Ndege ya asili... Made in Tanzania imeanguka usiku huu Sakina Arusha


M

Makaura

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
894
Likes
15
Points
35
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
894 15 35
Kuna ndege ya asili iliyotengenezwa na watanzania na yenye uwezo wa kumbeba abiria mmoja tu imepata ajali maeneo ya Sakina Arusha usiku huu, kwa mujibu wa Radio 5 Arusha kupitia mwandishi wake Davis Rhonyagira, ndege hiyo ilikua na rubani tu na kwa bahati nzuri hakuumia kabisa japo ndege yake imesambaratika vipande vipande.

Amedai kuwa ametokea Msumbiji akielekea jiji la Tanga. Wakazi wa Sakina wamempa msaada wa nguo na bado wanaendelea kumfanyia mahojiano!

attachment.php?attachmentid=127633&d=1387424706
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,140
Likes
1,568
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,140 1,568 280
Mabwaku!!!
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,224
Likes
48
Points
145
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,224 48 145
Majanga!
Hadi shule/vyuo vitakapofunguliwa Jan, 2014 tunaona na kusikia mengi.
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,650
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,650 161 160
Pole zake mmiliki wa ndege hiyo kama imesambaratika kabisa ( beyond repair) hata hivo , kikubwa ni uhai wa rubani na abiria
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
45
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 45 135
Pole zake mmiliki wa ndege hiyo kama imesambaratika kabisa ( beyond repair) hata hivo , kikubwa ni uhai wa rubani na abiria
hahahah! umeijua ndege yenyewe lakini?
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,416
Likes
430
Points
180
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,416 430 180
Hata Mutwa Nakatazaga Laia Wangu Wasifanye Michezo Michafu Kama Hiyo
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,129
Likes
5,345
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,129 5,345 280
Atakuwa kapita anga ya watu bila taarifa.
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
45
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 45 0
mpen pore rubani mwambie akatubu aokoke
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Ndege zao hupata hitilafu kama ndege za kawaida tunazopanda hivyo kwao ni jambo la kawaida,kinachonishangaza zaidi mpaka leo ni inawezekanaje mtu kusafiri toka Msumbiji mpaka Arusha kwa haraka?Kwanini wasifanye usafiri huu kuwa wa kusaidia zaidi kuliko wanavyowanga?
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,900
Likes
2,866
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,900 2,866 280
Dah nilijua washkaji wametengeneza ndege ile inayopaa hata mchana kumbe ungo! Mbona atown ndege zinapata sana mushkeli nowdays?
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Umesomeka mkubwa

Ila nimeshaweka jukwaa la photo kitambo sana.
 

Forum statistics

Threads 1,235,809
Members 474,742
Posts 29,236,731