Ndoto niliyoota leo; siku vyama vya upinzani vichukua nchi………


Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,979
Likes
2,285
Points
280
Age
49
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,979 2,285 280
Siku vyama vya upinzani vikichukua nchi watanzania wategemeemambo mazuri yafuatayo:
1. Rais akitukanwa wao hawatachukua hatua yoyote….watakaakimya kuliko ilivyo sasa
2. Wakishindwa uchaguzi watakubali matokeo bilakipingamizi
3. Vyama vingine vilivyoshindwa uchaguzi nakulalamika wataongezewa kura ili zilingane na chama kilichoshinda na kuundaserikali ya umoja
4. Wanafunzi wote watapewa mkopo asilimia miamojabila kubagua matabaka ama fani wanayosomea
5. Wakati wa bajeti vyama vya vingine vikiletabajeti mbadala haitabadilishwa ama kuondolewa maneno makali kama ilivyo sasa
6. Rasilimali zote za nchi zitagawanywa kwa majimbo….namajimbo yasiyo na rasilimali za kutosha yataruhusiwa kujiunga na chi yoyote yajirani ndani ya ukanda wa Africa ili kuyaondoa yasisababishe umaskini.
7. Raia yeyote ataruhusiwa kutukana popotebarabarani bila kubughudhiwa na chombo chochote cha dola
8. Kama ikibidi kutumia FFU wakati wowote iwe ni kwa wanafunzi ama raiawafanyao fujo, polisi watatumia mabomu ya sponji ili wasiwaumize wananchi
9. Usalama wa Taifa hawatatumika tena katikakuishauri serikali
10. Vyombo vya habari vitaruhusiwa kuropoka lolotena ikibidi hata kuwapiga watu picha za faragha itakuwa ni jambo linaloruhusiwa
11. Mwandishi wa habari atakuwa na uhuru wa kuulizaswali lolote na popote hata kama ni swali la kijinga ama kipuuzi ili kulindademokrasia
12. Barabara zote zilizojengwa na serikali ya sasazitabomolewa na kujengwa nyingine za kisasa zaidi
13. Usafiri wa mabasi utakuwa bora zaidi kwa watukutosimama kwenye mabasi na madaladala
14. Kila raia atakuwa na uhuru wa kuingia ikulu bilakizuizi. Na raia watakoingia ikulu kwa nia ya kufanya fujo polisi watawapigamabomu ya sponji kama ilivyoainishwa kwenye namba 8 hapo juu
15. Uchaguzi utaruhusiwa kuitishwa wakati wowotepale tu wananchi watakapoamua na si kufuata katiba
16. Raisi akitenda kosa atashtakiwa maana atakuwahana kinga kama ilivyo sasa.

Watanzania neema yaja....................
Wasalaam,
 
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
305
Likes
2
Points
0
Age
35
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
305 2 0
acha upuuzi, halafu ww ni JF Senior Expert Member, kweli kwa khali hii!!!!!!!!!!!!??????????
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Likes
37
Points
145
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 37 145
Mwenye akili atakuwa ameelewa asante kwa ujumbe mzuri.Subiri wamatusi aka pro chodomo
 
M

Mpendakwao

Member
Joined
Mar 29, 2007
Messages
91
Likes
2
Points
0
M

Mpendakwao

Member
Joined Mar 29, 2007
91 2 0
siku vyama vya upinzani vikichukua nchi watanzania wategemeemambo mazuri yafuatayo:
1. rais akitukanwa wao hawatachukua hatua yoyote….watakaakimya kuliko ilivyo sasa
2. wakishindwa uchaguzi watakubali matokeo bilakipingamizi
3. vyama vingine vilivyoshindwa uchaguzi nakulalamika wataongezewa kura ili zilingane na chama kilichoshinda na kuundaserikali ya umoja
4. wanafunzi wote watapewa mkopo asilimia miamojabila kubagua matabaka ama fani wanayosomea
5. wakati wa bajeti vyama vya vingine vikiletabajeti mbadala haitabadilishwa ama kuondolewa maneno makali kama ilivyo sasa
6. rasilimali zote za nchi zitagawanywa kwa majimbo….namajimbo yasiyo na rasilimali za kutosha yataruhusiwa kujiunga na chi yoyote yajirani ndani ya ukanda wa africa ili kuyaondoa yasisababishe umaskini.
7. raia yeyote ataruhusiwa kutukana popotebarabarani bila kubughudhiwa na chombo chochote cha dola
8. kama ikibidi kutumia ffu wakati wowote iwe ni kwa wanafunzi ama raiawafanyao fujo, polisi watatumia mabomu ya sponji ili wasiwaumize wananchi
9. usalama wa taifa hawatatumika tena katikakuishauri serikali
10. vyombo vya habari vitaruhusiwa kuropoka lolotena ikibidi hata kuwapiga watu picha za faragha itakuwa ni jambo linaloruhusiwa
11. mwandishi wa habari atakuwa na uhuru wa kuulizaswali lolote na popote hata kama ni swali la kijinga ama kipuuzi ili kulindademokrasia
12. barabara zote zilizojengwa na serikali ya sasazitabomolewa na kujengwa nyingine za kisasa zaidi
13. usafiri wa mabasi utakuwa bora zaidi kwa watukutosimama kwenye mabasi na madaladala
14. kila raia atakuwa na uhuru wa kuingia ikulu bilakizuizi. Na raia watakoingia ikulu kwa nia ya kufanya fujo polisi watawapigamabomu ya sponji kama ilivyoainishwa kwenye namba 8 hapo juu
15. uchaguzi utaruhusiwa kuitishwa wakati wowotepale tu wananchi watakapoamua na si kufuata katiba
16. raisi akitenda kosa atashtakiwa maana atakuwahana kinga kama ilivyo sasa.

