Nccr mps voted for marando (tusiwatukane)


W

wihanzi

Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
62
Likes
0
Points
13
W

wihanzi

Member
Joined Feb 10, 2009
62 0 13
Ndugu zangu nimeona quote ambayo imeandikwa na mbunge mmoja wa NCCR Mageuzi kuwa wabunge wa NCCR walivote for Marando kama chama pamoja na wabunge wa CHADEMA. Ila CUF kama chama walivote for CCM candidate. Inamaana kuwa marando amepata pia support ya CCM wachache

Nafikiri badala ya kuwatukana wapinzani wote tusubiri waje jamvini watuhabarishe ndipo tujue kilichojiri na ndo tuanze madongo.

Hii info nimeiona kwenye twitter amabko mkosamali (NCCR MP) ameeleza
 
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
212
Likes
2
Points
35
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined Nov 5, 2010
212 2 35
Ndugu zangu nimeona quote ambayo imeandikwa na mbunge mmoja wa NCCR Mageuzi kuwa wabunge wa NCCR walivote for Marando kama chama pamoja na wabunge wa CHADEMA. Ila CUF kama chama walivote for CCM candidate. Inamaana kuwa marando amepata pia support ya CCM wachache

Nafikiri badala ya kuwatukana wapinzani wote tusubiri waje jamvini watuhabarishe ndipo tujue kilichojiri na ndo tuanze madongo.

Hii info nimeiona kwenye twitter amabko mkosamali (NCCR MP) ameeleza
Nani kawatukana tena? kwani matusi yanaruhusiwa hapa JF? kama wametukana mod piga ban!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Ndugu zangu nimeona quote ambayo imeandikwa na mbunge mmoja wa NCCR Mageuzi kuwa wabunge wa NCCR walivote for Marando kama chama pamoja na wabunge wa CHADEMA. Ila CUF kama chama walivote for CCM candidate. Inamaana kuwa marando amepata pia support ya CCM wachache

Nafikiri badala ya kuwatukana wapinzani wote tusubiri waje jamvini watuhabarishe ndipo tujue kilichojiri na ndo tuanze madongo.

Hii info nimeiona kwenye twitter amabko mkosamali (NCCR MP) ameeleza


For Kafulila and Kosamali ok, but for the remain mmhhhh!!!!!!!!!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
nitawaona wamevote for marando wakitoka kwenye hiyo kambi ya ccm-b na kuja kambi halisi ya upinzani, pia wasimsikilize sana mbatia anauchungu sana na chadema kwa kubwagwa na madame mdee jimbo la kawe.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
CUF NI ccm B
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
nitawaona wamevote for marando wakitoka kwenye hiyo kambi ya ccm-b na kuja kambi halisi ya upinzani, pia wasimsikilize sana mbatia anauchungu sana na chadema kwa kubwagwa na madame mdee jimbo la kawe.
Mbatia naye? kwa nini aliogopa kurudi kwao kule Moshi alikowahi kugombea?
Ataugua ugonjwa wa moyo bureeeeee. Hawezi kugombea na mgombea yeyote wa Chadema akashinda. After all kumpa uwakilishi Mbatia si ni kutupa kura yako?
abaki nje ajenge NCCR asilielie hapa hakuna wa kumuonea huruma
Aache wanae waende mjengo. Yeye atayarishe hoja akiwa nje. Poor Mbatia.
 
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
212
Likes
2
Points
35
Nyahende Thomas

Nyahende Thomas

Verified Member
Joined Nov 5, 2010
212 2 35
Mbatia naye? kwa nini aliogopa kurudi kwao kule Moshi alikowahi kugombea?
Ataugua ugonjwa wa moyo bureeeeee. Hawezi kugombea na mgombea yeyote wa Chadema akashinda. After all kumpa uwakilishi Mbatia si ni kutupa kura yako?
abaki nje ajenge NCCR asilielie hapa hakuna wa kumuonea huruma
Aache wanae waende mjengo. Yeye atayarishe hoja akiwa nje. Poor Mbatia.
Mbatia amefikaje hapa tena? kwani naye ni mbunge? punguzeni chuki japo kidogo. Hata kama ni hasimu wetu kisiasa lakini si muhimu kumtaja kila wakati hata pale asipohusika.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
me nawakubali wabunge wa nccr,ingawa namjua mmoja na kwa mpambano walio kuwa nao lazima watakua makini,ila kambi waliyopo mmmmmh
 
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
1,898
Likes
269
Points
180
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
1,898 269 180
Ndugu zangu nimeona quote ambayo imeandikwa na mbunge mmoja wa NCCR Mageuzi kuwa wabunge wa NCCR walivote for Marando kama chama pamoja na wabunge wa CHADEMA. Ila CUF kama chama walivote for CCM candidate. Inamaana kuwa marando amepata pia support ya CCM wachache

Nafikiri badala ya kuwatukana wapinzani wote tusubiri waje jamvini watuhabarishe ndipo tujue kilichojiri na ndo tuanze madongo.

Hii info nimeiona kwenye twitter amabko mkosamali (NCCR MP) ameeleza
kama kweli inatia moyo angalau!
 

Forum statistics

Threads 1,237,319
Members 475,533
Posts 29,284,392