Ndio Tanzania tulipofikia Vijana wa Chadema wasema hili lisipochukuliwa hatua basi wao watalichukulia hatua stahiki kuwa mfano

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,259
2,000
IMG-20181226-WA0051.jpg
 

Nanye Go

JF-Expert Member
Oct 29, 2018
7,741
2,000
Sasa hatua gani watachukua?! Serikali inatekeleza ILANI mgejiridhisha kwanza kama hilo halipo kwenye ILANI. Mnaweza mkadhani kakosea kumbe anatekeleza.
 

South

JF-Expert Member
Jan 11, 2016
3,494
2,000
Usije kushangaa huyu mtu kateuliwa kuwa mkuu wa wilaya badala ya sheria kufuata mkondo wake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom