Ndio Faida Ya Demokrasia, Maisha Ya Wengine Hutegemea Kuchafua Wengine! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndio Faida Ya Demokrasia, Maisha Ya Wengine Hutegemea Kuchafua Wengine!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, Jul 24, 2012.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 0
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    na wewe umeamini?!!!
     
Loading...