Ndege ya Fastjet yataka kuanguka wakati ikipaa J.K.Nyerere (Dar)-Mwanza

ngoshombasa

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
435
225
Nimeambiwa na rafiki Yangu aliyekuwa amepanda Fast jet Dar-Mwanza Leo asbh ilitaka kudondoka wakati ikiruka kutoka uwanja wa dar. Rubani alifanikiwa kuishusha na abiria wakabadilishiwa ndege nyingine.

Rafiki yangu hakutoa maelezo zaidi ninaomba mwenye habari kamili atujuze.

Asanteni.
 

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Oct 5, 2014
6,054
2,000
Mungu mkubwa tuzid kumshukur hatuepushe na ajali zote na kuisaidia nchi yetu kusonga mbele kiuchum
 

Asamwa

JF-Expert Member
Apr 13, 2012
2,956
2,000
Inaelekea mambo yameanza kuwaendea ndivyo sivyo!

Jana kuna ndugu yangu alikuwa aondoke KIA kwenda Dar na ndege ya saa 3 usiku, ikasogezwa mbele hadi saa 8 alfajiri!
 

pererge

JF-Expert Member
Nov 8, 2012
570
225
Nimeambiwa na rafiki Yangu aliyekuwa amepanda Fast jet Dar-Mwanza Leo asbh ilitaka kudondoka wakati ikiruka kutoka uwanja wa dar. Rubani alifanikiwa kuishusha na abiria wakabadilishiwa ndege nyingine.

Rafiki yangu hakutoa maelezo zaidi ninaomba mwenye habari kamili atujuze.

Asanteni.
uzushi
 

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
14,803
2,000
Nimeambiwa na rafiki Yangu aliyekuwa amepanda Fast jet Dar-Mwanza Leo asbh ilitaka kudondoka wakati ikiruka kutoka uwanja wa dar. Rubani alifanikiwa kuishusha na abiria wakabadilishiwa ndege nyingine.

Rafiki yangu hakutoa maelezo zaidi ninaomba mwenye habari kamili atujuze.

Asanteni.
ilipata pancha angani?
 

kamwamu

JF-Expert Member
May 18, 2014
2,694
2,000
Nimeambiwa na rafiki Yangu aliyekuwa amepanda Fast jet Dar-Mwanza Leo asbh ilitaka kudondoka wakati ikiruka kutoka uwanja wa dar. Rubani alifanikiwa kuishusha na abiria wakabadilishiwa ndege nyingine.

Rafiki yangu hakutoa maelezo zaidi ninaomba mwenye habari kamili atujuze.

Asanteni.
SINA TAARIFA NA NDEGE YA FASTJET ILIOTAKA ANGUKA lakini nina ushauri wa bure kwa watumiaji wa ndege za makampuni yetu: watumie at their own risk? ni mitumba ya ndege ambazo ulaya huuzwa kama yuma chakavu, tz hatuna udhibiti wa muda wa mwisho kuruka ndege kwa sababu ya siasa kuingilia utaalamu na miradi yote hiyo nyuma yake kuna vigogo!
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,041
2,000
Uko sahihi kabisa maana nilichokishuhudia kwenye Precision Air wakati tunatua KIA sitakaa nisahau na huwezi amini ila baada ya siku mbili ambapo ndio ilikua nichukue the same flight from KIA to Mwanza wakabadili ndege kutokana na matatizo ya Kiufundi hahahahaaaaaa MUNGU anatupenda sana
SINA TAARIFA NA NDEGE YA FASTJET ILIOTAKA ANGUKA lakini nina ushauri wa bure kwa watumiaji wa ndege za makampuni yetu: watumie at their own risk? ni mitumba ya ndege ambazo ulaya huuzwa kama yuma chakavu, tz hatuna udhibiti wa muda wa mwisho kuruka ndege kwa sababu ya siasa kuingilia utaalamu na miradi yote hiyo nyuma yake kuna vigogo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom