Ndoa ya cuf na ccm:njama za kuvuruga upinzani?


Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined
May 17, 2010
Messages
89
Likes
12
Points
15
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined May 17, 2010
89 12 15
Hivi kwa kuwaza hii pact iliyopo sasa hivi baina ya cuf na ccm ni ya maslahi ya nani?kwa sababu kama ni maslahi ya mtu au kundi la watu na siyo wanachama wa Tanzania inabidi tuseme na tuseme kwa sauti kwani hatutaki kupiga hatua tatu mbele na upinzani halafu tukaja kupiga hatua mbili nyuma....jamani tuwe makini na cuf ni kama wamepoteza dira vile......[/B]
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
Hivi kwa kuwaza hii paacy iliyopo sasa hivi baina ya cuf na ccm ni ya maslahi ya nani?kwa sababu kama ni maslahi ya mtu au kundi la watu na siyo wanachama wa Tanzania inabidi tuseme na tuseme kwa sauti kwani hatutaki kupiga hatua tatu mbele na upinzani halafu tukaja kupiga hatua mbili nyuma....jamani tuwe makini na cuf ni kama wamepoteza dira vile......
Unamaana gani na Paacy?
 

Forum statistics

Threads 1,205,265
Members 457,815
Posts 28,188,100