Nchi Nzima Hakuna Mvua, Serikali Ina Mkakati Gani na Tatizo La njaa?

Mshangai

JF-Expert Member
Feb 16, 2008
452
1,000
Jamani hali ya mvua ni tata nchi nzima kwa hiyo ni ishara kuwa lazima njaa itakuwa kali nchini mwaka ujao. Lakini mbona serikali haionyeshi kuwa inao mpango mkakati wa kukabiliana na baa hilo linalo tunyemelea?
Au bado tunasubiri mpaka hali itakapo kuwa mbaya ndio tuanze kukimbizana kutafuta utatuzi? Mipango ya zima moto itaisha lini nchi hii hasa katika maswala ya hatari kama hayo?
 

chinchilla coat

JF-Expert Member
May 16, 2016
4,860
2,000
Ni wananchi kujiandaa tu, serikali ina mambo mengi mno, haiwezi kumlisha kila mtu mwenye njaa
Walitoa tahadhari, labda wasisitize tena wananchi wajiwekee akiba
 

Kusinboy

Senior Member
Aug 19, 2016
175
250
Jamani hali ya mvua ni tata nchi nzima kwa hiyo ni ishara kuwa lazima njaa itakuwa kali nchini mwaka ujao. Lakini mbona serikali haionyeshi kuwa inao mpango mkakati wa kukabiliana na baa hilo linalo tunyemelea?
Au bado tunasubiri mpaka hali itakapo kuwa mbaya ndio tuanze kukimbizana kutafuta utatuzi? Mipango ya zima moto itaisha lini nchi hii hasa katika maswala ya hatari kama hayo?
wabongo bhana hatari sana.
 

G4rpolitics

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
3,760
2,000
Jamani hali ya mvua ni tata nchi nzima kwa hiyo ni ishara kuwa lazima njaa itakuwa kali nchini mwaka ujao. Lakini mbona serikali haionyeshi kuwa inao mpango mkakati wa kukabiliana na baa hilo linalo tunyemelea?
Au bado tunasubiri mpaka hali itakapo kuwa mbaya ndio tuanze kukimbizana kutafuta utatuzi? Mipango ya zima moto itaisha lini nchi hii hasa katika maswala ya hatari kama hayo?
Wewe una mpango gani?
 

Mpalakugenda

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
1,739
2,000
hahhahaja mkuu ushaanza kukosa chakula huko ulipo? Lakini juzi wakiwa singida wameomba mvua inyeshe.
 

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Mar 31, 2015
2,884
2,000
Jamani hali ya mvua ni tata nchi nzima kwa hiyo ni ishara kuwa lazima njaa itakuwa kali nchini mwaka ujao. Lakini mbona serikali haionyeshi kuwa inao mpango mkakati wa kukabiliana na baa hilo linalo tunyemelea?
Au bado tunasubiri mpaka hali itakapo kuwa mbaya ndio tuanze kukimbizana kutafuta utatuzi? Mipango ya zima moto itaisha lini nchi hii hasa katika maswala ya hatari kama hayo?
Kwenye red: hivi Lindi iko Tanzania? Tanzania nzima hakuna mvua?
 

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,555
2,000
Watu mkiambiwa mjitokeze kwenye UKUTA mnabaki mkikenua kama Manyumbu

Sasa mtakula jeuri yenu!
 

Miya

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
817
1,000
serikali ya matukio,,ngoja tukiskosa ndio watajua...sasa hivi bado sana.
 

Nywilla

JF-Expert Member
Dec 2, 2016
381
500
Je ,kama ww mzalendo na raia wa Tz unaanza na mkakati gan ili Jamii ianze na mfano kutoka kwako? ????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom