Ndoa au ndoano?


C

Chinene

Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
C

Chinene

Member
Joined Nov 30, 2010
17 0 0
Ndoa za siku hizi bwana! Wanajamii naomba mnisadie maana ndoa za siku hizi hazidumu kabisa ni mdudu gani kaingilia kati? Ndoa nazifananisha na mua, mbona wanandoa wanaanza kula kutamu na kumalizia kuchungu wakati inatakiwa uanze kula kuchungu umalizie kutamu. nina swali moja kwa kila jinsia tafadhali:
  1. Mume ungependa kufanyiwa nini haswa kwenye ndoa ili usiende nje?
  2. Mke nawe pia ungependa kufanyiwa nini, mnataka mpendejwe na vitu gani mnashidwa kuwafanyia waume zenu mpaka waangaike?
Lakini tunatakiwa tubadilike kwakweli the way we handle each other, sithani kama unamtake care mwenzako ipasavyo anaweza kukubetray ( nyumba ndogo zinajali ndio maana zinapedwa na zinajua maana ya kupendwa) au vipi wandugu???:hug:
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Ndoa za siku hizi bwana! Wanajamii naomba mnisadie maana ndoa za siku hizi hazidumu kabisa ni mdudu gani kaingilia kati? Ndoa nazifananisha na mua, mbona wanandoa wanaanza kula kutamu na kumalizia kuchungu wakati inatakiwa uanze kula kuchungu umalizie kutamu. nina swali moja kwa kila jinsia tafadhali:
  1. Mume ungependa kufanyiwa nini haswa kwenye ndoa ili usiende nje?
  2. Mke nawe pia ungependa kufanyiwa nini, mnataka mpendejwe na vitu gani mnashidwa kuwafanyia waume zenu mpaka waangaike?
Lakini tunatakiwa tubadilike kwakweli the way we handle each other, sithani kama unamtake care mwenzako ipasavyo anaweza kukubetray ( nyumba ndogo zinajali ndio maana zinapedwa na zinajua maana ya kupendwa) au vipi wandugu???:hug:
Binadamu hawabebeki wala hawana shukurani. Mfadhiil mbuzi utakula nyama binadamu atakuudhi tu
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
Ndoa za siku hizi bwana! Wanajamii naomba mnisadie maana ndoa za siku hizi hazidumu kabisa ni mdudu gani kaingilia kati? Ndoa nazifananisha na mua, mbona wanandoa wanaanza kula kutamu na kumalizia kuchungu wakati inatakiwa uanze kula kuchungu umalizie kutamu. nina swali moja kwa kila jinsia tafadhali:
  1. Mume ungependa kufanyiwa nini haswa kwenye ndoa ili usiende nje?
  2. Mke nawe pia ungependa kufanyiwa nini, mnataka mpendejwe na vitu gani mnashidwa kuwafanyia waume zenu mpaka waangaike?
Lakini tunatakiwa tubadilike kwakweli the way we handle each other, sithani kama unamtake care mwenzako ipasavyo anaweza kukubetray ( nyumba ndogo zinajali ndio maana zinapedwa na zinajua maana ya kupendwa) au vipi wandugu???:hug:
Aendeleee kufanya mambo kama alivyokuwa ananitongoza!:redfaces::redfaces:,anisifie nimependeza,anitoe out for dinner...anitumie kutwa message za mapenzi....
:teeth:
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
love knows it all; penye upendo spouses watajua nini wanfanyie wenzao, maana ukipenda mtu ni sawa na kujipenda mwenyewe na kila mmoja wetu anajua nini anataka na asichokitaka...so dosari nyingi unazosema ziko kwenye ndoa maana yake ni symptom inayoonyesha kuwa kuna shida, yaani upendo sio wa kweli....upendo sio unataka kufanyiwa nini, bali nitamfanyia nini mwenzangu, your spouse/lover comes first...habari ndio hiyo
 
Egyps-women

Egyps-women

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
499
Likes
3
Points
0
Egyps-women

Egyps-women

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
499 3 0
Ni ndoana ...
 
