Nchi barani Africa inayoipita Sudan kwa ajiali za ndege?


Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
hivi karibuni ndege imeripuka nchini sudan ikiwa kiwanjani KRT kutokana na machafuko ya hali ya hewa.

nnakumbuka nchi hii ni ajali nyingi hutokea na viongozi wengi wa upinzani na serikali wamefariki kwa ajili za ndege.

sasa kulikoni? na jee iko nchi africa inayoipiku nchi hii?
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
hivi karibuni ndege imeripuka nchini sudan ikiwa kiwanjani KRT kutokana na machafuko ya hali ya hewa.

nnakumbuka nchi hii ni ajali nyingi hutokea na viongozi wengi wa upinzani na serikali wamefariki kwa ajili za ndege.

sasa kulikoni? na jee iko nchi africa inayoipiku nchi hii?
kulingana na habari, inaonekana hakuna nchi inayopiku Sudan. Labda zingine hazitangazwi, you never know
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
ndiyo.. nchi hiyo inaitwa Angola! na ya pili ni DRC..
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
mkjj sijawahi kusikia habari za nchi hizo kama sudan, maana karangi, Saleh Mohammed Twaha na wengine wengi ktk viongozi wa juu walifariki kwa ajali za ndege seuze makabwela ni wengi tu
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,297