Ndoa zina mambo - Chatmate needed


A

Ashangedere

Senior Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
A

Ashangedere

Senior Member
Joined Aug 9, 2010
119 0 0
Tumpe msaada huyu:

A very stressed woman, Ameolewa ana 2 kids bado wadogo, anampenda mumewe lakini sikuhizi mwanaume kama anamashetani amekuwa na mwanamke ambaye hata yeye hamjui ila anaona mawasiliano kwa simu, nyumba haina mapenzi kabisa, hapo mwanzo mapenzi yalikuwa motomoto, kashitaki kanisani kwa ndugu mpaka kwa washenga lakini mwenzake hamuelewi mtu yeyote. Ana marafiki wanawake wengi hawaamini kuwaambia mengi ya ndoa yake,hataki tena kumwambia mtu matatizo yake. hana marafiki wa kiume, HATAKI KUCHEAT wala kumuacha mumewe lakini anahisi akiwa anachat na mwanaume ambaye hamjui na (hataki kumjua) na amueleze matatizo yake awe anamshauri may be kila mara akichanganyikiwa atapunguza sana stress. so anatafuta secret chat mate mwanaume preferably aliyeoa chat kwa mail tu no phone no kuonana. mail: nimechoka_sana@yahoo.com
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
okaaaaaaaaaaaaaaay,kama ni hivyo asubiri wanachama wa infiiiii watarescue asap
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
:nono:hehehehehe kweli ndoa zina mambo hapoa naona dalili za infidelity zinaanza ..Bi dada ukishaanza mawasiliano na huyo mwanaume atakupa lugha ya mahaba na kwa vilea najua una matatizo na mmeo ..mama utajikuta unamuomba mje mle tundi ..thatha basi vunja ukimya na mmeo muondoe tofauti..:nono:
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
:nono:hehehehehe kweli ndoa zina mambo hapoa naona dalili za infidelity zinaanza ..Bi dada ukishaanza mawasiliano na huyo mwanaume atakupa lugha ya mahaba na kwa vilea najua una matatizo na mmeo ..mama utajikuta unamuomba mje mle tundi ..thatha basi vunja ukimya na mmeo muondoe tofauti..:nono:
FL1 hebu kaa pembeni kidogo....naona unaniharibia taimingi..
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
:nono:hehehehehe kweli ndoa zina mambo hapoa naona dalili za infidelity zinaanza ..Bi dada ukishaanza mawasiliano na huyo mwanaume atakupa lugha ya mahaba na kwa vilea najua una matatizo na mmeo ..mama utajikuta unamuomba mje mle tundi ..thatha basi vunja ukimya na mmeo muondoe tofauti..:nono:
Na kwa kumpa maneno ya mahaba atakompaset nafasi ya mumewe tayari infidelity,maskini anasahau kuwa no miss/mr perfect.Muhimu tu aongee na mwenzie waelezane tofauti zao.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
FL1 hebu kaa pembeni kidogo....naona unaniharibia taimingi..
Mkuu, umenichekesha ajabu!
Kuna mtu hapa ndani alibandika bandiko la "jinsi ya kufanya nanihiino kwa distant lovers",na alihakikisha kuwa ina power kama ile ya zero distance, na wote mnafikishana kwa 'Pilato' vizuuuri, kila mtu akigugumia!
Nadhani huyu mama anataka kitu cha jinsi hiyo...naisaka thread hiyo niwawekee!
 
A

Ashangedere

Senior Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
A

Ashangedere

Senior Member
Joined Aug 9, 2010
119 0 0
heheheeeeeee first lady kama ulikuwepo na mimi nimemwambia exactly the same thing kaja kuniomba afanyaje ampate huyo wa kuwasiliana naye nikamwambia dont do it akaanza ooooohh unajuaaa nikamwambia OOOkkkkkkeeeeeyyyy ngoja niweke JF sasa nadhani zangu za JF akichanganya na za kwake atapata jibu sahihi then akiamua kuchakachua atajipanga. thanks
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 943 280
hamna lolote wizi mtupu.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Huyu mie naweza mfaa sana maana nami ninatatizo kama hilo kwa mke wangu !
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
FL1 hebu kaa pembeni kidogo....naona unaniharibia taimingi..
hehehehe ngoja nikae pembeni utengeneze mazingira swirry don forget :nono:
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
heheheeeeeee first lady kama ulikuwepo na mimi nimemwambia exactly the same thing kaja kuniomba afanyaje ampate huyo wa kuwasiliana naye nikamwambia dont do it akaanza ooooohh unajuaaa nikamwambia OOOkkkkkkeeeeeyyyy ngoja niweke JF sasa nadhani zangu za JF akichanganya na za kwake atapata jibu sahihi then akiamua kuchakachua atajipanga. thanks
Ngoja na yeye ajipatie small house
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,439
Likes
31,680
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,439 31,680 280
:bolt::boink:
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Na kwa kumpa maneno ya mahaba atakompaset nafasi ya mumewe tayari infidelity,maskini anasahau kuwa no miss/mr perfect.Muhimu tu aongee na mwenzie waelezane tofauti zao.
Hapo ni kuteleza tu
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
Mnhh..mbona mail delivery failed...hebu check vizuri hiyo mail address ulotuwekea maana mail haziendi.....
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
roy unataka kufanyaje?????
ole wako nakwambia
jaribu uone km sjaku.k.e.k.e.t.............mayra ya pili!
tatizo la uku aujalimaliza unataka kwenda wap tena????ebu rud uko haraka saaaaaana kaz iyo mwachie FINEST AU GENERATION Y!!!!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
roy unataka kufanyaje?????
ole wako nakwambia
jaribu uone km sjaku.k.e.k.e.t.............mayra ya pili!
tatizo la uku aujalimaliza unataka kwenda wap tena????ebu rud uko haraka saaaaaana kaz iyo mwachie FINEST AU GENERATION Y!!!!
Dah....biznez plani yangu yoote umeichakachua....:sad::sad:
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Na kwa kumpa maneno ya mahaba atakompaset nafasi ya mumewe tayari infidelity,maskini anasahau kuwa no miss/mr perfect.Muhimu tu aongee na mwenzie waelezane tofauti zao.
Kwa vile mwenyewe amechagua lazima awe mwanaume basi waswahili wanasema mwana kilanga haliliwi wala halaliwi matanga. Atakayoyapata huko ngojea tusubiri. Tutakuja kusikia mshauri kageuka kuwa ndio mume.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
:nono:hehehehehe kweli ndoa zina mambo hapoa naona dalili za infidelity zinaanza ..Bi dada ukishaanza mawasiliano na huyo mwanaume atakupa lugha ya mahaba na kwa vilea najua una matatizo na mmeo ..mama utajikuta unamuomba mje mle tundi ..thatha basi vunja ukimya na mmeo muondoe tofauti..:nono:
Anachotafuta ndiyo hicho, hakuna kingine. Hayo ya eti kuchati tu, no phone calls, no whatever ni mashauzi tu! Nimemtumia email, nasubir majibu!
 

Forum statistics

Threads 1,238,067
Members 475,830
Posts 29,310,672