Ndevu zimegoma kuota

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
8,743
2,000
Hello guys!!

Hii kitu kwangu imeshakuwa serious sasa. Muonekano wangu na umri naona kama haviendani. Hv kipi kinasababisha wengine ndevu kuchelewa kuota? Hakuna jinsi naweza fanya ziote?
Asili ya nyumbani wote wana ndevu.
Mtu nakaribia 30 lakini bado naonekana mtoto sana.
Bt si kwamba nakimbilia ukubwa. Ila muonekano na umri viendane.

Una homoni chache za testosterone.
 

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
3,749
2,000
Wewe!! narudia tena wee!!! shikashika chini kwako hapo, uone km oombo!! bado ipo! Make inawezekana kadiri unavokuwa maumbile ya kiume yanapotelea!! na ile jinsia pendwa inajitokeza kwa sana, dushelele! linabadirikaga inakuwa misiki! chunguza uone!

ndo ilivo kwa sisi viumbe wote hata hayawani, km Oestrogen level imetokea iko juu! lazima nyapu ijitokezee Kwa sana! km ni kwa ke Androgens hormones, zikiwa nyingi, ndo utasikia ''jike dume'' limdada linakomaa km semenya!

kwanza nikuulize unajisikiaje unaposikia sauti ya kikoromo? ikiwa karibu yako?, au ukiona picha yangu hapo na hilo likifua la mazoezi hujisikii kukojoa kojoa kwani? km bado huna.....

hujajua tu , itafika mahali ghafla wewe utatupenda kindakindaki sisi wenye Ndevu za juu! hutalala bila kumpa hi! Tata nyarusare, kama mie muongo subiri uone,

angalia sasa inaoanekana hata aibu zimekuishia unaongea na vidume tu humu!! wamesha jua kuwa una kipara kidevuni me tunapendaga kukitafuna kile, hizi ni sifa za wanawake! kwa me ni aibu kubwa ,

ukiona umekosa hata aibu ya kutamka sifa za kike tena hadharani km humu! tayari tunajua kuna mtu unamtaka akichezee hicho kidevu! km mie muongo subirini tu! soon Mtasikia!
 

El Fuego

JF-Expert Member
May 13, 2020
254
1,000
Wewe!! narudia tena wee!!! shikashika chini kwako hapo, uone km oombo!! bado ipo! Make inawezekana kadiri unavokuwa maumbile ya kiume yanapotelea!! na ile jinsia pendwa inajitokeza kwa sana, dushelele! linabadirikaga inakuwa misiki! chunguza uone!

ndo ilivo kwa sisi viumbe wote hata hayawani, km Oestrogen level imetokea iko juu! lazima nyapu ijitokezee Kwa sana! km ni kwa ke Androgens hormones, zikiwa nyingi, ndo utasikia ''jike dume'' limdada linakomaa km semenya!

kwanza nikuulize unajisikiaje unaposikia sauti ya kikoromo? ikiwa karibu yako?, au ukiona picha yangu hapo na hilo likifua la mazoezi hujisikii kukojoa kojoa kwani? km bado huna.....

hujajua tu , itafika mahali ghafla wewe utatupenda kindakindaki sisi wenye Ndevu za juu! hutalala bila kumpa hi! Tata nyarusare, kama mie muongo subiri uone,

angalia sasa inaoanekana hata aibu zimekuishia unaongea na vidume tu humu!! wamesha jua kuwa una kipara kidevuni me tunapendaga kukitafuna kile, hizi ni sifa za wanawake! kwa me ni aibu kubwa ,

ukiona umekosa hata aibu ya kutamka sifa za kike tena hadharani km humu! tayari tunajua kuna mtu unamtaka akichezee hicho kidevu! km mie muongo subirini tu! soon Mtasikia!
Umeandika ujinga
 

Vi rendra

JF-Expert Member
Sep 11, 2017
3,014
2,000
kawaida nimewahi kuwa na Boyfriend yuko na 29 hana ndevu kabisa .. ila mambo mengine yooote yuko njema tu hana umama hata kidogo, asikutishe mtu km hazioti achana nazo usijitafutie Anxiety disorder .
 

RReigns

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
16,919
2,000
Wewe!! narudia tena wee!!! shikashika chini kwako hapo, uone km oombo!! bado ipo! Make inawezekana kadiri unavokuwa maumbile ya kiume yanapotelea!! na ile jinsia pendwa inajitokeza kwa sana, dushelele! linabadirikaga inakuwa misiki! chunguza uone!

ndo ilivo kwa sisi viumbe wote hata hayawani, km Oestrogen level imetokea iko juu! lazima nyapu ijitokezee Kwa sana! km ni kwa ke Androgens hormones, zikiwa nyingi, ndo utasikia ''jike dume'' limdada linakomaa km semenya!

kwanza nikuulize unajisikiaje unaposikia sauti ya kikoromo? ikiwa karibu yako?, au ukiona picha yangu hapo na hilo likifua la mazoezi hujisikii kukojoa kojoa kwani? km bado huna.....

