Ndege za Jeshi kupita juu ya anga za DSM wiki hii ni kututisha?


Caren

Caren

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2010
Messages
280
Likes
5
Points
33
Caren

Caren

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2010
280 5 33
Jamani wandugu,
Toka juzi hapa ofisini kwangu ndege za kijeshi za Luteni Jenerali Shimbo zinapita angani kwa kasi. Je, zina uhusiano wowote na matokeo ya uchaguzi? Je, zinataka kuthibitisha kuwa jeshi liko makini?

Nimeongea na watu wa TISS kujua kama kulikuwa na scheduled military exercises (ingawa JWTZ hutoa taarifa kwetu wanausalama) lakini nao pia wanasema hawajui.

I am looking for contacts in the Military Inteligence na nitawapa updates.
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Jamani wandugu,
Toka juzi hapa ofisini kwangu ndege za kijeshi za Luteni Jenerali Shimbo zinapita angani kwa kasi. Je, zina uhusiano wowote na matokeo ya uchaguzi? Je, zinataka kuthibitisha kuwa jeshi liko makini?

Nimeongea na watu wa TISS kujua kama kulikuwa na scheduled military exercises (ingawa JWTZ hutoa taarifa kwetu wanausalama) lakini nao pia wanasema hawajui.

Poleni< ni bora kuwa mpole!
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Common sense would dictate that wapinzan hawawezi uwawa kwa ndege. Wangetaka kututisha wamewaingiza JWTZ kwa armoured cars & tanks mitaan lik they did in Zambia after de threat of a coup.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
466
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 466 180
CCM wanabit!
 
P

Pax

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
269
Likes
1
Points
35
P

Pax

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
269 1 35
Hawatuwezi tena, u reach a point where death is better than living, thats where we are now. Kaulizeni Mwanza na Arusha ka polisi na mabomu yao walifanikiwa, sembuse ndege. U kill one u create ten.
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
DUH basi kazi ipo.
 
Bwanga

Bwanga

Member
Joined
May 26, 2010
Messages
46
Likes
0
Points
0
Bwanga

Bwanga

Member
Joined May 26, 2010
46 0 0
TUJIULIZE MAMBO YAFUATAYO WAKUU...

  1. WAKUU WOTE WA MAJESHI YOTE WAMETEULIWA NA KIKWETE.
  2. MAJAJI WOTE WAMETHIBITISHWA NA KIKWETE.
  3. WAKUU WA WILAYA
  4. WAKUU WA MIKOA
  5. VIONGOZI WA VYUO VIKUU ( V.C's KAMA MKANDALA NA KIKULA)
  6. USALAMA WA TAIFA
  7. ...........
HIVI UNAFIKIRI HAWA WAPO TAYARI KUONA CCM INAONDOKA MADARAKANI???
JAMANI CCM ITAENDELEA KUWEPO LABDA WANANCHI TUANZISHE TIFU LA UKWELI.
 
G

grandpa

Senior Member
Joined
Aug 24, 2008
Messages
185
Likes
1
Points
35
G

grandpa

Senior Member
Joined Aug 24, 2008
185 1 35
Vitisho tu! Wanajaribu kuwapa watu jambajamba lakini wanaotishika ni wao wenyewe wakiogopa umati usije toka barabarani kupinga matokeo.
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Wanajiandaa kwa gwaride kabambe la kumwapisha rais hapo Jumamosi. Nasikia na midege ya kivita siku hiyo itapita mbele ya amiri mkuu na kutoa heshima zake.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
wakuu tusiwe paranoid jamani... tutafika sehemu tuanze kujiogopa wenyewe
 
J

JIWE2

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
124
Likes
5
Points
35
J

JIWE2

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
124 5 35
Amini usiamini zaidi ya 90% ya JWTZ, JKT, POLISI, MGAMBO, MAGEREZA na FFU wapo nyuma ya Nguvu ya Umma. Wapiganaji mliopo JF thibitisheni.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Jamani wandugu,
Toka juzi hapa ofisini kwangu ndege za kijeshi za Luteni Jenerali Shimbo zinapita angani kwa kasi. Je, zina uhusiano wowote na matokeo ya uchaguzi? Je, zinataka kuthibitisha kuwa jeshi liko makini?

Nimeongea na watu wa TISS kujua kama kulikuwa na scheduled military exercises (ingawa JWTZ hutoa taarifa kwetu wanausalama) lakini nao pia wanasema hawajui.

I am looking for contacts in the Military Inteligence na nitawapa updates.
Nimeizimia avatar yako dada
 
S

SAMMATA

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
S

SAMMATA

Member
Joined Nov 4, 2010
17 0 0
acha uchochezi TIFU kamwanzishie mkeo nyumbani alompigia kura KIWETE
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Vitisho tu! Wanajaribu kuwapa watu jambajamba lakini wanaotishika ni wao wenyewe wakiogopa umati usije toka barabarani kupinga matokeo.
101% right! Usimwamshe alielala...
 

Forum statistics

Threads 1,236,784
Members 475,220
Posts 29,268,161