watanzania neema yaja....................
wasalaam,
kwa vile ni ndoto, itabaki ndoto , na kama ccm wanashare ndoto zako basi poleni sana. Keep dreaming dude! You are a super dreamer useless to the real world. Bye!!!
 
A

antoniozagarino

Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
99
Likes
99
Points
45
A

antoniozagarino

Member
Joined Apr 16, 2012
99 99 45
Huna fikra wewe
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
Sio ikila mtu ni ----- kama unavyo dhani, tatizo watu wameisha iba sana, sasa ni vurugu wasitoke madarakani ili wakake nyuma ya nondo...Sokine alikuwa kiongozi mzuri, FFU walitumia sponji. use ur brain!
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,979
Likes
2,285
Points
280
Age
49
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,979 2,285 280
Kosa langu nini!!! Mimi naelezea ndoto niliyoota usiku wa leo sasa mnanisakama kana kwamba si ndoto....Tuchangie jamani.
 
Isaac JK

Isaac JK

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
563
Likes
3
Points
35
Isaac JK

Isaac JK

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
563 3 35
ulianza kujenga hoja kichwani mwangu lakin too much imekuwa harmful kila kitu kiasi usizidishe mameno
 
Isaac JK

Isaac JK

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
563
Likes
3
Points
35
Isaac JK

Isaac JK

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
563 3 35
Sio ikila mtu ni ----- kama unavyo dhani, tatizo watu wameisha iba sana, sasa ni vurugu wasitoke madarakani ili wakake nyuma ya nondo...Sokine alikuwa kiongozi mzuri, FFU walitumia sponji. use ur brain!
hapa umenifurahisha hoja zinajibiwa na hoja na siyo matusi
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,669
Likes
186
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,669 186 160
Siku vyama vya upinzani vikichukua nchi watanzania wategemeemambo mazuri yafuatayo:
1. Rais akitukanwa wao hawatachukua hatua yoyote….watakaakimya kuliko ilivyo sasa
2. Wakishindwa uchaguzi watakubali matokeo bilakipingamizi
3. Vyama vingine vilivyoshindwa uchaguzi nakulalamika wataongezewa kura ili zilingane na chama kilichoshinda na kuundaserikali ya umoja
4. Wanafunzi wote watapewa mkopo asilimia miamojabila kubagua matabaka ama fani wanayosomea
5. Wakati wa bajeti vyama vya vingine vikiletabajeti mbadala haitabadilishwa ama kuondolewa maneno makali kama ilivyo sasa
6. Rasilimali zote za nchi zitagawanywa kwa majimbo….namajimbo yasiyo na rasilimali za kutosha yataruhusiwa kujiunga na chi yoyote yajirani ndani ya ukanda wa Africa ili kuyaondoa yasisababishe umaskini.
7. Raia yeyote ataruhusiwa kutukana popotebarabarani bila kubughudhiwa na chombo chochote cha dola
8. Kama ikibidi kutumia FFU wakati wowote iwe ni kwa wanafunzi ama raiawafanyao fujo, polisi watatumia mabomu ya sponji ili wasiwaumize wananchi
9. Usalama wa Taifa hawatatumika tena katikakuishauri serikali
10. Vyombo vya habari vitaruhusiwa kuropoka lolotena ikibidi hata kuwapiga watu picha za faragha itakuwa ni jambo linaloruhusiwa
11. Mwandishi wa habari atakuwa na uhuru wa kuulizaswali lolote na popote hata kama ni swali la kijinga ama kipuuzi ili kulindademokrasia
12. Barabara zote zilizojengwa na serikali ya sasazitabomolewa na kujengwa nyingine za kisasa zaidi
13. Usafiri wa mabasi utakuwa bora zaidi kwa watukutosimama kwenye mabasi na madaladala
14. Kila raia atakuwa na uhuru wa kuingia ikulu bilakizuizi. Na raia watakoingia ikulu kwa nia ya kufanya fujo polisi watawapigamabomu ya sponji kama ilivyoainishwa kwenye namba 8 hapo juu
15. Uchaguzi utaruhusiwa kuitishwa wakati wowotepale tu wananchi watakapoamua na si kufuata katiba
16. Raisi akitenda kosa atashtakiwa maana atakuwahana kinga kama ilivyo sasa.

