Ndoto ya tanzania kuingia kwenye machafuko - iyooo yaja

  • Thread starter Mwamba Usemao Kweli
  • Start date

Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
745
Likes
51
Points
45
Age
99
Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
745 51 45
Tanzania imekwama tulipo si pazuri tena nawatahadharisha mlitambue hilo watanzania wenzangu. Kinachofanyika sasa ni kama kuwaandaa watu waanze kuwa waasi ndani ya taifa lao. zinajengwa chuki dhidi ya watawala, polisi n.k. Kinachokuja muda mfupi ujao kitakuwa majuto kwa nchi yetu. Hii ndio ndoto yangu kwenu leo.

Ombi langu kwenu ni kuwa: -

Matokeo yoyote yatakayotokea kuanzia sasa kuhusu kuvurugika kwa amani ya nchi yetu, ni vyema viongozi mliopo sasa wote wa serikali, CCM na jeshi la Polisi mtambue kuwa, nyinyi ndo mtakao kuwa washitakiwa wa kwanza katika mahakama ya kimataifa ya uhalifu dhidi ya binadamu.

Jiandaaeni kukabili mashitaka ya uhalifu dhidi ya bindamu muda si mrefu. Damu mnayoimwaga sasa lazima itawarudia tu.
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,139
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,139 4,478 280
mimi naona kuwa wahenga walipata kunena "mtoto akililia wembe...."
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,233
Likes
15,670
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,233 15,670 280
Viongozi wetu wameziba masikio yao kwa pamba,na wala hata hawataki tena kuuzingatia wosia minimum sana,alioutoa mwalimu Nyerere kuwa,tusijidanganye waTZ,kuwa tunaweza kuwa na amani milele,wakati misingi muhimu sana ya kudumisha amani hiyo tunaipuuza.

Miongoni mwa misingi hiyo,ni watawala kuongoza nchi kwa misingi ya haki,bila ya kufanya ubaguzi wowote ndani ya jamii.

Mfano mmojawapo,wa watawala wetu na c
vyombo vya dola kutotenda haki,ni pale Mwigulu Nchemba,alipohutubia mkutano wa kampeni huko Arusha,alipowaonya wakazi wa huko kuwa wakileta jeuri ya kuikataa CCM,kwenye uchaguzi wa msdiwani kuwa hakika watakufa.

Ingawa ni kweli,wakazi wa huko wamekufa kweli kwa kulipuliwa na bomu,hadi leo,jeshi la polisi limeendelea kumgwaya kumtia mbaroni,Mwigulu Nchemba,akiwa ni mtuhumiwa mkuu,kwa tukio hilo la bomu la Arusha.

Mfano mwingine ni kauli iliyotolewa na mwenyekiti wa Chadema,Freeman Mbowe,kuwa wanao ushahidi wa kutosha kuthibitisha kuwa Polisi ndiyo waliorusha bomu hilo,ila wataweza kuupeleka ushahidi kwenye chombo huru,lakini siyo kuupeleka polisi,kwa kuwa wao ndiyo watuhumiwa wakuu,kauli ambayo ilimfanya kamishana Chagonja,wa jeshi la polisi,kuja juu na kusema,jeshi lao la polisi litamlazimisha Mbowe ili aupeleke ushahidi huo kwao.

Lakini Nape Nnauye naye alisema anao ushahidi kuwa Chadema wenyewe,ndiyo waliojilipua wenyewe kwa bomu.

Ingawa Nape naye ameukalia ushahidi huo na hajaufikisha polisi,lakini cha kushangaza hajatokea kiongozi yeyote wa ngazi ya juu jeshi hilo,aliyemlazimisha Nape,aupeleke ushahidi huo Pollsi!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,158