Nchimbi wa mama kwenye jimbo lako wanajifungulia barabarani

Fede Masolwa

Verified Member
Oct 26, 2013
528
195
nimeona sasa ITV, imenisikitisha sana mama moja songea amejifunguli njian amepakizwa kwenye bodaboda, watu waliohojiwa wamelalamika mama mjamzito yeyote songea lazima akajifungulie hospt ya mkoa na kulaumu kutokuwepo kwa mazahanat ambayo zingesaidia mama hawa, vip mh unataka urais wakat ubunge tu umekushinda.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom