Ndoa imenishinda...Your Advice PLS!


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
Jemeni sasa huu mwaka mmoja na miezi 2 sasa nimo katika ndoa lakini mambo ninayokumbana nayo kwa kweli ni makubwa mno, yamenielemea. Nimeona bora nimwage mtama hapa jamvini ili wenye nia njema wanipe ushauri wa kufanya. Mwaka jana mwanzoni nilimuoa binti wa Kitanga anatoka Pangani.Siwezi kueleza yote lakini huyu mwanamke ana matarahambe sijapata kuona, kila nikijitahidi kumridhisha hatosheki, tukianza kugombana basi anapiga kelele mpaka majirani wote wanasikia, aibu tupu!! Kwa mfano mara nyingi yeye anapenda nimnunulie nyama ya kuku, Juzi nilipita Kisutu nikachukua kuku 4, kufika nao nyumbani, ananiambi eti kachoka kula nyama ya kuku, anatamani kula nyama ya kasuku, nilishtuka sana, nikamuuliza kama yuko serious, akaniambia hivyo ndivyo anavyotaka, nimejaribu kuulizia kasuku anauzwa bei gani, nimeambiwa mmoja ni laki mbili, hivi wadau mnanipa ushauri gani?? Huyu mke si wa kuachana naye!! Au kuna njia yoyote ya kufanya....
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,608
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,608 280
muozeshe.
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,842
Likes
1,023
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,842 1,023 280
Aithee kumbe umewowa mkuu duh kuhusu kumuacha sina la kuongeza kwani uamuzi wa kuoa ulikuwa ni wako, na kuacha kwa nini usiamue mwenyewe tu
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
hujamuelewa, anakupenda sana huyo............endelea kumstudy, kuna ka-kitu hujamjulia..................... watu kama hao anamatch vizuri zaidi na "vijana"..........nadhani unanipata kiutu-uzima................. i mean punguza "heshima" unayompa, ongeza "matusi" (rejea enzi za bi chau na mzee small) kidogo, ongeza na "uchokozi"................mtafakarivizuri huyo kasuku anayemtaka, unaweza hta kurejea "tanga kunani"...................etc

huyo ni mke bomba sana, usithubutu kumwacha , tena usimgeuze BWABWA. ........... analipa kishenzi huyo...................... yakikushinda kabisa, kawaangukie wazee wakufunde upya, ukianzi pangani na kumalizia kwenu..............
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Ooh pole sana ,dunia ndio ilivyo,binadamu hatufanani.
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
hujamuelewa, anakupenda sana huyo............endelea kumstudy, kuna ka-kitu hujamjulia..................... watu kama hao anamatch vizuri zaidi na "vijana"..........nadhani unanipata kiutu-uzima................. i mean punguza "heshima" unayompa, ongeza "matusi" (rejea enzi za bi chau na mzee small) kidogo, ongeza na "uchokozi"................mtafakarivizuri huyo kasuku anayemtaka, unaweza hta kurejea "tanga kunani"...................etc

huyo ni mke bomba sana, usithubutu kumwacha , tena usimgeuze BWABWA. ........... analipa kishenzi huyo...................... yakikushinda kabisa, kawaangukie wazee wakufunde upya, ukianzi pangani na kumalizia kwenu..............
Akili kichwani hapo umenisuza roho, kumbe unazijua hata zile tamthilia za kina bichau, wewe utakuwa mtu wa mwambao, unatokea wapi ndugu yangu??
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Akili kichwani hapo umenisuza roho, kumbe unazijua hata zile tamthilia za kina bichau, wewe utakuwa mtu wa mwambao, unatokea wapi ndugu yangu??
ndio maana ya akili ichwani mzee...................................
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
He! Ukistaajabu ya BWABWA! BWABWA Ameongoka LoL!
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
preta mpaka sasa hivi hujalala? pole sana, mimi shoga wa kinyume na maumbile, usihofu lakini...hii inatokana na maumbile ya kuzidiwa hormons nyingi za kike mwailini
Nakumbuka ulishakiri kwamba wewe ni shoga(unayeingiliwa kinyume na maumbile)...Isije ikawa ndiyo sababu ya binti kuanza kukuletea vituko aisee,maana kaona kuwa na mume BWABWA mhhhhhhhh
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
Nakumbuka ulishakiri kwamba wewe ni shoga(unayeingiliwa kinyume na maumbile)...Isije ikawa ndiyo sababu ya binti kuanza kukuletea vituko aisee,maana kaona kuwa na mume BWABWA mhhhhhhhh
Umeanza Balantanda.....
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
duh! makubwa haya kasuku analiwa pia???a first one for me....or what kasuku is this?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
inachekesha jamani dunia ina mambo na mie nitaanza kuomba nyama ya ngamia
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
utaachwa shauri yako......mind you ukiachwa ndoa yangu husimamii bestilady wangu ohooooooo!!!
Kumbe ndo bestlady wako huyo.....Mi bestman wangu unamjua lakini??
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
Kumbe ndo bestlady wako huyo.....Mi bestman wangu unamjua lakini??
sijamjua na hivi mipango yenyewe imeanza kusuasua ngoja nifunge mdomo wangu nisije nikawa simulizi mjini
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
sijamjua na hivi mipango yenyewe imeanza kusuasua ngoja nifunge mdomo wangu nisije nikawa simulizi mjini
Heheeeeee,wala usiwe na wasi...Kila kitu kitaenda kama kilivopangwa mamii
 

Forum statistics

Threads 1,236,241
Members 475,029
Posts 29,251,349