Ndugu yangu anataka kazi TRA

mizy gajo

JF-Expert Member
Jul 30, 2016
799
1,000
Naomba Msaada Ndugu Afanyaje.
akajitolee TRA bila malipo itamsaidia yeye kuwa recruited kirahisi endapo job opportunity zikitokea...ila ajitahidi akajitolee TRA za mikoa ambayo haijakomaa kibiashara hizi za dar,arusha,mwanza, na mikoa mingine bila ndumba na connection kubwa hatoboi...
 

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
13,501
2,000
Ana uwezo wa kuzalisha nini kutoka na GPA yake? Mfano 'carpenter' anaweza kututengenezea 'furniture',fundi magari anaweza kututengenezea gari likatembea, daktari wa moyo anaweza kumtibu mgonjwa wa moyo akapona, 'Software developer' anaweza kututengenezea 'software' kutokana na uitaji wetu.
 

elyamuia

Senior Member
Aug 21, 2020
113
225
akajitolee TRA bila malipo itamsaidia yeye kuwa recruited kirahisi endapo job opportunity zikitokea...ila ajitahidi akajitolee TRA za mikoa ambayo haijakomaa kibiashara hizi za dar,arusha,mwanza, na mikoa mingine bila ndumba na connection kubwa hatoboi...
Sawa Asante Ndugu.Vipi hizo ndumba zinakuwa Vipi?
 

elyamuia

Senior Member
Aug 21, 2020
113
225
Ana uwezo wa kuzalisha nini kutoka na GPA yake? Mfano 'carpenter' anaweza kututengenezea 'furniture',fundi magari anaweza kututengenezea gari likatembea, daktari wa moyo anaweza kumtibu mgonjwa wa moyo akapona, 'Software developer' anaweza kututengenezea 'software' kutokana na uitaji wetu.
Alichoomba Yeyw ni Kazi Ndugu
 

sky soldier

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
2,036
2,000
Karibu kila mhitimu ana ndoto ya kuajiriwa TRA,

Waghitimu wengi sana wapo mtaani huku wakiendelea kuomba kazi.

Enzi za kusoma sana ili uwe na uhajika wa juajiriwa sehen flani zimepita, siku hizi ajira ni bahati, connections, n.k.

Hapo TRA kujitolea tu kupata uzoefu ni ishu sana.

Namshauri ajiajiri huku anaendelea kutafuta ajira.
 

elyamuia

Senior Member
Aug 21, 2020
113
225
Karibu kila mhitimu ana ndoto ya kuajiriwa TRA,

Waghitimu wengi sana wapo mtaani huku wakiendelea kuomba kazi.

Enzi za kusoma sana ili uwe na uhajika wa juajiriwa sehen flani zimepita, siku hizi ajira ni bahati, connections, n.k.

Hapo TRA kujitolea tu kupata uzoefu ni ishu sana.

Namshauri ajiajiri huku anaendelea kutafuta ajira.
Asante kwa taarifa Ndugu
 

funzadume

JF-Expert Member
Jan 28, 2010
12,208
2,000
Huyo ndugu yako na wewe mmeshindwa kujua mfumo wa kuaniri wa serikali ukoje? GPA kubwa akili hamna
 

wa kupuliza

JF-Expert Member
Jun 15, 2012
6,397
2,000
Mkuu hii uko serious nikucheck?
Tafuta mitihani inayovuja wewe.

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom