Ndoa ya Irene Uwoya na Ndikumana yavunjika!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya Irene Uwoya na Ndikumana yavunjika!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mzee wa Rula, Nov 16, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
  2. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,483
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wadau habari ndio kama iyo apo..naomba tujifunze kitu..tumuache Irene na ndikumana wake..tuangalie sisi kama sisi tunajifunza nini hapa.........
    Uwoya: Hakuna kisa cha moja kwa moja, lakini sikuwahi kuwa na furaha katika maisha yangu ya ndoa na yeye..

    Uwoya: Mimi ndiye ninayejua, kwanza sijawahi kumpenda Ndikumana kabla sijafunga naye ndoa na hata baada ya kufunga...lol

    Uwoya: ile ndoa kama nililazimishwa lakini sikuwa na mapenzi ya dhati.

    Uwoya: Kiukweli nina mtu ambaye nampenda sana, hisia zangu ziko kwake;toka zamani nilikuwa nikimwambia sina mapenzi ya kweli na yeye, kwa hiyo alilijua hilo.

    jamani !!au ndo KIm Kadashian anaigwa!! sijapenda kwa kweli
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,037
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huyo Ndikumana ndiye JINGA kwa kuwa anashindwa kutofautisha mdada wa kuwa mke na mdada wa kumpitia and go (fetch,**** and forget)
     
  4. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,276
    Likes Received: 1,716
    Trophy Points: 280
    Ndoa nyingi za mastar ni maigizo kama movie wanazocheza. Kinachonishangaza wanapenda kucheza ndani ya circle ile ile (kuoana wao kwa wao). Ningewashauri waoe na kuolewa na watu wa low profile kama kweli wanataka ndoa za kudumu. Kuna mifano mingi ya mastaa wa Nigeria na Ghana ambao wake zao ni professionals Ramsy, Omotola a.k.a. Omosexy ambaye kaolewa na pilot more than 15 years a go, Van Vicker mkewe ni HR manager etc na ndoa zao zimedumu kwani spouses wao wanajua maana ya kuwa mke na wana muda na familia zao. Sasa wote muwe watu wa kujirusha kuna ndoa hapo????
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,262
    Likes Received: 21,978
    Trophy Points: 280
    Sifurahii kuachana wala sifurahii talaka
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Makosa Ndikumana aliyaanza tokea kitambo, maana yeye alimpenda pale alipoiona filamu aliyo act Uwoya ya Oprah. Na bila ya shaka Uwoya alikimbilia fedha tu, sasa ona mkaka wa watu atabaki kuumia milele kutokana na kumependa mtu asiyempenda!
    Namshauri aende kwao Burundi akaoe.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    alifata pesa ameshazaa naye mali ni pasu kwa pasu.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kunguru hafugiki
     
  9. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!! alifuata pesa nini........... labda sasa zimeisha!!. wakati mwingine bora kuoa usiku then asubuhi unatoa talaka.
     
  10. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 10,228
    Likes Received: 13,671
    Trophy Points: 280
    Huyu Dada kama kweli amemwacha Jamaa kwa ajili ya Starehe zake za Kijinga basi Kazi za Mungu zitaonekana Mbele yake,labda hamjui Mungu na kumdharau mpaka kuweka Agano yeye na mmewe kwa Mungu.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Talaka ni jambo la halali lakini linalomchukiza Allah S.W.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu yule demu ni kunguru, kuna movie mija aliyocheza, akihojiwa behind the scene alipoulizwa ni kitu gani anachokipenda sana alijibu "Hawezi kupitisha siku mbili bila kukung'utwa!!!!!!" Daaaah kwa hapo tu nilimtoa thamani.
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndoa zinaandikwa mbinguni huyo Uwoya asijishauwe bure kama rizki imekwisha basi asijidai kama hakupenda alivyomburura na ngamia akimpeleka kanisani alishikiwa fimbo? asijudai kama kashindwa kumthimbiti mke mwenzie X wa mumewe au mambo ya ujana bado anayata ya kwenda uchi na kwenda club aseme....aseme sababu yakuachwa hakumpenda na huku usiku anamvulia nguo hawachi huyu msichana vituko!
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,502
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kuna picha niliona humu JF, Ngosha kasimama na Mzinga wa FISI. Hao vipi wanafugika?
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kim K, my ass.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Upo sahihi, atakuja kutendwa halafu asiamini. Kuna tendency mtu unayempenda wewe kutokukupenda kwa kiwango unachotaka wewe, sasa si kuna mtu anamtia kiburi ngoja siku naye amgeuke aone joto ya jiwe!
     
  17. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usikute hata kale katoto sio ka jamaa. Loh!!! Wanawake wengine ni mashetani kweli!!.
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa hali jinsi ilivyo unaweza kukuta mtoto siyo wake
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Lakini kuna usemi mbuzi hali nje ya urefu wa kamba yake, unausemeaje?
     
  20. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    nani kunguru kati yao???
    kitanda usicholala hujui kunguni wake!
    mambo ya ndoa huwa ni magumu sana.....sipendi kuyaongelea kama siyajui uzuri
     
Loading...