Naweze kumsindikiza mke wangu hospitali lakini kwa daktari anaingia mwenyewe.


Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Points
1,250
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 1,250
Kuna hekima kubwa ya kuishia nje wakati mkeo ana muona daktari. Au mkeo kubaki nje wakati unamuona dacktari. hii ni kwasababu uchunguzi mwingine nadhani haufai mkawa wote. Kwamfano, kipimo cha Apendix, ambapo daktari huvaa gloves na kuingiza Vidole sehemu ya haja Kubwa....! ama vipiomo vingine ambapo dactari anaweza shika nyeti za mtu.
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Ah mie mumewangu mbishi hata kama kwenye pazia ntaingia mie na dr na nurse lakini yeye chumbani ataingi na humuelezi
kitu na atataka ayajue mwanzo mpaka mwisho..
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 0
Ugonjwa wa mke wangu ni wangu. Kwa hiyo nitaingia hata ICU kama nitaona inafaa
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Inahitaji guts sio siri,kuna kipimo cha njia wakati wa ujauzito dah yani unamkuta jamaa yuko busy katumbukiza vidole huko mahala halafu ame concentrate anafumbafumba na macho kama vile anatafuta kitu flani huko
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 0
Kuna hekima kubwa ya kuishia nje wakati mkeo ana muona daktari. Au mkeo kubaki nje wakati unamuona dacktari. hii ni kwasababu uchunguzi mwingine nadhani haufai mkawa wote. Kwamfano, kipimo cha Apendix, ambapo daktari huvaa gloves na kuingiza Vidole sehemu ya haja Kubwa....! ama vipiomo vingine ambapo dactari anaweza shika nyeti za mtu.



Dunia ni yako na chaguo ni lako,binafsi sioni tatizo kama utaingia kwa daktari na mwenzi wako kuliko kubaki nje unang'ang'aa macho tu,nenda ukajue ni kitu gani kinaendelea ndugu!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Points
1,250
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 1,250
Dunia ni yako na chaguo ni lako,binafsi sioni tatizo kama utaingia kwa daktari na mwenzi wako kuliko kubaki nje unang'ang'aa macho tu,nenda ukajue ni kitu gani kinaendelea ndugu!!!!!!!!!!!!!!!
kwahiyo wakimtia vidole huko... we unasaidia kupanua miguu!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,444
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,444 2,000
mie mke wangu alipojifungua nilikwepo hadi anajifungua.km ni malaria sijui tumbo aingie tu! Lkn km ni issue ni kubwa ntaingia.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
Dokta wengine washenzi
ukiingia na mkeo anakwambia toka nje
na kabla hujatoka anamwambia mkeo panda kitandani vua na hizo nguo
kukuumiza roho lol
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Dokta wengine washenzi
ukiingia na mkeo anakwambia toka nje
na kabla hujatoka anamwambia mkeo panda kitandani vua na hizo nguo
kukuumiza roho lol
Afadhali ma dokta waliokwenda age kidogo but hawa serengeti boys dah wakorofi sana:israel:
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,606
Points
1,195
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,606 1,195
Ugonjwa wa mke wangu ni wangu. Kwa hiyo nitaingia hata ICU kama nitaona inafaa
You sound more spiritual mkuu,ni kweli wewe na mkeo ni kitu kimoja(figure of speech) lakini kimatibabu, u_siri utabaki pale pale kati ya mgonjwa(mke/mme) na daktari..ila iwapo mgonjwa akiamua ku_disclose habari ya ugonjwa wake haina tatizo...so till then haitawezekana.
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,606
Points
1,195
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,606 1,195
Dokta wengine washenzi
ukiingia na mkeo anakwambia toka nje
na kabla hujatoka anamwambia mkeo panda kitandani vua na hizo nguo
kukuumiza roho lol
That is too harsh mkuu, anyway...anapokwambia utoke nje ampime ni maadili ya kazi tu, tofauti na sababu binafsi(esp. personal conflicts) sidhani kama kuna daktari anayefanya hivyo kwa lengo la "kukuumiza wewe"..jiulize, "awaumize wangapi? kwa lengo gani? je, wagonjwa wengine huwa hawapimwi hivyo? Kama ilikuwa kosa kupimwa, ulipojaribu kushtaki kuwa mkeo(mfano) amefanyiwa jamvo lililostahili hakuchukuliwa hatua?

Nadhani, ni uvumilivu(subira) tu ndio unaotakiwa, lakini hakuna "agenda" ya siri, mkuu.
 
