Nchi zilizoendelea kama marekani, japan, n.k, huwa zinafanya maadhimisho kila mwaka?

J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,628
Points
1,195
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,628 1,195
WanaJF, ningependa kufahamu kama nchi zilizoendelea kama huadhimisha sikukuu kama zetu kila mwaka.
Pia pamewahi kutafutwa tathimini ya faida au hasara ya kufanya hizi sherehe kila mwaka?
Mimi naona sherehe kama hizi tufanye baada ya miaka mitanomitano ili pesa inayotumika tununue madawa na madawati ya shule.
 
magistergtz

magistergtz

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
282
Points
195
magistergtz

magistergtz

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
282 195
Tanzania ina sikukuu za kitaifa (ambazo wafanyakazi hupumzika) 17, Uingereza inazo 8!
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,844
Points
2,000
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,844 2,000
Maadhimisho kawaida kimya kimya ikulu. Maskini ndio tunayo tabia ya kufuja hela kwenye visherehe sherehe.
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,628
Points
1,195
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,628 1,195
Tanzania ina sikukuu za kitaifa (ambazo wafanyakazi hupumzika) 17, Uingereza inazo 8!
nimekupata mkuu, ila najua kuna siku za mapumziko bila gharama za maadhimisho, hizi za gharama ya mojakwa moja ndo nauliza nchi zilizoendelea hufanya kila mwaka?
 
julysarra

julysarra

New Member
Joined
Nov 8, 2013
Messages
2
Points
0
julysarra

julysarra

New Member
Joined Nov 8, 2013
2 0
Sina uhakika uwo wenzetu wanawaza Nazi tu
 
magistergtz

magistergtz

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
282
Points
195
magistergtz

magistergtz

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
282 195
nimekupata mkuu, ila najua kuna siku za mapumziko bila gharama za maadhimisho, hizi za gharama ya mojakwa moja ndo nauliza nchi zilizoendelea hufanya kila mwaka?
Ni kweli kaka, kuhusu gharama sina uhakika. Lkn hata kitendo cha wafanyakazi nchi nzima kukaa majumbani siku 17 lina athari ktk uzalishaji. Mfano, nikwanini tuwe na siku ya Nyerere, Karume na ya mashujaa? Hizi ilitakiwa iwe moja tena watu waende maofisini. Hata nane nane na sabasaba ingekuwa moja, bidhaa za kilimo na za viwandani kwa pamoja, alafu wafanyakazi wasioshiriki moja kwa moja wanaenda makazini angalau nusu siku.
 

Forum statistics

Threads 1,324,625
Members 508,740
Posts 32,168,317
Top