Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ya ATCL Yapasuka Kioo; yazuiwa kuruka KIA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 18, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,484
    Likes Received: 3,114
    Trophy Points: 280
    Habari za uhakika zinadokeza kuwa ndege ya ATCL namba TC 100 ambayo ilikuwa imeondoka Dar mapema asubuhi hii kuelekea Mwanza ikipitia KIA imepasuka kioo na hadi hivi sasa haijajulikana kama kilipasuka ndege ikiwa angani au baada ya kutua KIA. Kioo kilichopasuka ni kile cha pembeni kwa rubani upande wa kushoto kwa mujibu wa vyanzo vyangu JNIA.

    Ndege hairuki sasa hivi hadi hali itengemae... kuna delay ya muda usiojulikana..

    NB: NIlisema sitaki kugusa tena mambo ya ATCL lakini this one I couldn't pass to inform you.

    Updated:

    Kioo kilipasuka wakati wanajiandaa kuondoka KIA kwenda Mwanza...

    Ndege inaonekana haiwezi kuondoka tena KIA leo; abiria wanatafutiwa usafiri mwingine.. (msiniulize wa chombo gani!)
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,106
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    Flying coffins finally find their way to tanzania
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama abiria wamepona ndio muhimu
     
  4. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,012
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    dah kazi kweli
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nimewai kuwaambia rafiki zangu kuwa Mwakyembe kapewa ile wizara hili kumfuta kabisa kwenye ramani ya siasa. Ukweli ni kuwa Mwakyembe hataweza kuimili hujuma dhidi ya ile wizara. Utaweza kuimarisha reli ya kati wakati kuna familia za vigogo wanamiliki malori ya mizigo kama njugu? Utawezaje kuimarisha ATCL wakati kuna familia za wakubwa wana hisa kenye airways, precision airways nk. Hakika Mwakyembe atachemsha.
     
  6. M

    Magesi JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza waliozuia isiruke kuepusha madhara kwa watanzania wasio na hatia 'shame on th'z govrnmnt'
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    nawashangaa sana wanaosafiri na pipa hilo..........
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,603
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    MOD Ondoa hii kitu hapa ,haihusiani na siasa wala mikutano ,au wadau mnaionaje ,kuna siasa hapa angalau tone ,jama yupo JF miaka mingi ,anafanya vutuko,uzee umeanza kumpotezea nguvu za macho na fahamu.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,968
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hawana ndege ya dharura?
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,600
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nadhani nchi marafiki wanaweza saidia hili.
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,603
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Moderator ondoa hii kitu ,usione soo,haihusiani na siasa ,haki sawa kwa wote !
     
  12. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,703
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mhh!! Mwanakijiji....kupasuka kioo angani?? Ndege iende mpaka itue kwenye kiwanja sawia??? Sijasoma sana elimu hii ya anga, ila kwa uelewa wangu fuatilia ni anga gani au wakati ndo inatua??....Hebu tujuzane pressure itakayokuwa ndani ya ndege kwenye anga (above 4k feet) kwa ndege kubwa ya abiria....lazima itajipeleka inapotaka na siyo rubani aipeleke anapotaka
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,824
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa angani halafu kioo kikapasuka I'm sure huyo rubani angekuwa SUCKED OUT. Ndege ikiwa angani pressure ndani ya cabin inakuwa ndogo kuliko pressure nje ya cabin.
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,603
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Msishindane na marubani wa tanzania ,yule mapunda alitua na tyre moja tu la mbele.
     
  15. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 586
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Uhakika utajulikana maana hicho ni kioo cha rubani wa ndege na bila shaka rubani ndio aliyeripoti hitilafu hiyo.
     
  16. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ATCL haikuwa na ndege nzima hata moja (Baada ya ile ya mwisho kuangukia pua).. Hii iliyopata ajali ni iliyokodiwa au ni ipi?
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,870
    Likes Received: 2,370
    Trophy Points: 280
    Hasara kubwa jamani...maana ikikaa bila kuruka ni hasara kubwa!tatizo kapo ka moja hakohako!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,648
    Likes Received: 3,534
    Trophy Points: 280
    kidumu chama cha mapinduzi,

    naona kinataka kufanya mapinduzi ya ndege sasa....abiria fungueni vioo...fresh air ipate kuingia...hahahah
     
  19. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,604
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Analijua hilo. anajua Mabasi karibu yote ni ya wabunge na si..pi..ka.
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,840
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Ngoja tusubiri wataziba kwa nylon na wataandikia wametumia mamilioni kufanya matengenezo.
     
Loading...