M

Mboni

New Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
3
Points
0
M

Mboni

New Member
Joined Feb 6, 2008
3 0
Sasa ulienda hospital kufanya nini? Baki nyumbani akirudi atakufahamisha yaliyojiri
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
Afadhali ma dokta waliokwenda age kidogo but hawa serengeti boys dah wakorofi sana:israel:
Lakini wanawake wengi wanapenda ma dokta wa kiume wawachunguze na kuwavua nguo
kuliko ma dokta wa kike..sijui why...
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,152
Points
2,000
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,152 2,000
Dokta wengine washenzi
ukiingia na mkeo anakwambia toka nje
na kabla hujatoka anamwambia mkeo panda kitandani vua na hizo nguo
kukuumiza roho lol
Kama ni mimi naenda kwa Dk Mwingne haraka sana...
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,623
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,623 2,000
Lakini wanawake wengi wanapenda ma dokta wa kiume wawachunguze na kuwavua nguo
kuliko ma dokta wa kike..sijui why...
Wanawake wana Element ya kutopendana tu, angalia hata kwenye chaguzi mara nyingi wapiga kura wengi ni Wanawake lakini mpaka Mwanamke akipenya basi ujuwe anakubalika kweli na siyo kwa sababu ya Uanamke wake. hawa ni viumbe wa ajabu kabisa kuwahi kutokea hapa Duniani.
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
kwa hiyo ukiingia nae akiwa anapimwa kwa kutiwa madole na mwanaume mwenzio utafanyaje
Sasa ulienda hospital kufanya nini? Baki nyumbani akirudi atakufahamisha yaliyojiri
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,602
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,602 1,500
Lakini wanawake wengi wanapenda ma dokta wa kiume wawachunguze na kuwavua nguo
kuliko ma dokta wa kike..sijui why...
The Boss wewe ikiwa uchunguzwe nyeti au kipimo cha kidole njia ya haja kubwa utapenda nani...daktari mwanaume au mwanamke?

Hii issue ni sensitive lakini maadili na taratibu za kidaktari (medical ethics, medical legal) zinasema kabisa kuwa, kwa mke na mume...anaruhusiwa kubaki akisimamia daktari anavyomchunguza mwenza wake, ili mradi iwe ni faragha. Tena kwa opposite sex (yaani daktari mwanume akichunguza mwanamke...au daktari mwanamke akichunguza mwanaume) inashauriwa mwenza abaki, na kama hasipoweza kubaki lazima aitwe 'third paerson' ambaye sex yake ni sawa na mgonjwa (yaani aitwe nesi wa kike kama daktari wa kiume anamchunguza mgonjwa wa kike and vice versa).. Hii imesaidia sana kama ushahidi kwenye kesi ambazo wanawake walilalamika kufanyiwa sexual assault/rape na madaktari wa kiume.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
The Boss wewe ikiwa uchunguzwe nyeti au kipimo cha kidole njia ya haja kubwa utapenda nani...daktari mwanaume au mwanamke?

Hii issue ni sensitive lakini maadili na taratibu za kidaktari (medical ethics, medical legal) zinasema kabisa kuwa, kwa mke na mume...anaruhusiwa kubaki akisimamia daktari anavyomchunguza mwenza wake, ili mradi iwe ni faragha. Tena kwa opposite sex (yaani daktari mwanume akichunguza mwanamke...au daktari mwanamke akichunguza mwanaume) inashauriwa mwenza abaki, na kama hasipoweza kubaki lazima aitwe 'third paerson' ambaye sex yake ni sawa na mgonjwa (yaani aitwe nesi wa kike kama daktari wa kiume anamchunguza mgonjwa wa kike and vice versa).. Hii imesaidia sana kama ushahidi kwenye kesi ambazo wanawake walilalamika kufanyiwa sexual assault/rape na madaktari wa kiume.

Mimi hata kunyolewa i prefer mwanamke lol

taratibu na kanini hazifuatwi bongo
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 1,225
Lakini wanawake wengi wanapenda ma dokta wa kiume wawachunguze na kuwavua nguo
kuliko ma dokta wa kike..sijui why...
for sure mimi si mmoja wa hao....
yaani nitatibiwa na dr mwanaume kama hakuna mwanamke anayeweza kunitibu, na haijawahi kutokea.
mpaka sasa ugonjwa niliotibiwa na dr mwanaume ni meno tu, sijapata bahati ya kukutana na dakitari wa meno mwanamke kila ninakoenda, lol!
 

Forum statistics

Threads 1,283,751
Members 493,810
Posts 30,799,802
Top