Watanzania neema yaja....................
Wasalaam,
Vipi Jombi. usisahau kupita lumumba mapema kuchukua chako, leo mtoa fedha anaumwa mafua atawahi kufunga ofisi. upatapo ujumbe huu waambie na wenzako. kidumu chama cha mapinduzi.
 
M

Misezero

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
38
Likes
0
Points
0
M

Misezero

Member
Joined Nov 26, 2012
38 0 0
Siku vyama vya upinzani vikichukua nchi watanzania wategemeemambo mazuri yafuatayo:
1. Rais akitukanwa wao hawatachukua hatua yoyote….watakaakimya kuliko ilivyo sasa
2. Wakishindwa uchaguzi watakubali matokeo bilakipingamizi
3. Vyama vingine vilivyoshindwa uchaguzi nakulalamika wataongezewa kura ili zilingane na chama kilichoshinda na kuundaserikali ya umoja
4. Wanafunzi wote watapewa mkopo asilimia miamojabila kubagua matabaka ama fani wanayosomea
5. Wakati wa bajeti vyama vya vingine vikiletabajeti mbadala haitabadilishwa ama kuondolewa maneno makali kama ilivyo sasa
6. Rasilimali zote za nchi zitagawanywa kwa majimbo….namajimbo yasiyo na rasilimali za kutosha yataruhusiwa kujiunga na chi yoyote yajirani ndani ya ukanda wa Africa ili kuyaondoa yasisababishe umaskini.
7. Raia yeyote ataruhusiwa kutukana popotebarabarani bila kubughudhiwa na chombo chochote cha dola
8. Kama ikibidi kutumia FFU wakati wowote iwe ni kwa wanafunzi ama raiawafanyao fujo, polisi watatumia mabomu ya sponji ili wasiwaumize wananchi
9. Usalama wa Taifa hawatatumika tena katikakuishauri serikali
10. Vyombo vya habari vitaruhusiwa kuropoka lolotena ikibidi hata kuwapiga watu picha za faragha itakuwa ni jambo linaloruhusiwa
11. Mwandishi wa habari atakuwa na uhuru wa kuulizaswali lolote na popote hata kama ni swali la kijinga ama kipuuzi ili kulindademokrasia
12. Barabara zote zilizojengwa na serikali ya sasazitabomolewa na kujengwa nyingine za kisasa zaidi
13. Usafiri wa mabasi utakuwa bora zaidi kwa watukutosimama kwenye mabasi na madaladala
14. Kila raia atakuwa na uhuru wa kuingia ikulu bilakizuizi. Na raia watakoingia ikulu kwa nia ya kufanya fujo polisi watawapigamabomu ya sponji kama ilivyoainishwa kwenye namba 8 hapo juu
15. Uchaguzi utaruhusiwa kuitishwa wakati wowotepale tu wananchi watakapoamua na si kufuata katiba
16. Raisi akitenda kosa atashtakiwa maana atakuwahana kinga kama ilivyo sasa.

Watanzania neema yaja....................
Wasalaam,
wataalam wa metaphysics wanasema,mtu anaota asilimia kubwa ya yale anayoyafanya na kuyafikilia akiwa macho.pia wanaongeza kuwa hakuna ndoto iliyowahi kuwa ya kweli japo kuna imani kuwa baadhi ya ndoto zinakuwa za kwel,lakini nalo linabakiwa kuwa imani!!
kwa hyo wewe unashindwa kuwaza na kutenda mema mchana unajikuta unaota upuuzi uleule usku.ukiamka nafsi inakuuma kwa fikila mbaya na uaona ili upate releaf unakuja humu kutueleza utumbo ule ule.cjapenda hata kidogo huu uchafu,siku nyingine ukae ufikilie cha kuandika kwenye jamii ya watu tofauti walioko kwenye chama tawala na hata kwa wapinzani,tutaheshim mawazo yako na utakapostahili pongezi utapewa.Sinzia tena labda utaota umeletewa ndege,au umechaguliwa kuwa raisi wa CCM
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060