Ndio maana ya TANZANIA KWANZA VYAMA BAADAYE


Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Vyama vya siasa vinakuja na kuondoka,vivyo naomba kuwarudisha kundini wale wote wanaotetea vyama na kusahau Tanzania.
1.Je unasadiki katiba ya jamhuri ya muungano ndio mwongozo unaoridhisha kukupa mandeleo na si chama?LIKE

2,je waikataa CCM,CDM,CUF,TLP,NCCR,n.k mambo yao yoteee?LIKE

HUO NDIO UTANZANIA ULIOTUKUKA
 

Forum statistics

Threads 1,251,244
Members 481,614
Posts 29,763,998