Ndoa zina mambo - Chatmate needed


Ashangedere

Senior Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0

Ashangedere

Senior Member
Joined Aug 9, 2010
119 0 0
Tumpe msaada huyu:

A very stressed woman, Ameolewa ana 2 kids bado wadogo, anampenda mumewe lakini sikuhizi mwanaume kama anamashetani amekuwa na mwanamke ambaye hata yeye hamjui ila anaona mawasiliano kwa simu, nyumba haina mapenzi kabisa, hapo mwanzo mapenzi yalikuwa motomoto, kashitaki kanisani kwa ndugu mpaka kwa washenga lakini mwenzake hamuelewi mtu yeyote. Ana marafiki wanawake wengi hawaamini kuwaambia mengi ya ndoa yake,hataki tena kumwambia mtu matatizo yake. hana marafiki wa kiume, HATAKI KUCHEAT wala kumuacha mumewe lakini anahisi akiwa anachat na mwanaume ambaye hamjui na (hataki kumjua) na amueleze matatizo yake awe anamshauri may be kila mara akichanganyikiwa atapunguza sana stress. so anatafuta secret chat mate mwanaume preferably aliyeoa chat kwa mail tu no phone no kuonana. mail: nimechoka_sana@yahoo.com
 

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
660
Points
280

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 660 280
:nono:hehehehehe kweli ndoa zina mambo hapoa naona dalili za infidelity zinaanza ..Bi dada ukishaanza mawasiliano na huyo mwanaume atakupa lugha ya mahaba na kwa vilea najua una matatizo na mmeo ..mama utajikuta unamuomba mje mle tundi ..thatha basi vunja ukimya na mmeo muondoe tofauti..:nono:
 

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,776
Likes
254
Points
180

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,776 254 180
:nono:hehehehehe kweli ndoa zina mambo hapoa naona dalili za infidelity zinaanza ..Bi dada ukishaanza mawasiliano na huyo mwanaume atakupa lugha ya mahaba na kwa vilea najua una matatizo na mmeo ..mama utajikuta unamuomba mje mle tundi ..thatha basi vunja ukimya na mmeo muondoe tofauti..:nono:
FL1 hebu kaa pembeni kidogo....naona unaniharibia taimingi..
 

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
17
Points
135

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 17 135
:nono:hehehehehe kweli ndoa zina mambo hapoa naona dalili za infidelity zinaanza ..Bi dada ukishaanza mawasiliano na huyo mwanaume atakupa lugha ya mahaba na kwa vilea najua una matatizo na mmeo ..mama utajikuta unamuomba mje mle tundi ..thatha basi vunja ukimya na mmeo muondoe tofauti..:nono:
Na kwa kumpa maneno ya mahaba atakompaset nafasi ya mumewe tayari infidelity,maskini anasahau kuwa no miss/mr perfect.Muhimu tu aongee na mwenzie waelezane tofauti zao.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
FL1 hebu kaa pembeni kidogo....naona unaniharibia taimingi..
Mkuu, umenichekesha ajabu!
Kuna mtu hapa ndani alibandika bandiko la "jinsi ya kufanya nanihiino kwa distant lovers",na alihakikisha kuwa ina power kama ile ya zero distance, na wote mnafikishana kwa 'Pilato' vizuuuri, kila mtu akigugumia!
Nadhani huyu mama anataka kitu cha jinsi hiyo...naisaka thread hiyo niwawekee!
 

Ashangedere

Senior Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0

Ashangedere

Senior Member
Joined Aug 9, 2010
119 0 0
heheheeeeeee first lady kama ulikuwepo na mimi nimemwambia exactly the same thing kaja kuniomba afanyaje ampate huyo wa kuwasiliana naye nikamwambia dont do it akaanza ooooohh unajuaaa nikamwambia OOOkkkkkkeeeeeyyyy ngoja niweke JF sasa nadhani zangu za JF akichanganya na za kwake atapata jibu sahihi then akiamua kuchakachua atajipanga. thanks
 

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
660
Points
280

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 660 280
heheheeeeeee first lady kama ulikuwepo na mimi nimemwambia exactly the same thing kaja kuniomba afanyaje ampate huyo wa kuwasiliana naye nikamwambia dont do it akaanza ooooohh unajuaaa nikamwambia OOOkkkkkkeeeeeyyyy ngoja niweke JF sasa nadhani zangu za JF akichanganya na za kwake atapata jibu sahihi then akiamua kuchakachua atajipanga. thanks
Ngoja na yeye ajipatie small house
 

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
roy unataka kufanyaje?????
ole wako nakwambia
jaribu uone km sjaku.k.e.k.e.t.............mayra ya pili!
tatizo la uku aujalimaliza unataka kwenda wap tena????ebu rud uko haraka saaaaaana kaz iyo mwachie FINEST AU GENERATION Y!!!!
 

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,776
Likes
254
Points
180

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,776 254 180
roy unataka kufanyaje?????
ole wako nakwambia
jaribu uone km sjaku.k.e.k.e.t.............mayra ya pili!
tatizo la uku aujalimaliza unataka kwenda wap tena????ebu rud uko haraka saaaaaana kaz iyo mwachie FINEST AU GENERATION Y!!!!
Dah....biznez plani yangu yoote umeichakachua....:sad::sad:
 

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Na kwa kumpa maneno ya mahaba atakompaset nafasi ya mumewe tayari infidelity,maskini anasahau kuwa no miss/mr perfect.Muhimu tu aongee na mwenzie waelezane tofauti zao.
Kwa vile mwenyewe amechagua lazima awe mwanaume basi waswahili wanasema mwana kilanga haliliwi wala halaliwi matanga. Atakayoyapata huko ngojea tusubiri. Tutakuja kusikia mshauri kageuka kuwa ndio mume.
 

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
:nono:hehehehehe kweli ndoa zina mambo hapoa naona dalili za infidelity zinaanza ..Bi dada ukishaanza mawasiliano na huyo mwanaume atakupa lugha ya mahaba na kwa vilea najua una matatizo na mmeo ..mama utajikuta unamuomba mje mle tundi ..thatha basi vunja ukimya na mmeo muondoe tofauti..:nono:
Anachotafuta ndiyo hicho, hakuna kingine. Hayo ya eti kuchati tu, no phone calls, no whatever ni mashauzi tu! Nimemtumia email, nasubir majibu!
 

Forum statistics

Threads 1,204,360
Members 457,240
Posts 28,153,939