NBA: Western Conference Finals~Game 2


BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,557
Likes
117,621
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,557 117,621 280
Leo sidhani kama Lakers watafanya makosa kama ya juzi ya kuwa nyuma kwa 20 points katika quarter ya tatu.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
lakers ni nomaaaa mtu wangu, il sijui itakuaje watakapoingia fainali na mabingwa wa east maana kule timu zote zimekamilika haswaaaa
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,924
Likes
5,276
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,924 5,276 280
Thanks KOBE maana game 4 ilikuwa tight mno
but nashukuru LA waliweza kumfunika MANU GINOBILI kwani namuogopa kuliko PARKER& DUNCAN
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,557
Likes
117,621
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,557 117,621 280
Thanks KOBE maana game 4 ilikuwa tight mno
but nashukuru LA waliweza kumfunika MANU GINOBILI kwani namuogopa kuliko PARKER& DUNCAN
I was so happy yesterday, hopefully the Lakers will be able to finish the series tomorrow night.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
haya later on tujisubirie east game yao maana kule ndo series naona iko tie kinyama game iliyopita boston walizidiwa kama sio waooo
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,557
Likes
117,621
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,557 117,621 280
Thanks KOBE maana game 4 ilikuwa tight mno
but nashukuru LA waliweza kumfunika MANU GINOBILI kwani namuogopa kuliko PARKER& DUNCAN
Lakers wameanza vibaya game 5, Quarter ya kwanza wako chini kwa point 13. Quarter ya pili lazima wapunguze hiyo gap kubwa ama vinginevyo itabidi warudi tena San Antonio kwa game 6.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,924
Likes
5,276
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,924 5,276 280
Thanks MVP KOBE kwa kumaliza series kwenye game 5
Now we are waiting for final
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Ebanae!!! KOBE is a beast!!! ila duh kweli Spurs wameshaanza kujichokea lol!!! congratskwa wapenzi wa Lakers
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,545
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,545 280
Ebanae!!! KOBE is a beast!!! ila duh kweli Spurs wameshaanza kujichokea lol!!! congratskwa wapenzi wa Lakers
Hands down, Kobe is something else.....
I used to dislike him, but I can't hate on him no more...
He must have used his haters as his motivators....hahahahaaa
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
yan i cant wait kushuhudia them finalz za fainaliz....maana celtics na lakers wamekutana kwenye regular season if i am not mistaken ni only once..sasa patakua patashika nguo kuchanika...dah kusema ukweli mie sijui ipi ya kushangilia kati ya kina kobe na kina boston maana zote nazifeel
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Naisubiriaa Piaa Mimi Maana Ni Balaa Sana Kwa Kweli...naona Wakongwe Wengine Wamechoka Kabisa Kina Shaq..kwisha Kabisaa
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
...duh, kweli Boston ni city of champions!! yaani mwaka huu major teams zote kuondoa Bruins(ice hockey) zimetinga finalz....
...Celtics ni home team lakini siwaamini, na jana ilikuwa zali tu kushinda! anywayz, go Celtics na kama zali bado ni lao basi watakuwa worlds champions...i doubt it though!!.
Kweli 'Tics hawaaminiki especially mechi za ugenini si uliona walivyotendwa na ATL lol....ila all in all hongera mkuu!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,817
Members 475,675
Posts 29,302,101