ndoto nyingine nazo bwana!!


S

Siao

Member
Joined
Jan 4, 2008
Messages
96
Likes
0
Points
0
S

Siao

Member
Joined Jan 4, 2008
96 0 0
Basi usiku acha nipate shida kwenye ndoto...., eti kwa sababu mkuu wa mkoa wa arusha ni matilda buriani, acha nipambane na giza hilo nene... nataka kuvunja screen ya tv iliyokuwa inatangaza ...mpaka nashtuka, nakuta aa kumbe nilikuwa naota tu..tena hata mawaziri hawajatangazwa.. mbona nimeamua tu kuamka nikajinywea zangu chai.... mpaka pakakucha!

nikasema afazaaaaali ilikuwa ndoto!!
 
MVAA GWANDA

MVAA GWANDA

Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
MVAA GWANDA

MVAA GWANDA

Member
Joined Nov 12, 2010
37 0 0
Basi usiku acha nipate shida kwenye ndoto...., eti kwa sababu mkuu wa mkoa wa arusha ni matilda buriani, acha nipambane na giza hilo nene... nataka kuvunja screen ya tv iliyokuwa inatangaza ...mpaka nashtuka, nakuta aa kumbe nilikuwa naota tu..tena hata mawaziri hawajatangazwa.. mbona nimeamua tu kuamka nikajinywea zangu chai.... mpaka pakakucha!

nikasema afazaaaaali ilikuwa ndoto!!
YOUR DREAM WILL COME TRUE! :redfaces::redfaces::whoo: COZ JK IS ALWAYS AWAKE, NOT TO LET HIS FELLOWS DOWN!
POLE SANA KWA KUOTA MAJINAMIZI!
 
Akami

Akami

Member
Joined
Sep 18, 2009
Messages
83
Likes
0
Points
0
Akami

Akami

Member
Joined Sep 18, 2009
83 0 0
Pole sana kwa kuota majinamizi,siku nyingine ota ndoto nzuri nzuri kama Dr Slaa yuko ikulu,Magufuli waziri mkuu,Makamba hauseboy,n.k
 
Q

Qastrap

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
3
Q

Qastrap

Member
Joined Nov 24, 2010
17 0 3
Basi usiku acha nipate shida kwenye ndoto...., eti kwa sababu mkuu wa mkoa wa arusha ni matilda buriani, acha nipambane na giza hilo nene... nataka kuvunja screen ya tv iliyokuwa inatangaza ...mpaka nashtuka, nakuta aa kumbe nilikuwa naota tu..tena hata mawaziri hawajatangazwa.. mbona nimeamua tu kuamka nikajinywea zangu chai.... mpaka pakakucha!

nikasema afazaaaaali ilikuwa ndoto!!
duh...pia wanasemaga ukiota unakufakufa halafu usipostuka ndo unakufa kiukweli ukweli so angalia bana, ohooo...
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
but very funny!!!
 
SHINYAKA

SHINYAKA

Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
62
Likes
30
Points
25
SHINYAKA

SHINYAKA

Member
Joined Oct 6, 2010
62 30 25
Kweli Makamba anafaa kuwa House boy (Bingwa wa kujambia mawingu)
 

Forum statistics

Threads 1,235,911
Members 474,863
Posts 29,240,322