Ndugai busara yake ni kidogo Jaziba inamsumbua


L

Lugogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
305
Likes
0
Points
0
Age
49
L

Lugogo

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
305 0 0
Kiongozi kama Ndugai leo tena karopoka.kamjibu wenje eti hana nidhamu pamoja na chadema wamamshambulia zzk.akasahau hata viongozi wake wa ccm kinana na nape ambao wanadai ---- mawaziri mizigo.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,590
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,590 280
Ndugai ni shida....anaringia sana uchawi alioachiwa na mamake
 

Forum statistics

Threads 1,249,685
Members 481,004
Posts 29,707,367