Nay wa Mitego na wimbo wake 'Mkuu ndugu yangu'

Mamserenger

JF-Expert Member
Oct 14, 2019
1,022
2,000
Wazee wa jamvi huyu msanii wetu pendwa hapa bongo katoa nyimbo ambayo ukiisikiliza hovyo unaweza hisi anatukana

Yaani kawapiga chenga BASATA wakijua kabisa anatukana ila pakumshikia sidhani kama wataweza...?

Ila huyu broo bado nahisi akili zake zinaumana na Misumari ya BASATA

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 

Bemendazole

JF-Expert Member
Nov 14, 2020
662
1,000
Wazee wa jamvi huyu msanii wetu pendwa hapa bongo katoa nyimbo ambayo ukiisikiliza hovyo unaweza hisi anatukana

Yaani kawapiga chenga BASATA wakijua kabisa anatukana ila pakumshikia sidhani kama wataweza...?

Ila huyu broo bado nahisi akili zake zinaumana na Misumari ya BASATA

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Sikiliza kwanza huu kisha urudi...
 

Mtamile

JF-Expert Member
Aug 2, 2011
2,836
1,750
Bangi tupu zikifungiwa wanaanza kuwalalamikia BASATA nyimbo za hovyo kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom