Ndg zangu wahaya mpeni tuzo saida karoli

moghaka

JF-Expert Member
May 16, 2011
217
225
Nachukua nafasi hii kuwakumbusha watani zangu WAHAYA moja ya jambo mnalolipuuza huyu mwana mama msanii maarufu SAIDA KAROLI kwa namna moja au nyingine amewapandisha saana kwenye ulimwengu wa sasa kiutamaduni, mila na desturi
hakika amewaongezea heshima kubwa kitaifa na hata kimataifa

USHAURI WANGU : Wahaya woote popote mlipo dunian kwa umoja wenu au tafuteni kutengeneza umoja hata wa muda tu maalumu kumpa tuzo na yeye ajisikie kwamba ni MHAYA NA YUPO KATIKATI YA NDUGU ZAKE WAHAYA
 

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Jun 3, 2011
12,362
2,000
Nachukua nafasi hii kuwakumbusha watani zangu WAHAYA moja ya jambo mnalolipuuza huyu mwana mama msanii maarufu SAIDA KAROLI kwa namna moja au nyingine amewandhisha saana kwenye ulimwengu wa sasa kiutamaduni, mila na desturi
hakika amewaongezea heshima kubwa kitaifa na hata kimataifa

USHAURI WANGU : Wahaya woote popote mlipo dunian kwa umoja wenu au tafuteni kutengeneza umoja hata wa muda tu maalumu kumpa tuzo na yeye ajisikie kwamba ni MHAYA NA YUPO KATIKATI YA NDUGU ZAKE WAHAYA

Una advocate ukabila? Stop that nonsense
 

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
4,951
2,000
Aliyekwambia katerero ni wilaya ninani na kama hujui maana rasmi ya jina hilo so ukae kimya
Polepole kijana, kuna vitu vingine sio vya kuchukulia serious kiivyo. Haya sasa hebu nipe maana yake, sababu ningekaa kimya huenda nisingejua maana yake.
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,304
2,000
Tumekwisha mpa TUZO ya MAMA WA KARNE....

Kila kijana mwenye UWEZO wa kumnunulia BIA BALIMI , Huyo Mama hana HIANA.
 

issenye

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
3,098
2,000
Nachukua nafasi hii kuwakumbusha watani zangu WAHAYA moja ya jambo mnalolipuuza huyu mwana mama msanii maarufu SAIDA KAROLI kwa namna moja au nyingine amewandhisha saana kwenye ulimwengu wa sasa kiutamaduni, mila na desturi
hakika amewaongezea heshima kubwa kitaifa na hata kimataifa

USHAURI WANGU : Wahaya woote popote mlipo dunian kwa umoja wenu au tafuteni kutengeneza umoja hata wa muda tu maalumu kumpa tuzo na yeye ajisikie kwamba ni MHAYA NA YUPO KATIKATI YA NDUGU ZAKE WAHAYA

Hilo neno nililoweka alama nyekundu limepoteza maana ya andiko lako lote. ni vigumu kuelewa ulikuwa unamaanisha nini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom