NAWEZAJE PATA TENDER AU KAZI kwenye kampuni hii?


M

morogorokwetu

Member
Joined
Mar 25, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
3
M

morogorokwetu

Member
Joined Mar 25, 2013
19 0 3
HABARI YENU WANA JF! NATUMAIN UWAZIMA

Msaada wadau nataka kufungua kmpuni inayo deal na Land Survey, GIS , Land Evaluation pamoja na QUANTITY SURVEY,
THE NAWEZAJE NIKAPATA KAZI AU TENDA KATIKA KATITA Vitengo hivi?
Asanten sana


:deadhorse::deadhorse:
 
KIHENGE

KIHENGE

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
339
Likes
4
Points
0
KIHENGE

KIHENGE

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
339 4 0
habari yenu wana jf! Natumain uwazima

msaada wadau nataka kufungua kmpuni inayo deal na land survey, gis , land evaluation pamoja na quantity survey,
the nawezaje nikapata kazi au tenda katika katita vitengo hivi?
Asanten sana


:deadhorse::deadhorse:
mkuu unauliza kazi kwenye vitengo hivyo mbona zipo kibao kwani haupo nhini mkuu??
 
M

morogorokwetu

Member
Joined
Mar 25, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
3
M

morogorokwetu

Member
Joined Mar 25, 2013
19 0 3
mkuu unauliza kazi kwenye vitengo hivyo mbona zipo kibao kwani haupo nhini mkuu??
NIPO NCHINI NAMNA YA KUZIPATA SIFAHAMAU KAMA UNA KA UTAALAMU TUELIMISHANE nipo seriuos Kihenge
 
KIHENGE

KIHENGE

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
339
Likes
4
Points
0
KIHENGE

KIHENGE

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
339 4 0
nipo nchini namna ya kuzipata sifahamau kama una ka utaalamu tuelimishane nipo seriuos kihenge
mkuu wewe unataka tenda au unataka kazi na unafani ipi kati ya hizo hapo juu maana ni vitu vitatu tofauti?
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,273
Likes
904
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,273 904 280
sasa mbona hueleweki,unatafuta kazi kwenye kampuni zina zodeal na hivyovitu au unatafuta kazi za namna hyo kwenye makampuni?
 
M

morogorokwetu

Member
Joined
Mar 25, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
3
M

morogorokwetu

Member
Joined Mar 25, 2013
19 0 3
sasa mbona hueleweki,unatafuta kazi kwenye kampuni zina zodeal na hivyovitu au unatafuta kazi za namna hyo kwenye makampuni?
nimefungua kampuni inayo deal na vitu hivyo.... je tenda na kazi kwa ajili ya fani hizi zinapatikanaje KIHENGE ? NAFIKILI NIMEELEWEKA CAN WE MAKE CONSERVATION Privately if possible
 
KIHENGE

KIHENGE

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
339
Likes
4
Points
0
KIHENGE

KIHENGE

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
339 4 0
nimefungua kampuni inayo deal na vitu hivyo.... je tenda na kazi kwa ajili ya fani hizi zinapatikanaje KIHENGE ? NAFIKILI NIMEELEWEKA CAN WE MAKE CONSERVATION Privately if possible
Mkuu nijuavyo mimi kwa kuanzia na QS kwani ndo niliyonayo
Kuna qs as consultant ambayo inahitaji registered QS kwenye kufungua kampuni, but kwa sasa maqs wapo wengi sana wanafanya kazi na macontractors.
 
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
739
Likes
38
Points
45
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
739 38 45
advertizement lazima ufanye........
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Likes
264
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 264 0
HABARI YENU WANA JF! NATUMAIN UWAZIMA

Msaada wadau nataka kufungua kmpuni inayo deal na Land Survey, GIS , Land Evaluation pamoja na QUANTITY SURVEY,
THE NAWEZAJE NIKAPATA KAZI AU TENDA KATIKA KATITA Vitengo hivi?
Asanten sana




:deadhorse::deadhorse:
Kama unataka kujua kama utapata kazi ongea na wanaofanya hizo kazi, kuna jamaa wa ARDHI PLAN wanapiga tu pesa wana miradi kibao Tanzania na kazi za kuajiriwa walishazikimbia, search google ardhiplan uingie kwenye web yao utapata contacts wanaweza kukufundisha kazi kama unataka!
 
M

morogorokwetu

Member
Joined
Mar 25, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
3
M

morogorokwetu

Member
Joined Mar 25, 2013
19 0 3
Thanx nawacheki hao jamaa i think i know them wapo jirani na mliman city
 

Forum statistics

Threads 1,273,111
Members 490,296
Posts 30,471,854