Nchi imetelekezwa na tuliowadhamini kuiongoza?


M

mdawa

Senior Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
104
Likes
8
Points
35
M

mdawa

Senior Member
Joined Oct 29, 2010
104 8 35
Hali ya nchi hii kwa sasa ni mbaya kuliko maelezo yoyote. Hali ya taasisi za umma ambazo bado zipo hai ni mbaya sans na hakuna matumaini ya mabadiliko katika mfumo uliopo sasa.
Taswira ya haraka inaonesha kushindwa kwa viongozi kuongoza nchi.
Hali hii isiponusuriwa ni hatari kwa mustakabali wa nchi hii
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Hali ya nchi hii kwa sasa ni mbaya kuliko maelezo yoyote. Hali ya taasisi za umma ambazo bado zipo hai ni mbaya sans na hakuna matumaini ya mabadiliko katika mfumo uliopo sasa.
Taswira ya haraka inaonesha kushindwa kwa viongozi kuongoza nchi.
Hali hii isiponusuriwa ni hatari kwa mustakabali wa nchi hii
Kwa mujibu wa Nape, sasa ndo wamegundua makosa yaliyofanywa na serikali ya CCM hivyo watarekebisha ndani ya miaka hii miwili na watayarudisha majimbo yote yaliyo chini ya Wapinzani.
1. Wataboresha Elimu-Vijana watapata kila kitu na elimu itakuwa juu tena.
2. Watasaini mikataba safi na Nchi itanufaika
3. Watawakamata walioficha mabilioni Uswiss
4. Watawavua Magamba wale wote waliotuhumiwa kwenye vikao vya Chama
5. Madawa ya Kulevya watadhibiti na itakuwa Historia
6. Ufisadi utakomeshwa kabisa
7. Tembo watapona hawatauawa Etna
8. Hawatanunua tena magari ya kifahari
9. Gesi sasa itachimbwa na wana CCM na sio makampuni ya kigeni
10. Ajira sasa itakuwa nje nje
11. Azimio la Arusha litarejea upya
12. Watu hawatabambikiwa kesi
13. Watuhumiwa wote watakamatwa mara moja
14. Taifa Stars itabeba Kombe la Dunia
15. Wananchi wa Kigamboni hawataambiwa kuogelea tena, wala wale watakaoshindwa kulipia umeme hawataambiwa watumie vibatari wala wale wenye kutaka kuwekeza kwenye gesi sasa hawataambiwa kujishughuliza na utengenezaji na uuzaji wa Juice
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
Yuko mwanza anapokea cup du monde
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
Wala hawataambiwa ni washamba sana wa mambo ya uwekezaji
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Hali ya nchi hii kwa sasa ni mbaya kuliko maelezo yoyote. Hali ya taasisi za umma ambazo bado zipo hai ni mbaya sans na hakuna matumaini ya mabadiliko katika mfumo uliopo sasa.
Taswira ya haraka inaonesha kushindwa kwa viongozi kuongoza nchi.
Hali hii isiponusuriwa ni hatari kwa mustakabali wa nchi hii
Mkuu bora hawa kuliko wanaokimbizana kila siku na kupigana matofari mtindo mmoja.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Kwa mujibu wa Nape, sasa ndo wamegundua makosa yaliyofanywa na serikali ya CCM hivyo watarekebisha ndani ya miaka hii miwili na watayarudisha majimbo yote yaliyo chini ya Wapinzani.
1. Wataboresha Elimu-Vijana watapata kila kitu na elimu itakuwa juu tena.
2. Watasaini mikataba safi na Nchi itanufaika
3. Watawakamata walioficha mabilioni Uswiss
4. Watawavua Magamba wale wote waliotuhumiwa kwenye vikao vya Chama
5. Madawa ya Kulevya watadhibiti na itakuwa Historia
6. Ufisadi utakomeshwa kabisa
7. Tembo watapona hawatauawa Etna
8. Hawatanunua tena magari ya kifahari
9. Gesi sasa itachimbwa na wana CCM na sio makampuni ya kigeni
10. Ajira sasa itakuwa nje nje
11. Azimio la Arusha litarejea upya
12. Watu hawatabambikiwa kesi
13. Watuhumiwa wote watakamatwa mara moja
14. Taifa Stars itabeba Kombe la Dunia
15. Wananchi wa Kigamboni hawataambiwa kuogelea tena, wala wale watakaoshindwa kulipia umeme hawataambiwa watumie vibatari wala wale wenye kutaka kuwekeza kwenye gesi sasa hawataambiwa kujishughuliza na utengenezaji na uuzaji wa Juice
Mkuu yote haya bavicha mnafanya mbona hamfai kabisa heche anafanya nini hapo bavicha nenda kamtonye akikataa piga tofari.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,241
Likes
23,809
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,241 23,809 280
Mkuu ndio unastuka leo kuwa nchi iko kwenye auto-pilot
 
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,318
Likes
453
Points
180
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,318 453 180
SIMIYU YETU! Unaweza kuniambia heche ana nafasi gani serikalini? Jibu hoja
 
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
762
Likes
1
Points
0
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
762 1 0
SIMIYU YETU! Unaweza kuniambia heche ana nafasi gani serikalini? Jibu hoja
Kidumu chama Cha MaCCM .........???
Watumishi hatujapata mishahara Tz nzima...... Tuandamane.....????????
 

Forum statistics

Threads 1,252,218
Members 482,048
Posts 29,800,741