Nayaona matangazo ya 1XBET AFCON, Tanzania tunakwama wapi?

Mwabhleja

JF-Expert Member
Jan 27, 2016
1,339
2,000
Awali nilipoona mitandaoni wadau wakihangaika kutafuta line ya safaricom ya Kenya na wengine kulalamikia kudhulumiwa pesa katika harakati za kununua line hizo.

Sasa nilipoona ukubwa wa matangazo ya 1XBET na nilipoingia mtandaoni nikagundua ni moja kati ya kampuni kubwa sana duniani na wenye watumiaji wengi kutokana na kuweka machaguo mengi na odds zenye haki.

Nimebaki na swali Tanzania haipo hii kampuni, tunakwama wapi?
Yaani mtanzania anaenda kulipa kodi Kenya ili apate line ya Safaricom kisa 1XBET?
Ina maana sisi tumeshiba kodi itakayotokana na miamala ya kutuma na kupokea pesa kwenda na/au kutoka 1XBET?

Au Wakenya wana nini haswa ambacho sisi hatuna?
Hata bajeti yao ni maradufu ya hii ya kwetu, au ukiritimba na kutokuitumia fursa kwa wakati ni chanzo cha kuitwa vichwa vya wendawazimu hata kwenye michezo?
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,839
2,000
Awali nilipoona mitandaoni wadau wakihangaika kutafuta line ya safaricom ya Kenya na wengine kulalamikia kudhulumiwa pesa katika harakati za kununua line hizo.

Sasa nilipoona ukubwa wa matangazo ya 1XBET na nilipoingia mtandaoni nikagundua ni moja kati ya kampuni kubwa sana duniani na wenye watumiaji wengi kutokana na kuweka machaguo mengi na odds zenye haki.

Nimebaki na swali Tanzania haipo hii kampuni, tunakwama wapi?
Yaani mtanzania anaenda kulipa kodi Kenya ili apate line ya Safaricom kisa 1XBET?
Ina maana sisi tumeshiba kodi itakayotokana na miamala ya kutuma na kupokea pesa kwenda na/au kutoka 1XBET?

Au Wakenya wana nini haswa ambacho sisi hatuna?
Hata bajeti yao ni maradufu ya hii ya kwetu, au ukiritimba na kutokuitumia fursa kwa wakati ni chanzo cha kuitwa vichwa vya wendawazimu hata kwenye michezo?
Hata Tanapa wameshindwa.
They dont care.
ATC wanatangazwa na musiba.lol
 

ndimbwa

Member
Jan 26, 2016
38
125
Accumulation ya makampuni mengi yanayotoa service ya aina moja sometimes inasababisha mdororo wa uchumi na baadhi ya makampuni mengine kati ya yaliyopo kufungwa...
Ni aina gani hii ya uchumi isemayo nimetosheka kukusanya uchumi kwa makampuni niliyonayo?
 

Mwabhleja

JF-Expert Member
Jan 27, 2016
1,339
2,000
Katika free market economy hiyo siyo factor.
Makampuni dhaifu yanakufa yenyewe katika soko la ushindani na yale bora hupata wateja wengi watakaolipa kodi kwa wingi na kuinua uchumi.
Hizo fikra za aina hiyo zilifaa sana enzi za 70s, 80s na 90s
Accumulation ya makampuni mengi yanayotoa service ya aina moja sometimes inasababisha mdororo wa uchumi na baadhi ya makampuni mengine kati ya yaliyopo kufungwa...
 

yorkshire

JF-Expert Member
Sep 9, 2016
1,755
2,000
Huko kenya pia mambo yalishaenda kombo 1xbet kupitia safaricom tayari walishakula kufuri, sportpesa nao washafungasha virago kwa kenya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom