Ndio urafiki huu kweli??


Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Huyu mshkaji vipi?
Eti anampigia demu wangu simu,fuatilia mazungumzo kwa ufupi:-

Jamaa:shem samahani na maongezi nawe?
baby: poa mda gani shem?

jamaa:nambie mda gani utakuwa free wewe?
baby: mie leo nipo napumzika ko sina kazi yoyote

jamaa:poa tukutane saa tisa
baby:poa, wapi?

jamaa: ****** GUEST HOUSE
baby:.......
hakwenda na alikata nae mawasiliano,...

Jamani ndo urafiki huu,huyu jamaa nikionana nae nifanyeje ati?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Wewe si umemsimulia huyo frendi mavitus unayopewa sasa unamlaumu nani?.....muwage na siri mazee
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Huyu mshkaji vipi?
Eti anampigia demu wangu simu,fuatilia mazungumzo kwa ufupi:-

Jamaa:shem samahani na maongezi nawe?
baby: poa mda gani shem?

jamaa:nambie mda gani utakuwa free wewe?
baby: mie leo nipo napumzika ko sina kazi yoyote

jamaa:poa tukutane saa tisa
baby:poa, wapi?

jamaa: ****** GUEST HOUSE
baby:.......
hakwenda na alikata nae mawasiliano,...

Jamani ndo urafiki huu,huyu jamaa nikionana nae nifanyeje ati?

Ngoja kwanza hii story haijaisha, wewe ulikuwepo wakati wanaongea na cm, isije jamaa kamega halafu kautosa mzigo ndio bibie anakusimulia,
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Zamani sana nilimwambia mshikaji wangu demu wangu ana kitumbua kikubwa sana likawa kosa...sasa hivi ni mkewe na hataki hata nimwite shemeji
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Zamani sana nilimwambia mshikaji wangu demu wangu ana kitumbua kikubwa sana likawa kosa...sasa hivi ni mkewe na hataki hata nimwite shemeji
mchelea mwana kulia hulia mwenyewe, sasa na wewe c ujirudishie mpira mwenyewe
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
huyu mshkaji vipi?
Eti anampigia demu wangu simu,fuatilia mazungumzo kwa ufupi:-

jamaa:shem samahani na maongezi nawe?
Baby: Poa mda gani shem?

Jamaa:nambie mda gani utakuwa free wewe?
Baby: Mie leo nipo napumzika ko sina kazi yoyote

jamaa:poa tukutane saa tisa
baby:poa, wapi?

Jamaa: ****** guest house
baby:.......
Hakwenda na alikata nae mawasiliano,...

Jamani ndo urafiki huu,huyu jamaa nikionana nae nifanyeje ati?
nia yake yaweza kuwa si mbaya sana labda anajua udhaifu wako anataka kukuimalishia ndoa
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Huyu mshkaji vipi?
Eti anampigia demu wangu simu,fuatilia mazungumzo kwa ufupi:-

Jamaa:shem samahani na maongezi nawe?
baby: poa mda gani shem?

jamaa:nambie mda gani utakuwa free wewe?
baby: mie leo nipo napumzika ko sina kazi yoyote

jamaa:poa tukutane saa tisa
baby:poa, wapi?

jamaa: ****** GUEST HOUSE
baby:.......
hakwenda na alikata nae mawasiliano,...

Jamani ndo urafiki huu,huyu jamaa nikionana nae nifanyeje ati?
Hivi ulikuwepo akipigiwa simu au umesimuliwa na demu wako
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
mchelea mwana kulia hulia mwenyewe, sasa na wewe c ujirudishie mpira mwenyewe
Nakwambiaje jamaa hataki hata niione sura ya mkewe...mwaka wa kumi huu
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Zamani sana nilimwambia mshikaji wangu demu wangu ana kitumbua kikubwa sana likawa kosa...sasa hivi ni mkewe na hataki hata nimwite shemeji
Hehehehehehe
Duh, hii kali kweli
Mkishamega jamani usiwatangazie rafikizo ooh anakatika kweli, oooh anakula koni ile mbaya, oooh
Jamani mengine tunajitafutia wenyewe
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Hehehehehehe
Duh, hii kali kweli
Mkishamega jamani usiwatangazie rafikizo ooh anakatika kweli, oooh anakula koni ile mbaya, oooh
Jamani mengine tunajitafutia wenyewe
Haswa...mimi ningeshauri hata shemeji umtoe kwenye avatar yako...watu wengine hata busu wanamaindi
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
iko kazi shemeji kula
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,797
Likes
267
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,797 267 180
Hivi kuna mtu anaweza kwenda kutongozea gesti kabisa eh......huyu ISC hatumhitaji...
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Hivi kuna mtu anaweza kwenda kutongozea gesti kabisa eh......huyu ISC hatumhitaji...
Hilo jogoo kwenye avatar yako lenyewe linaomba mavituz kwa kukuz.......
 
B

Bongemzito

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
163
Likes
3
Points
0
B

Bongemzito

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
163 3 0
Ngoja kwanza hii story haijaisha, wewe ulikuwepo wakati wanaongea na cm, isije jamaa kamega halafu kautosa mzigo ndio bibie anakusimulia,
Ilo nalo neno,anajilinda kisije kianuka na kwako
 
GY

GY

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
133
GY

GY

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,280 0 133
Huyu mshkaji vipi?
Eti anampigia demu wangu simu,fuatilia mazungumzo kwa ufupi:-

Jamaa:shem samahani na maongezi nawe?
baby: poa mda gani shem?

jamaa:nambie mda gani utakuwa free wewe?
baby: mie leo nipo napumzika ko sina kazi yoyote

jamaa:poa tukutane saa tisa
baby:poa, wapi?

jamaa: ****** GUEST HOUSE
baby:.......
hakwenda na alikata nae mawasiliano,...

Jamani ndo urafiki huu,huyu jamaa nikionana nae nifanyeje ati?
3- INFIDELATORS/INFIDELEETES wanatakiwa kushea-KIZURI KULA NA NDUGUYO!(hii sheria ni muhimu sana).ukimpata infideletee anaejituma sana gesti muhabarishe na mwenzio akamfaidi.SHARING IS CARING-KUGAWANA NI KUJALI

 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Zamani sana nilimwambia mshikaji wangu demu wangu ana kitumbua kikubwa sana likawa kosa...sasa hivi ni mkewe na hataki hata nimwite shemeji
Mamaaaaaa, mbavu zangu:doh::doh::doh:
Sasa anataka umwite nani?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
620,017
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 620,017 280
Zamani sana nilimwambia mshikaji wangu demu wangu ana kitumbua kikubwa sana likawa kosa...sasa hivi ni mkewe na hataki hata nimwite shemeji
Sijui kama kitumbua kikubwa kina mvuto ....ninafikiri kuna mengi yaliyomvuta jamaa yako kule..............
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Hapo kweli hakuna urafiki, na kama walivyosema waliotangulia kosa tunalofanya ni kuwasimulia marafiki zetu mambo yetu ya siri
 

Forum statistics

Threads 1,235,204
Members 474,353
Posts 29,214,174