Ndege ya idara ya wanyama pori yapotea

  • Thread starter Power to the People
  • Start date

Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
Ndege ndogo ya idara ya wanyama pori inasemekana imepotea na haijaonekana tangu ilipoondoka uwanja mdogo wa ndege wa Arusha kuelekea Loliondo.

Inasemekana ndege hiyo ilikuwa imebeba vigogo wa idara hiyo wakielekea Loliondo na leo longido kukutana na mafisa wa maeneo hayo.

Mwenye habari kamili atuambie
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Punde tutawapa taarifa toka Mamlaka ya Usalama wa Anga
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
brothers and sisters

NIMEPATA HABARI KWAMBA KUNA NDEGE NDOGO ILIPOTEA JANA NA LEO IMEOKOTWA IMEANGUKA PORINI (MONDULI KAMA SIKOSEI) NA WATU WOTE WATATU WALIOKUA HUMO WAMEFARIKI

NADHANI HABARI ZAIDI MUWASILIANE NA WIZARA YA MALIASILI NA UTALII
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Imeanguka

Nimetuma Post Sasa Hivi Sikuona Hii
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Imeanguka

Nimetuma Post Sasa Hivi Sikuona Hii
...I hope haujafanyika ufisadi hapo kama yale ma-helkopta ya mitumba!!!
 
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
317
Likes
33
Points
0
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
317 33 0
Imeanguka

Nimetuma Post Sasa Hivi Sikuona Hii
Nikweli post yako inaonekana imetangulia kabla ya hii.

Mwenye habari zaidi atupe.
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Hii post imerudiwa, nenda hapa.



.
 
Last edited:
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Ndege hiyo mali ya Wizara ya Maliasili na Utalii, imeangukia mlimani wilayani Monduli ikiwa njiani Kwenda Loliondo, ndio wahusika wamepaki magari hivi sasa wanapanda mlimani kuangalia ilipo. Ndege ilikua na biria watatu na rubani wake Pius Ngwalali. Miongoni mwa waliokuwamo ni Naibu Mkurugenzi wa Wanyamapori, Miriam Zachariah na Ofisa wanyamapori Stephen Mahinya.

Ndege iliondoka Dar Julai 3 saa 2.30 asubuhi na kutua Arusha airport saa 4.00asubuhi na kuruka hapo Arusha uwanja mdogo saa 5.00 asubuhi kuelekea Loliondo, na baada ya hapo haijaonekana tena.
 
Last edited:
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Mode badili si tetesi tena ni habari za uhakika. Ila vifo tutajua muda si mrefu baada ya polisi, maofisa wanyamapori na maofisa wa Usalama wa Anga wakifika ilipo ndege hiyo. Uwezekano wa kupona kwao ni mdogo sana kwa sasa.
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Lo!hizi ndege ndogo na helcopta zetiu mbona zinapata masahibu hivi?
Mungu nusuru maisha ya watanzania.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Lo!hizi ndege ndogo na helcopta zetiu mbona zinapata masahibu hivi?
Mungu nusuru maisha ya watanzania.
SingleD kuna jambo. Tena Arusha!??? Lakini inawezekana kuna tatizo la hali ya hewa maeneo hayo, lakini kwa suala la helikopta ni dhahiri Vithlani na mwenzake Tanil Somaiya wa Shivacom wanatakiwa wakamatwe na watueleze
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Lo!hizi ndege ndogo na helcopta zetiu mbona zinapata masahibu hivi?
Mungu nusuru maisha ya watanzania.
Mungu aweze roho zao mahali pema peponi, AMEN!

Binafsi nimeguswa sana na hii habari maana hao vigogo baadhi yao nawafahamu binafsi,,,,its so sad!
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Mungu aweze roho zao mahali pema peponi, AMEN!
NakuliliaTanzania, bado hawajathibitishwa kufa, japo kupona ni bahati
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
NakuliliaTanzania, bado hawajathibitishwa kufa, japo kupona ni bahati
Mkuu kuthibitishwa nadhani ni suala la protokali tu, lakini vyanzo vyangu vya KUAMINIKA vimeshaniambia hatunao tena

Kumbuka nimesema ni watu wangu wa karibu (walikuwa) kikazi japokuwa sio kipindi cha karibuni. I feel so sad mkuu lakini ndo ivo tena kazi ya Mungu!
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Ndege hiyo mali ya Wizara ya Maliasili na Utalii, imeangukia mlimani wilayani Monduli ikiwa njiani Kwenda Loliondo, ndio wahusika wamepaki magari hivi sasa wanapanda mlimani kuangalia ilipo. Ndege ilikua na biria watatu na rubani wake Pius Ngwalali. Miongoni mwa waliokuwamo ni Naibu Mkurugenzi wa Wanyamapori, Miriam Zachariah na Ofisa wanyamapori Stephen Mahinya.
Ndege iliondoka Dar Julai 3 saa 2.30 asubuhi na kutua Arusha airport saa 4.00asubuhi na kuruka hapo Arusha uwanja mdogo saa 5.00 asubuhi kuelekea Loliondo, na baada ya hapo haijaonekana tena.
Duh mbona hatari jamani,hili jina kama la jamaa wa Songea alikuwa SUA miaka ya 90 akibukua hiyo shahada ya wanyama.
Huko kwenye wanyama Arusha kuna nini?
 
F2S

F2S

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2008
Messages
216
Likes
5
Points
35
F2S

F2S

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2008
216 5 35
Thanks for the info. i expect more news on this.
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Thanks for the info. i expect more news on this.

Kwa mujibu wa BBC, quoting kamanda wa polisi mkoa wa Arusha, ndege hiyo ilianguka kwen vilima vya chemi chemi na inavooonekana hakuna aliyepona, walikuwepo watu watatu

habari zaidi sikiliza BBC hapa http://www.bbc.co.uk/swahili/ bonyeza dira ya dunia
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Wapumzike kwa amani jamani, duh maisha mafupi sana.
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Mtangazaji wa Taarifa ya Habari ya Tanzania Broadcsting Corp. ya saa 2 usiku EAT, July 4, 2008, amesema mara tatu, "Watumishi watatu wa Wizara ya Maliasili wamekufa papo hapo baada ya ndege kuanguka..."

Sasa, hii ndege ilipotea kwanza, na hakuna aliyeshuhudia wanakufa papo hapo.

Hako katofauti kana umuhimu gani?

Inawezekana Marehemu walighalaghala porini dakika, hata masaa kadhaa, bila msaada ambao ungeweza kuwaokoa. Hujui walikufa hapo hapo.

Katika nchi zilizoendelea, kushindwa kusaidia walioofikwa na maafa kama wangeweza kuokolewa ni skandali kubwa. Tanzania hatujafika kuwa na uwezo wa kufikia kwa haraka kwenye kila pori kuokoa watu.

Lakini usisema kwamba walikufa papo hapo. Hujui.

Sasa hii taarifa ndio Watanzania millioni 40 wamesomewa jioni ya leo!

Cheesy press!
 

Forum statistics

Threads 1,238,415
Members 475,954
Posts 29,319,703