Ndege ya tatu aina ya Bombardier Kuwasili nchini Mwezi huu

Mkwawe

JF-Expert Member
Jun 10, 2016
1,767
2,000
asante Magu tukomoe tu
uchungu wako tatizo uko usoni tu kwenye moyo wako hujaakisi unachokiwasilisha
laiti ungejua sisi walipa kodi ndo wenye uchungu zaidi na nchi hii kuliko wewe ambae unapanga tu unachota usingefanya hivyo
siwezi kuwa NZI mimi hasa wa KIJANI kushabikia kila ujinga unaotendeka nchini mwangu.
CHA MUHIMU UKUMBUKE KUFUNGUA NA GEREJI YA HIYO MIBOMBA MAPENZI YAKO
 

Richie mgola

Member
Apr 11, 2017
22
45
Wewe kama ulisha laaniwa ulilaaniwa tu kamwe laana hiyo haita kutoka mtu mmoja amesimama kwaajili ya Watanzania na Taifa kwa ujumla bado mnashindwa kumsapoti hakika nimeamini Nabii hapati heshima kwao Nchi ilikuwa haina ndege hata moja huyu amethubutu bado tunamdhihaki hakika wenzetu mataifa mengine wanamtamani sisi tunaleta dhihaka hakika MUNGU Atusaidie Sana tumejisahau tunashabikia kuliko ukweli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom