Nchimbi aunda Tume ya mauaji ya kijana wa Morogoro | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchimbi aunda Tume ya mauaji ya kijana wa Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Aug 29, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,288
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi,

    Katika Gazeti la mwananchi leo, kuna taarifa kuwa Waziri wa mambo ya ndani Nchimbi ameamua kuunda tume kufanya uchunguzi wa kijana aliyepigwa risasi na polisi na kufariki dunia mkoani Morogoro, wakati Polisi ilipozuia maandamano ya mapokezi ya viongozi wa Chadema.

    Nchimbi anasema kijana huyo alikuwa umbali wa mita 300 toka eneo la vurugu na polisi wala hawaakujua mwanzo kama kuna kijana kajeruhiwa na risasi bali raia waliokuwa naye jirani kijana huyo.

    MY Take:
    Tume hii itakuwa na jipya?? Sidhani
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    nitakuwa na imani nayo kama itakuwa imeundwa na kujumlisha taasisi za kijamii..
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,662
    Likes Received: 20,273
    Trophy Points: 280
    ...msanii tu huyu...Ripoti ya mauaji dhidi ya wafuasi wa CHADEMA yaliyofanywa na polisi magamba kule Arusha, Tarime, Igunga, Mbeya iko wapi? Au mauaji yale hayakustahili kufanyiwa uchunguzi?
     
  4. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asipoteze pesa ya walipa kodi za watanzania kwa kuendelea kuzitumia baada ya kumwaga damu zao....Naamini hii sio tume ila ni kikao cha kupongezana cha ile timu aliyoituma iwaue wananchi wasio na hatia
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,042
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ila yanamwisho, atakapokufa mtoto ama ndugu wa familia zao ndipo watakapojua uchungu wa kuua ndugu zetu
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    anaunda tume ya nini?
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Kesi ya nyani apelekewe Ngendere unategemea nini?
     
  8. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nyani atapendelewa tu.
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani nchimbi alikuwa waziri wa mambo ya ndani wakati huo?
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Tume ya mauaji ya Arusha vp bado inaendelea na upembuzi yakinifu?
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tuipe nafasi!
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    You have it mom!!!!
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,960
    Likes Received: 2,694
    Trophy Points: 280
    Uwaziri sio mtu uwaziri ni ofisi au taasisi kwani wakati huo wizara ya mambo ya ndani haikuwepo? hakukuwa na waziri? tume zilizoundwa mbona hadi leo hazikutoa majibu??
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,280
    Likes Received: 4,251
    Trophy Points: 280
    tume zisizokuwa na tija
     
  15. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tangu lini muuaji akajichunguza?
     
  16. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tupatie idadi ya wagonjwa waliofariki kutokana na kadhia ile, sambamba na wanaoendelea kufariki kutokana na ukosefu wa vifaa tiba , madawa na madaktari.
     
  17. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 253
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tushachoka na hizi tume za kila siku zisizokuwa na utatuzi wa matatizo ya msingi zaidi ya kutumia kodi zetu wananchi halafu report zinaishia makabatini mm nadhani wangeacha tu likapita sababu hakuna kitakacho fanywa zaidi ya kukaa kimya ukizingatia wabongo tulivyo wasahaulifu wapi dr.uli ashatiwa kapuni nn wadau chezea serikali
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,661
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    Kwani aliyekuwa waziri aliondoka na mafaili yote?
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,882
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    Tume hii inataka kuchua nani kaua? Hivi video shooting na picha hazionyeshi game lilikuwaje? Sasa nafikiri tumechoshwa na tume na tuungie hatua ya pili ya viongozi wa ngazi za juu kabisa kuwajibika wenyewe bila kuambiwa - Nchimbi ajiuzulu na Bwana Said Mwema pia.

    Na hili la kujiuzulu liingie kwenye katiba mpya kwamba any serious problem ikitokea kwenye eneo la kazi basi msimamizi wa juu kabisa wa kitengo hicho aondoke na asipate mafao yake na kufikishwa mahakamani kwa uzembe.
     
  20. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,515
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    He is joking, Kazi ya polisi baada ya kununuliwa silaha za moto ni kuzitumia na pia Ijulikane madhara yake ni pamoja na Vifo!! Kama angekuwa na busara alitakiwa kumzuia Shilogile asizitumie hizo silaha!! Wamemwacha amezitumia madhara yamepatikana sasa ndio wanakuja na single zao ambazo hazina mashiko!!
     
Loading...