Ndoa ina miezi mitatu, keshang'olewa jino na ngeu kwenye Reception


P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,573
Points
1,225
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,573 1,225
....... Siupendi kabisa usemi usemao ndoa ndoano... sipendi.... lakini mpwa wangu ana chini ya miezi 4 ndani ya ndoa yaani ni ndoa changa......... lakini jamaa kesha mtoa jino na ngeu na kumharibia reception yake.... jamani ndoa hii ni ya Kanisani.........hivi kwa hali kama hii kuivunja ndoa hii kuna makosa kweli?
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Je mpwa wako ametulia mpaka wataka kumtetea?
Je umeshawahi kuchunguza ni nani chanzo cha ugomvi huo?
Tupe chanzo ili tuwezekumhukumu.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
na mpwao yupo tu kang'ang'ania? Na mchezo wa kubondana wameanza sasa au toka enzi za ugf na ubf?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
Je mpwa wako ametulia mpaka wataka kumtetea?
Je umeshawahi kuchunguza ni nani chanzo cha ugomvi huo?
Tupe chanzo ili tuwezekumhukumu.

hijalishi chanzo cha ugomvi......kupigana haikubaliki....wakishindwana waachane kistaarabu
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
Je mpwa wako ametulia mpaka wataka kumtetea?
Je umeshawahi kuchunguza ni nani chanzo cha ugomvi huo?
Tupe chanzo ili tuwezekumhukumu.
mi
nadhani enzi za kuwapiga wanawake kisa wamekosea zimepitwa na wakati! kama amekosea talk to her coz nae ni binadamu!
kama haelewi kuna taratibu za wadhamini wa ndoa, wakwe, kanisani n.k sio kumpiga
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Aseee haya matatizo ya ndoa yamekuwa too.........
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
713
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
713 195
Ndoa ni ya watu wawili tu..cc wengine ni washauri tu ..so usipoteze muda coz kule kwetu usipompiga mkeo unaonekana humpendi..kwahiyo kuna factors nyingi sn za kuangalia hapo kabla hujatoajudgement
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,148
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,148 1,500
hijalishi chanzo cha ugomvi......kupigana haikubaliki....wakishindwana waachane kistaarabu
Ndoa ya kanisani hakuna kuchana, labda ya bomani, mkiachana jua hamkuwa mnajua mlolikuwa mnafanya mbele za Bwana.
 
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Points
1,195
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 1,195
Je mpwa wako ametulia mpaka wataka kumtetea?
Je umeshawahi kuchunguza ni nani chanzo cha ugomvi huo?
Tupe chanzo ili tuwezekumhukumu.
Haaa! SAUDARI wataka kutuambia kama mpwa wake hajatulia ndio mume ana haki ya kumng'oa jino? Sababu yeyote iwayo, mume hana haki ya kumpiga mkewe! Huwa napatwa na hasira sana nikiona au kusikia mwanaume kampiga na kumuumiza mkewe. Kunapo magumi mie huwa siangalii suala la kufunga ndoa kanisani wala nini, bora kuachana. Khaaa! Kwa uhalali gani ulionao unitie ngeu?
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Hivi ndani ya hali ya sasa kuna watu wanawapiga wake zao mpaka kuwaondoa meno aise
Wameshindwa kusuluhisha tofauti zao mpaka watoane ngeu
Balaa kabisa
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,148
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,148 1,500
Ndoa ni ya watu wawili tu..cc wengine ni washauri tu ..so usipoteze muda coz kule kwetu usipompiga mkeo unaonekana humpendi..kwahiyo kuna factors nyingi sn za kuangalia hapo kabla hujatoajudgement
..., kwenu ni Musoma mkuu?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Haaa! SAUDARI wataka kutuambia kama mpwa wake hajatulia ndio mume ana haki ya kumng'oa jino? Sababu yeyote iwayo, mume hana haki ya kumpiga mkewe! Huwa napatwa na hasira sana nikiona au kusikia mwanaume kampiga na kumuumiza mkewe. Kunapo magumi mie huwa siangalii suala la kufunga ndoa kanisani wala nini, bora kuachana. Khaaa! Kwa uhalali gani ulionao unitie ngeu?
mwaJ hapo ndio ninapoona tofauti sana aise
maisha haya ya kuhangaika hivi bado mna muda wa klupigana
Kwa nini huyo mume asitafute uwanja akatangaza pambano akapata pesa kuliko kuja kumpiga mwanamke ambaye kw aupande mwingine hana hata defence
na kosa lenyewe unaweza kuta dogo sana
 
Last edited by a moderator:
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
Kwahiyo mtu akae tu na mdundaji mpaka atakapomuua? Kisa ndoa ya kanisani? Kwani kanisa linaruhusu kudundana?
swali zuri sana jibu sasa wewe kbm
 
Last edited by a moderator:
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
Hivi ndani ya hali ya sasa kuna watu wanawapiga wake zao mpaka kuwaondoa meno aise
Wameshindwa kusuluhisha tofauti zao mpaka watoane ngeu
Balaa kabisa
anisogezee mimi huyo mdume nimnyooshe ,namtegeshea shot ya umeme na akili itamkaa sawa kabisaaaaaa
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
mwaJ hapo ndio ninapoona tofauti sana aise
maisha haya ya kuhangaika hivi bado mna muda wa klupigana
Kwa nini huyo mume asitafute uwanja akatangaza pambano akapata pesa kuliko kuja kumpiga mwanamke ambaye kw aupande mwingine hana hata defence
na kosa lenyewe unaweza kuta dogo sana
Sikiliza Mr Rocky, ndo maana nikamwambia huyo mtoa mada aeleza kisa ni nini
coz huenda huyo jamaa alipandwa na hasira na akashindwa kujizuia kuzionyesha
hisia zake za ndani.
 
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,381
Points
1,195
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,381 1,195
....... Siupendi kabisa usemi usemao ndoa ndoano... sipendi.... lakini mpwa wangu ana chini ya miezi 4 ndani ya ndoa yaani ni ndoa changa......... lakini jamaa kesha mtoa jino na ngeu na kumharibia reception yake.... jamani ndoa hii ni ya Kanisani.........hivi kwa hali kama hii kuivunja ndoa hii kuna makosa kweli?
acha kuingilia ndoa za watu, halafu JF haisuluhishi ndoa zenye matatizo, matatizo ktk ndoa yanasuluhishwa na wanando wenyewe sio JF au ktk vyombo vya habari...
 
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Points
1,195
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 1,195
mwaJ hapo ndio ninapoona tofauti sana aise
maisha haya ya kuhangaika hivi bado mna muda wa klupigana
Kwa nini huyo mume asitafute uwanja akatangaza pambano akapata pesa kuliko kuja kumpiga mwanamke ambaye kw aupande mwingine hana hata defence
na kosa lenyewe unaweza kuta dogo sana
Ni kweli kabisa, mara nyingi mwanamke huwa hana uwezo wa kurudisha hayo magumi au hata kujitetea. Mbaya zaidi mtu akishapigwa wala haendi kushtaki anabaki kujifungia ndani kujiuguza kimya kimya kisa watu watanishangaa namshtaki mume polisi.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
mi
nadhani enzi za kuwapiga wanawake kisa wamekosea zimepitwa na wakati! kama amekosea talk to her coz nae ni binadamu!
kama haelewi kuna taratibu za wadhamini wa ndoa, wakwe, kanisani n.k sio kumpiga
Je kama umemkuta anaDO na mwanaume mwingine utamuacha tu.
Sema sasa ema21.
 

Forum statistics

Threads 1,296,008
Members 498,495
Posts 31,230,509
Top