NCCR na CUF wamezuia Tarime Kupata Mbunge Mpiganaji


J

Jobo

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
588
Likes
5
Points
35
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
588 5 35
Uchaguzi umekwisha na matokeo ya Tarime yanasikitisha. Chadema imezidiwa kura chini ya 1000 na CCM... hii inaweza kuwa ni kweli au vinginevyo. Lakini lililo dhahiri ni kwamba ushindi wa Chadema ungekuwa dhahiri kama si kujitosa katika uchaguzi kwa CUF na NCCR huku wakijua kabisa kuwa kuingia kwao kutawanufaisha zaidi CCM. Hawa wawili wana kura karibia 18000 ambazo zingetosha kabisa kuibwaga CCM. Kwa maoni yangu hawa ndio wamewapora wananchi wa Tarime, mbunge wao mahiri.... ni wazo tu!!!!!
 
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
418
Likes
49
Points
45
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
418 49 45
hilo mbona halina ubishi kaka.
Mwera njaa sana.Amekosa yote na amewasaliti wanatarime.
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Mimi mara nyingi nimekuwa nikiwaza sana jmabo hilo,kuna sehemu unakuta kuna wagombea wengine hata kwa kuwatazama tu unaona hawashindi,nafikiria kwa nini wasiunganisha nguvu kwani mara nyingi ukijumuisha nguvu za wapinzani wote zinakuwa nyingi kuliko hata ccm wanazoweza kuiba,hata kenya waliitoa KANU madarakani kwa mtindo huo kupitia rainbow coalition.Pia kwa upande mwingine kuna shaka pale mpinzani wa kweli kujiunga na mpinzani uchuro baadae anawavurugia wenzie mipango mpaka wengine imesadikiwa ni makada wa chama cha wezi wanaingia upinzani ili kuwadhoofisha.Ila bado naamini watu wakiwa makini na waelewa,uchu wa madaraka ukawekwa pembeni wakaangalia sehemu fulani nguvu ikiunganishwa kwamba ushindi utapatikana ni vyema kufanya hivyo wakiwa na tahadhari pia ya mamluki.Pole pole tutafika
 
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
2,370
Likes
929
Points
280
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
2,370 929 280
hivi wenye uhalali wa kuachiwa majimbo ni CHADEMA tu sio vyama vingine nauliza jamani?
 
N

Ngurudoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
208
Likes
1
Points
33
N

Ngurudoto

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
208 1 33
Tyson Wassira aliwaambia Tarime kuipa CHADEMA itekeleze sera za CCM ni sawa na kumpa Shetani atangaze injili takatifu (Tarime 2010 wakaafiki)..Hongera Chacha Nyambari Nyangwine, mbunge kijana (34) wa chama cha mapinduzi, Chadema imerudisha maendeleo yetu Tarime, nafuu na halmashauri ya wilaya imerudi CCM..
 
tempo_user1

tempo_user1

Senior Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
134
Likes
0
Points
0
tempo_user1

tempo_user1

Senior Member
Joined Sep 7, 2010
134 0 0
Nadhani matokeo hayo wasilaumiwe NCCR wala CUF, hayo ndio matokeo ya demokrasia, Chadema kwa bahati mbaya haikujipanga vyema katika kulitetea jimbo hili ambalo kwa muda mrefu limekuwa strong hold ya Chadema. Migogoro ya ndani ya chama jimbo la Tarime ilipelekea Mwera kuondoka na ndipo tatizo lilipoanza, kimsingi Mwera hakuwa anazifahamu hata sera za CUF na alikuwa anajinadi kwenye kampeni zake kwa kutumia sera za Chadema, Tarime ni pigo kwa Chadema
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Cha kushangaza, Mwela aligombea Ubunge na Udiwani, kapata udiwani...... sijui kama amewatendea haki chadema
 
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
212
Likes
2
Points
35
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined Nov 5, 2010
212 2 35
Nadhani matokeo hayo wasilaumiwe NCCR wala CUF, hayo ndio matokeo ya demokrasia, Chadema kwa bahati mbaya haikujipanga vyema katika kulitetea jimbo hili ambalo kwa muda mrefu limekuwa strong hold ya Chadema. Migogoro ya ndani ya chama jimbo la Tarime ilipelekea Mwera kuondoka na ndipo tatizo lilipoanza, kimsingi Mwera hakuwa anazifahamu hata sera za CUF na alikuwa anajinadi kwenye kampeni zake kwa kutumia sera za Chadema, Tarime ni pigo kwa Chadema
Suala la Mwera kuhama chadema na kujiunga cuf limechangia kwa kiasi kikubwa jimbo la tarime kuangukia mikononi mwa ccm. Mwera aliondoka na wanachama wengi tu na wananchi wengine waliokuwa wanamuunga mkono kwahiyo kuidhoofisha chadema. Inabidi chadema wajifunze kutokana na makosa yao, waangalie njia bora zaidi za kusuluhisha migogoro na matatizo yao ya ndani. Kama chadema wangekuwa makini sana hata jimbo la kigoma kusini lingekuwa lao kama wasingemfukuza kafulila, na hapa simaanishi kwamba nccr kushinda ni makosa ila najaribu kutafakari ni kwa namna gani chadema walishindwa kumaliza matatizo yao ya ndani pasipo kufukuzana. Juzi nimemsikia zitto kupitia ITV akisema kwamba wote walioshinda nafasi za ubunge kwa tiketi ya nccr mageuzi mkoani kigoma walikuwa wanachama wa chadema lakini kutokana na mambo fulani fulani yaliyotokea ndipo wakaamua kuhamia nccr mageuzi. Nadhani chadema wana kazi ya kutafakari kwa kina namna bora ya uendeshaji wa chama na kutatua migogoro yao bila kuathiri ustawi wao.
 
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
212
Likes
2
Points
35
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined Nov 5, 2010
212 2 35
Cha kushangaza, Mwela aligombea Ubunge na Udiwani, kapata udiwani...... sijui kama amewatendea haki chadema
Hata mimi nilishangazwa kidogo kwamba aligombea na udiwani na akashinda.

Kumbe angeweza kubakia chadema na akagombea udiwani, na kwahiyo angeweza kukisaidia chama chake kupata viti vingi vya udiwani na hatimaye kuendelea kuongoza halamashauri na bila shaka angeweza kuchaguliwa kuendelea kuwa mwenyekiti wa halamashaurilakini kwa kuwa alitaka mbili kwa mpigo ndio matokeo yake hayo.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
umoja ni silaha kuu........ vyama vikiungana hata kama ni leo......nijulisheni ili niwe mwanachama rasmi wa chama hicho cha siasa kilichosheni mseto maalumu......! lakini kwa kutengana kwao huku...waacheni wawe wanagalagazwa kila siku na vilio vya kuibiwa kura huku wangeungana tu jimbo lingekuwa lao na mfano tumeuona..... ULIZENI WILAYA YA NYAMAGANA
 
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
588
Likes
5
Points
35
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
588 5 35
Nyahende hapa kuilaumu Chadema sidhani kuwa ni sahihi! MwerA alipaswa kuelewa kuwa kushindwa kwake kura za maoni ndiyo demokrasia. Ikumbukwe kwamba ni Chadema kilimpigania hadi kuupata ubunge tena kwa gharama kubwa! Kweli shukrani ya punda!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,029