Nchimbi: Email iliyosambazwa mitandaoni ni ya Uongo, Nimeshaanza kuchukua hatua za Kisheria


Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
1,198
Likes
12
Points
0
Age
28
Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2012
1,198 12 0
Kufuatia eti yaliyodaiwa Mawasiliano hatari ya Nchimbi, Mwigulu na Zitto kuihujumu CHADEMA, mawasiliano yaliyosambazwa na Ben Saanane mitandaoni na hapa JF, Waziri Nchimbi ametoa kauli leo asubuhi kupitia Valid Account yake ya Facebook kuwa ni uzushi, ni uongo, na sheria sasa inaelekea kuchukua hatua yake dhidi ya mhusika liyeghushi na kusambaza ujumbe huo.

Nanukuu kutoka Account ya Emmanuel Nchimbi (Facebook)
"Tarehe 20 November 2013 watu wasiojulikana walipost mawasiliano ya email yaliyodaiwa kuwa ni mawasiliano ya email yaliyonaswa kati ya Naibu Katibu Mkuu wa CCM mhe Mwigulu Nchemba na Mimi.

Tukidaiwa kula njama za kumsaidia Mhe zitto Kabwe.

Nililipuuza jambo hilo kwa sababu niliamini kila mwenye akili timamu atajua mawasiliano hayo ni ya kughushi. Lakini kutokana na wanachi wengi kutaka kujua kama yana Ukweli nimelazimika kusema kifupi.

KWANZA mimi na mwigulu hatujawahi kuwasiliana kwa Email katika maisha yetu.

PILI wenye chuki na mhe ZITTO sio lazima watumie email za kughushi ambazo zinachafua wasiohusika kwasababu tu ya wao kuitaka Shingo ya mhe Zitto.

TATU tunachukua hatua za kisheria ili waliohusika na kughushi email hizo na wanaozisambaza wafikishwe kwenye kwenye vyombo vya sheria ili Kukomesha tabia hii ambayo imeanza kuota mizizi."

Emmanuel John Nchimbi.
 
M

mgomba101

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
1,793
Likes
72
Points
145
Age
20
M

mgomba101

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
1,793 72 145
Mtu mkubwa hatishiwi nyau....mbona Nchimbi hakumshitaki Kainerugaba Msemakweli alipotoa kitabu cha mafisadi wa Elimu??
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Kwanza sitaki kuamini haya maelezo ni ya waziri, ila kama ni kweli haya ni maelezo yake;

Waziri alipuuzia lile jambo???

Yawezekana kabisa tunawaamini watu wasiotakiwa kuaminiwa,sad!!!!!!

Acha majambazi watanue na kuua watakavyo asee,kitu kinaharibu taswira ya Taifa na mshikamano wa nchi kupitia siasa,waziri anasema alipuuzia!!!!!?????

Eeenh Mwenyezi Mungu tuonee huruma waja wako!!
 
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2009
Messages
679
Likes
88
Points
45
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2009
679 88 45
Siku hizi watu wasiojulikana ni Ben Sanane? Halafu hatua za kisheria zinaweza kuchukuliwa kwa watu wasiojulikana? Waziri na mleta mada tuleteeni kitu kinachoeleweka.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,295
Likes
10,005
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,295 10,005 280
Mbona sijaona alipotamka Ben Saanane?
 
Last edited by a moderator:
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
hakuna kitu hapa ni siasa tu za maji taka, kwanza yeye mwenyewe ajitakase na makosa makubwa anayoyafanya ofisi kwake kupitia msangi na damu ya mvungi itaendelea kutesa wengi RIP DR MVUNGI
 
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,703
Likes
1,388
Points
280
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,703 1,388 280
Ben saanane ni MTU wa kutafuta sifa kupitia mitandao nani asiyemjua baada ya kuona single ya zitto imemtoa jasho akaona amtumie nchimbi name mwigulu apate sifa.yupo tayari kutunga uwongo ilimradi apate sifa eti kijana makini
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,593
Likes
5,320
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,593 5,320 280
Na wewe unatakiwa kufikishwa kwenye vyombo vya sheria kwakuwa umeghushi hayo maelezo kuwa ni ya waziri Nchimbi wakati ni yako,

Nchimbi akitaka kutoa maoni ama kauli yake asingetumia fb ambayo kwanza haiaminiki kuwa ni a/c yake halisi,

Nikiyatazama kwajicho la tatu maneno yote yaliyo kwenye andishi hilo nayaona ni ya kundi la Zitto Kabwe na sio Nchimbi Emanuel, labda nchimbi wa mwandiga.

Uzushi wako peleka hukohuko fb
 
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,086
Likes
1,478
Points
280
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,086 1,478 280
Tumesubiri kwa muda mrefu? alikuwa anaweka mambo sawa nini?
Hii serikali bwana!
Halafu kuna hili la taarifa za siri ambazo Zitto na Kitila wanaziita hekaya. TISS wametuhumiwa tuhuma nzito sana ndani ya ile taarifa. Lakini anayeonekana kuhangaika ni Zitto tu, vipi TISS nao wamepuuzia?
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
"Kwa sababu tu ya wao kuitaka Shingo ya mh. Zitto"..Nukuu ya Emmanuel Nchimbi.
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
487
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 487 180
Nitakuwa mtu wa mwisho kuamini kwamba Mhe. Waziri Nchimbi ataenda mahakamani. Alisema hivyo hivyo wakati wa kitabu cha MAFISADI wa Elimu lakini hadi leo hajatia mguu mahakamani.

Ni Waji.nga tu ndio watamuani Nchimbi kwamba atakanyaga katika corridor za kimahakama kwenye issue hii.

BTW, hivi waziri Nchimbi ni mtu makini kweli? Habari hizi ambazo ni shutuma kubwa anazitolea afanunuzi FACE BOOK?! Please give me a break Mr. Minister
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,561
Likes
69,059
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,561 69,059 280
Wanasiasa kutishia kwenda mahakamani ni wimbo tuliouzoe kiasi kwamba sasa umechuja na hauna mvuto tena kwenye masikio.
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Viherehere vya huyo Ben soon vinamtokea puani,na akome kuwa mdhushi
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,933
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,933 280
Huyu Nchimbi ukitaka kumkomesha mwambie aongee kiingereza, ni kichekesho. Utasikia zea zea, zisi, zozi na kigugumizi kibao. Watu wenye elimu ya kufoji kama Nchimbi ni vigumu sana kutumia akili kwenye mawasiliano ya siri ndio maana wahuni wamemuumbua mtandaoni. 2016 damu za akini Dr Mvungi, Mwangosi na wengine wengi zitakuwa juu ya huyu jamaa kule Segerea...
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Ben saanane ni MTU wa kutafuta sifa kupitia mitandao nani asiyemjua baada ya kuona single ya zitto imemtoa jasho akaona amtumie nchimbi name mwigulu apate sifa.yupo tayari kutunga uwongo ilimradi apate sifa eti kijana makini
safari hii lazima akojoe dagaa,viherehere ndo vinamponza,na njaa zake zinazomtuma kusaka madaraka
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,215
Likes
23,674
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,215 23,674 280
''majibu mazito'' toka fb ya Nchimbi.ma doctor wa CCM bana
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Chadema inazidi kuumbuka
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966