Ndg wanne wenyeji wa Naberera mkoani Manyara wapoteza maisha kisa na mkasa!


LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
171
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 171 160
Wenyeji wanne Mkoani Manyara wilaya ya simanjiro wamepoteza maisha juzi ktk juhudi ya kufunga pampu ya maji ktk shimo walilolichimba ili kujinusuru na ukame unaoikabili maeneo hayo. Ktk hao marehemu wawili ni mtu na mdogo wake na chanzo inaeleza wamekosa hewa wakati wakiwa humo shimoni. SOURCE: M/kiti wa kitongoji husika.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
171
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 171 160
Hv kule Simanjiro ndiyo sisiem wanaibiaga kwny uchaguzi kura zao? Kwnn sasa wenyeji wafe kwa ajili ya maji? Ama pale hawanaga MB? Mi nasema poleni wafiwa na marehemu wote Rest In Peace lakini chama tawala wawe makini sana na wanainchi wake. Inasikitisha sana!
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
218
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 218 160
Hv kule Simanjiro ndiyo sisiem wanaibiaga kwny uchaguzi kura zao? Kwnn sasa wenyeji wafe kwa ajili ya maji? Ama pale hawanaga MB? Mi nasema poleni wafiwa na marehemu wote Rest In Peace lakini chama tawala wawe makini sana na wanainchi wake. Inasikitisha sana!


Mbunge wao ni wa chama cha magamba. Anasubiri tu kuomba miongozo bungeni ili waupinzani wapewe adhabu. Wananchi wanatafuta maji kwa gharama ya maisha yao halafu mbunge anajigamba kwamba yeye ndiye aliyeleta maendeleo wakati wananchi wake manakufa wala hana habari! Bado tunasafari ndefu sana jamani!
Roho za marehemu wapate rehema kwa Mungu, wapumzike kwa amani. Amen.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
218
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 218 160
Hv kule Simanjiro ndiyo sisiem wanaibiaga kwny uchaguzi kura zao? Kwnn sasa wenyeji wafe kwa ajili ya maji? Ama pale hawanaga MB? Mi nasema poleni wafiwa na marehemu wote Rest In Peace lakini chama tawala wawe makini sana na wanainchi wake. Inasikitisha sana!


Mbunge wao ni wa chama cha magamba. Anasubiri tu kuomba miongozo bungeni ili waupinzani wapewe adhabu. Wananchi wanatafuta maji kwa gharama ya maisha yao halafu mbunge anajigamba kwamba yeye ndiye aliyeleta maendeleo wakati wananchi wake manakufa wala hana habari! Bado tunasafari ndefu sana jamani!
Roho za marehemu wapate rehema kwa Mungu, wapumzike kwa amani. Amen.
 
L

lumimwandelile

Senior Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
156
Likes
45
Points
45
L

lumimwandelile

Senior Member
Joined Feb 28, 2011
156 45 45
miaka 50 ya uhuru, tumethubutu, tumeweza, tunasonga mbele bila maji hadi watu wanakufa wakihangaikia maji
 

Forum statistics

Threads 1,215,749
Members 463,375
Posts 28,558,355