NDG ZANGU! Hebu 2angalieni hili. OSAMA BIN LADEN v/s BALALI haiji? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NDG ZANGU! Hebu 2angalieni hili. OSAMA BIN LADEN v/s BALALI haiji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 7, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    WanaJF! Kifo cha huyo Gaidi haina na ile kifo (Kimvuli) ya yule Gavana (Mfu) yenye wasiwasi mpaka leo kwangu na kwa baadhi ya Ndg zangu wenye uchungu na nchi yao yenye kila sbb ya wa2 wao kutokuteseka lakini wanateswa na kikosa cha huyu Gavana anayesadikiwa ameweka makazi kwenye nchi ya mataifa makubwa. Je? Hii ya Bin Laden haifanani na ya Balali hapa KWETU? Twendeni pamoja.
     
Loading...