C

Chinene

Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
C

Chinene

Member
Joined Nov 30, 2010
17 0 0
Thanks a lot Seniorita, I think umenikuna kweli. Love is very important phenomenon, if you love each other with all your heart you will have endless marriage and unbilievable one (nothing is impossible under the sun). just find someone you real love, don't play a game (hit and run) it will cost you one day. Lastly don't rush to life(marriage) for fearing to get old, you will end up to Mr/Mrs wrong due to environment or community eyes so better LATE than........................................................................................:target:
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,876
Likes
8,694
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,876 8,694 280
Ndoa za siku hizi bwana! Wanajamii naomba mnisadie maana ndoa za siku hizi hazidumu kabisa ni mdudu gani kaingilia kati? Ndoa nazifananisha na mua, mbona wanandoa wanaanza kula kutamu na kumalizia kuchungu wakati inatakiwa uanze kula kuchungu umalizie kutamu. nina swali moja kwa kila jinsia tafadhali:
  1. Mume ungependa kufanyiwa nini haswa kwenye ndoa ili usiende nje?
  2. Mke nawe pia ungependa kufanyiwa nini, mnataka mpendejwe na vitu gani mnashidwa kuwafanyia waume zenu mpaka waangaike?
Lakini tunatakiwa tubadilike kwakweli the way we handle each other, sithani kama unamtake care mwenzako ipasavyo anaweza kukubetray ( nyumba ndogo zinajali ndio maana zinapedwa na zinajua maana ya kupendwa) au vipi wandugu???:hug:
  1. Mume ungependa kufanyiwa nini haswa kwenye ndoa ili usiende nje?
ningpenda nifanyiwe maombi nje isiinuke ilale kabisa kabisa nje ya ndoahili ndilo ombi la wana jf wa kiume na nyie wanawake...maana hii ndio soln yetu sijui nyie
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
  1. Mume ungependa kufanyiwa nini haswa kwenye ndoa ili usiende nje?

ningpenda nifanyiwe maombi nje isiinuke ilale kabisa kabisa nje ya ndoahili ndilo ombi la wana jf wa kiume na nyie wanawake...maana hii ndio soln yetu sijui nyie
:A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up:
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,876
Likes
8,694
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,876 8,694 280
wamama mbona amjibu jamani angalieni wanaume wasije na mawazo yao hapa mkaumia
maana naambiwa wengine wanaendaga kwa DK MANYUKI wa kike saasa kuweni macho na hili wasije funga mapaja hayo ukiwa nje ukashangaa yamenata kama sumaku
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Ndoa za siku hizi bwana! Wanajamii naomba mnisadie maana ndoa za siku hizi hazidumu kabisa ni mdudu gani kaingilia kati? Ndoa nazifananisha na mua, mbona wanandoa wanaanza kula kutamu na kumalizia kuchungu wakati inatakiwa uanze kula kuchungu umalizie kutamu. nina swali moja kwa kila jinsia tafadhali:

  1. Mume ungependa kufanyiwa nini haswa kwenye ndoa ili usiende nje?
  2. Mke nawe pia ungependa kufanyiwa nini, mnataka mpendejwe na vitu gani mnashidwa kuwafanyia waume zenu mpaka waangaike?
Lakini tunatakiwa tubadilike kwakweli the way we handle each other, sithani kama unamtake care mwenzako ipasavyo anaweza kukubetray ( nyumba ndogo zinajali ndio maana zinapedwa na zinajua maana ya kupendwa) au vipi wandugu???:hug:
Matatizo yote haya yanaletwa na maadui wafuatao;

  1. Ujinga
  2. Umasikini
  3. Rushwa
  4. Ufisadi
  5. Haki za binadamu
Matokeo yake ni kama;

  1. Uchakachuaji
  2. Maradhi
  3. Utandawazi
  4. Divorce
  5. nk
 

Forum statistics

Threads 1,238,415
Members 475,954
Posts 29,319,703