Ndoto za kupaa na kuelea hewani zinaashiria nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto za kupaa na kuelea hewani zinaashiria nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Rastad, Oct 13, 2011.

  1. R

    Rastad Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi mwenzenu naomba kuuliza. Mara nyingi nimekuwa naota ndoto ambapo katika ndoto hizo ni kwamba huwa ninakuwa na uwezo wa kuruka na kupaa hewani nikielea.

    Tatizo ndoto hizi huwa naziota mara nyingi, bora ingekuwa naota mara moja moja lakini zinajirudia.

    Zina maana gani?

    =========

    Similar cases:
     
  2. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Jiandae kufanya kazi kwny shirika la NASA
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,046
    Likes Received: 18,558
    Trophy Points: 280
    nimewahi sikia kuwa hizo ndoto ndo ndoto nzuri..mradi ukishaapaa ushuke chini...lol
     
  4. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 844
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    hvi yule sheikh wa magomen alishafariki eeeeh?,alikuwa mtaalam sana wa mambo hayo
     
  5. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mr.mzumbe..maskhala hayo ..
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    kuna kipind nilikuwa na ndoto kama zako, kwa sasa siot tena ila nilikuwa nainjoy sana
     
  7. R

    Rastad Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilijua labda zinahusiana na majin
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Uzuri wake nini??
     
  9. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ni kawaida hiyo hasa kipindi mambo yako yanapokuendea vizuri hali hii hujitokeza, wakati mwingine inakaa muda mrefu utadhani hauko ndotoni.
     
  10. m

    mhondo JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni ndoto za kichawi. Inawezekana wachawi wanakutumia usiku bila wewe kujijua. Ni vizuri ukaombewe.
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Hii ndoto naota mara nyingi napaa angani ina maana gani? Nashindwa kuelewa kwani naiota mara nyingi sana nimetafuta maana yake nashindwa kupata jibu,nanyoosha mikono juu nakunja magoti kidogo,nikiinua magoti napaa na watu wengi wanakuja kushuhudia hilo,,maana yake nini ndugu zangu.
     
  12. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2013
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Utakuwa sasa unakaribia kuingia mwezini. Umeanza lini kupaa?
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    mkuu tuache utani,hayo mambo ni serious na yananiogopesha wakati mwingine
     
    Last edited by a moderator: Jan 14, 2016
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,635
    Likes Received: 10,155
    Trophy Points: 280
    ​@director1 ukiona dalili za kupaa uni pm ndotoni ili tupae wote mwana, haiwezekani uhondo uufaidi peke yako
     
  15. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2013
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    Kapime malaria kiongozi
     
  16. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Unaota ukiwa umelala au ukiwa macho.
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    mkuu naota nikiwa nimelala'na nimeiota mara nyingi
     
  18. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nenda hospital kapime afya kama ni mkirsto nenda kwenye maombi na kama ni mwislam kula nyama iliyochinjwa na mkristo(Siku nyingine ukiota jikague kama umepiga bao isijekuwa wakati wa finishing ndio unadhani unapaa
     
  19. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 28,234
    Likes Received: 2,843
    Trophy Points: 280
    wewe hatari ... angalia muda mwingine usije ukadondoka na tukasema we mwanga .... ila ukipaa huwa unaelekea wapi ..?
     
  20. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Haahaahaa:) Na akifika huko mwezini kuna uwezekano mkubwa kubakia hukohuko permanently!
     
    Last edited by a moderator: Jan 14, 2016
Loading...