Ndege za kivita?


J

Jahmercy

Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
78
Likes
4
Points
15
J

Jahmercy

Member
Joined Sep 19, 2010
78 4 15
Ndugu wana jamii kuna jambo limenishtua kdogo ktk sherehe ya kuapishwa rais mteule wa NEC, mh jakaya kikwete, had najiuliza hiv ndege za kivita ni za nini ktk sherehe kama ile?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Naona ni formality mimi nashukuru zilipita salama si unajua kuna mwaka ziliwai anguka na nilikuwa uwanjani nimebebwa na mama alinisimulia miaka ya 70 uko
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,937
Likes
527
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,937 527 280
Ndugu wana jamii kuna jambo limenishtua kdogo ktk sherehe ya kuapishwa rais mteule wa NEC, mh jakaya kikwete, had najiuliza hiv ndege za kivita ni za nini ktk sherehe kama ile?
Zilipita ndege ngapi na kwa formation gani??
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Ile ni kufikisha ujumbe kuwa jeshi limemis kutumia siraha zake ambazo nyingine hulipuka ovyo maghalani kwa sababu hazijatumika muda mrefu.
"Any volunteer!??"
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Zimepita mbili toka mashariki kukatiza nje uwanja kwenda kusini.....na kurudia tena hivyo hivyo....ni salute to the new President
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Hizi ndege leo ni siku yatatu nimekuwa nikiziona sasa sijajua kama ni salamu kwa wale wanaopanga kuleta fujo au ilikuwa mazoezi kwa ajili ya sherehe ya leo ngoja tuone kama itaendelea kutoke.
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,937
Likes
527
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,937 527 280
Zimepita mbili toka mashariki kukatiza nje uwanja kwenda kusini.....na kurudia tena hivyo hivyo....ni salute to the new President
Walikosea sana, hivi watajifunza lini juu ya ile vacuum ya measurements upande ule wa mashariki????
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Walikosea sana, hivi watajifunza lini juu ya ile vacuum ya measurements upande ule wa mashariki????
mkuu wanaaaijua hiyo vacuum ndio maana wamefanya mazoezi ya kutosha week nzima .....na wameogopa kupita karibu na uwanja....wanajuaa sana maana wachina wanakaa anao full time
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Ndege zenyewe zinaonekana za kizamani sana, hazikimbii kwa kasi ya ajabu! Nadhani hata jiwe la manati linazishinda speed!
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
Ni heshima za kijeshi kwani JK ni amirijeshi mkuu na rais mteule wa NEC ivo ni lazima zingefanya hivo hata akifa wakati akiwa bado madarakani ni lazima zifanye hivo. Hii ni kwa sheria za kijeshi tuu..Nasema hivi kwa mtazamo, upeo, uelewa na utashi wangu japo naweza kuwa tofauti na wewe
 
BABU KIDUDE

BABU KIDUDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,465
Likes
563
Points
280
BABU KIDUDE

BABU KIDUDE

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,465 563 280
Dah zile ndege Nazo? na Obama ana nini? ni bora ziwekwe makumbusho tu haina haja ya kuwa na ndege za kichovu kama zile
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,540
Likes
7,409
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,540 7,409 280
Dah zile ndege Nazo? na Obama ana nini? ni bora ziwekwe makumbusho tu haina haja ya kuwa na ndege za kichovu kama zile
japokuwa jeshi imara ni lenye vifaa bora, lakini pia jeshi imara ni lenye Askari imara, wakakamavu na waliokuwa tayari kujitoa muhanga
Wamarekani waliingia Somalia na Ndege na vifaa vya kisasa na matokeo yake Wamarekani hawawezi kuwasahau wale Askari wa somaliawaliokuwa na AK47 tu huku wakiwa wamevaa misuli tu
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
WADAU, ukweli wa mambo ni kwamba sijaona relevance na mantiki ya hii thread.

Au ndio kuelimishana?

Mbona wakati wa Mwalimu, Mwinyi na Mkapa zilifanya hivyo pia?
 
H

herikujua

Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
17
Likes
0
Points
3
H

herikujua

Member
Joined Dec 2, 2008
17 0 3
Naomba ufafanuzi ndugu kwenye vacuum of measurements na wengineo tuelewe, Asante
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,553
Likes
14,907
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,553 14,907 280
Mbona vindege vyenyewe vilikua vimechoka vile??? vile ni vya mapambo sio vya vita!!! nafikiri ndo vile vilivyonunuliwa kwa mlungula, mmhh, walikua wanajaribu kututisha!!!
 

Forum statistics

Threads 1,239,198
Members 476,441
Posts 29,345,452