Ndege John anandikaga nyuzi za kipuuzi sana

Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
3,612
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
3,612 2,000
Uzi tayar......Kwan Huyo Jamaa si alisema kwamba kajitoa humu
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
7,493
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
7,493 2,000
Mods futa huu Uzi hauna maana Mimi naandika Mambo ya maana tu Tena Sana huyu jokeri mtoto wa juzi tu kaja kanikuta zangu nakula upepo wa bahari anaanza kunichuria.
rejea kichwa cha habali.
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
7,493
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
7,493 2,000
Mtoa maada unajiona ulivyo zezeta
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
7,493
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
7,493 2,000
haijalishi lkn ccm ni mijitu ya hovyo hovyo tu
Ok kila mtu aitumie haki yake vizuri ya Kuwa mwanachama wa chama Cha siasa..Mimi sioni aibu kutangaza Niko CCM na kina magufuli kwa sababu najua nyuma yangu kuna watanzania Kama wote tuko nao pamoja
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
4,805
Points
2,000
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
4,805 2,000
Ok kila mtu aitumie haki yake vizuri ya Kuwa mwanachama wa chama Cha siasa..Mimi sioni aibu kutangaza Niko CCM na kina magufuli kwa sababu najua nyuma yangu kuna watanzania Kama wote tuko nao pamoja
wabyaturu na wagogo hata Yesu hawezi kuwakoa mlivyo mikondooo pamoja na umesikini wote huo.
Jifunzeni Mbeya na mikoa ya Kaskazini watu wameamka na wako mbali kimaendeleo. Endeleeni na ccm pamoja na matembe yenu
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,475
Top