hujajua tu , itafika mahali ghafla wewe utatupenda kindakindaki sisi wenye Ndevu za juu! hutalala bila kumpa hi! Tata nyarusare, kama mie muongo subiri uone,

angalia sasa inaoanekana hata aibu zimekuishia unaongea na vidume tu humu!! wamesha jua kuwa una kipara kidevuni me tunapendaga kukitafuna kile, hizi ni sifa za wanawake! kwa me ni aibu kubwa ,

ukiona umekosa hata aibu ya kutamka sifa za kike tena hadharani km humu! tayari tunajua kuna mtu unamtaka akichezee hicho kidevu! km mie muongo subirini tu! soon Mtasikia!
Duuuh....., nafikiri japo uzi mfupi ila hujauelewa.
 

ALLGAMES

Senior Member
Aug 28, 2021
156
250
JIONGEZE BROO!! YAANI KWENU WOTE WANA NDEVU ISIPOKUWA WEWE TYU???

HUYO SIYO BABA YAKO .

ANZA KUMUULIZIA KWA WATU AU ANZA HARAKATI ZA KUMTAFUTA.

NB. HUYO CYO BABAKO
 

kiboboso

JF-Expert Member
Sep 17, 2013
7,498
2,000
Wewe!! narudia tena wee!!! shikashika chini kwako hapo, uone km oombo!! bado ipo! Make inawezekana kadiri unavokuwa maumbile ya kiume yanapotelea!! na ile jinsia pendwa inajitokeza kwa sana, dushelele! linabadirikaga inakuwa misiki! chunguza uone!

ndo ilivo kwa sisi viumbe wote hata hayawani, km Oestrogen level imetokea iko juu! lazima nyapu ijitokezee Kwa sana! km ni kwa ke Androgens hormones, zikiwa nyingi, ndo utasikia ''jike dume'' limdada linakomaa km semenya!

kwanza nikuulize unajisikiaje unaposikia sauti ya kikoromo? ikiwa karibu yako?, au ukiona picha yangu hapo na hilo likifua la mazoezi hujisikii kukojoa kojoa kwani? km bado huna.....

hujajua tu , itafika mahali ghafla wewe utatupenda kindakindaki sisi wenye Ndevu za juu! hutalala bila kumpa hi! Tata nyarusare, kama mie muongo subiri uone,

angalia sasa inaoanekana hata aibu zimekuishia unaongea na vidume tu humu!! wamesha jua kuwa una kipara kidevuni me tunapendaga kukitafuna kile, hizi ni sifa za wanawake! kwa me ni aibu kubwa ,

ukiona umekosa hata aibu ya kutamka sifa za kike tena hadharani km humu! tayari tunajua kuna mtu unamtaka akichezee hicho kidevu! km mie muongo subirini tu! soon Mtasikia!
Umeandika utumbo mkuu.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,502
2,000
Yaani mvi zimenikwazaaaa hadi nimeamua tu kuziacha zitoke tu.
Ila idea ya kuzeeka naiogopa sana aisee basi tu .
Ule usemi wa 'fainali uzeeni' ujue unatisha sana
Yaani unapiga picha midevu yenye mvi mpaka puani... Bunduki harijojo..kiuno kimekuwa kigumu kama peremende
 

Kamugy T

JF-Expert Member
Sep 17, 2018
649
1,000
Nonsense
Wewe!! narudia tena wee!!! shikashika chini kwako hapo, uone km oombo!! bado ipo! Make inawezekana kadiri unavokuwa maumbile ya kiume yanapotelea!! na ile jinsia pendwa inajitokeza kwa sana, dushelele! linabadirikaga inakuwa misiki! chunguza uone!

ndo ilivo kwa sisi viumbe wote hata hayawani, km Oestrogen level imetokea iko juu! lazima nyapu ijitokezee Kwa sana! km ni kwa ke Androgens hormones, zikiwa nyingi, ndo utasikia ''jike dume'' limdada linakomaa km semenya!

kwanza nikuulize unajisikiaje unaposikia sauti ya kikoromo? ikiwa karibu yako?, au ukiona picha yangu hapo na hilo likifua la mazoezi hujisikii kukojoa kojoa kwani? km bado huna.....

hujajua tu , itafika mahali ghafla wewe utatupenda kindakindaki sisi wenye Ndevu za juu! hutalala bila kumpa hi! Tata nyarusare, kama mie muongo subiri uone,

angalia sasa inaoanekana hata aibu zimekuishia unaongea na vidume tu humu!! wamesha jua kuwa una kipara kidevuni me tunapendaga kukitafuna kile, hizi ni sifa za wanawake! kwa me ni aibu kubwa ,

ukiona umekosa hata aibu ya kutamka sifa za kike tena hadharani km humu! tayari tunajua kuna mtu unamtaka akichezee hicho kidevu! km mie muongo subirini tu! soon Mtasikia!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom