajikuta ananivunjia Kilo mbili, huu ni mwezi wa Tatu hosp haijui !!!

Nafanya kuwasiliana naye kufuatilia maendeleo....

Aka kashule kadogo, nimepewa na Daktar Rafiki yangu Mchina ,tulikutana mahali !!!!!.
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top