Ndugai huu mwaka kaomba msamaha mara mbili kulikoni!!!?

Mishenyi

JF-Expert Member
Oct 6, 2019
465
1,000
Alianza kuomba msamaha wakristu wote kwa kumsingizia Yesu kwamba alikuwa na mke,wakristu walimsamehe!!!

Mara nyingine kagusa pabaya,,amejaribu kumdharau rais kisa tu ni mwanamke hapa mfumo dume umemponza,,, ameomba msamaha ila naona msamaha umedunda!!! Je,ataomba msamaha kwa lipi tena???
 

Mango833

JF-Expert Member
May 4, 2011
4,210
2,000
Atamuomba msamaha Prof Musa Assad kwa yote aliyomfanyia. kuna watu ni wakweli na waadilifu ukikinzana nao jiandae na yatakayokukuta

Sent from my CPH1937 using JamiiForums mobile app
 

Otterhound

JF-Expert Member
Sep 10, 2016
3,820
2,000
Mackini ya Mungu,,,,uyo ndiyo bac tena,,,aanze kuaga mmoja mmoja kisirisiri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom