Nawezaje kuzuia file zenye extension fulani zisisaviwe kwenye folder fulan in window 10

renamaizo

JF-Expert Member
Oct 17, 2014
1,476
2,000
Habar wadau!!!

Naomben mnisaidie hii issue nimekaa chin nimefikiria nikaona hii mbinu yaweza juna bora zaid ili kumanage mafile ktk pc sasa shida ni kuimplement .

Shida yangu ni moja tu nataka niweke setting ambazo zitarestrict mafile yenye extension fulan yasiweze kusaviwa kwenye folder fulani.

Mfano kwrnye folder ya pictures hapa naset sheria kuwa file za extension za jpg jpeg .icn etc mafile ya extension hzo tu ndio yaingie humo mengine yakataliwe mfano mp4 hili ni file la video folder io ilikatae na hvo hvp kwa foldet ya video naset extension mp4 flv etc yaseviwe humo mafaili mengine yakataliwe.

Nawasilisha
 

Greg50

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
1,477
2,000
Weka setting kwenye browser ili uweze kuamua file linaenda folder ipi wakati unadownload
 

renamaizo

JF-Expert Member
Oct 17, 2014
1,476
2,000
Weka setting kwenye browser ili uweze kuamua file linaenda folder ipi wakati unadownload
Mm sitaki io mm nataka kwa computer nzoma mfano mtu akija akotaka kusave music kwenue my documenys ashindwe
 

ymollel

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
2,893
2,000
Option ambayo ningeifikiria kwanza, ni kutengeneza script na kuiweka kwenye startup. Script hiyo itakuwa ina delete all files with certain extension kutoka kwenye folder fulani kila unapowasha computer.
 

renamaizo

JF-Expert Member
Oct 17, 2014
1,476
2,000
Option ambayo ningeifikiria kwanza, ni kutengeneza script na kuiweka kwenye startup. Script hiyo itakuwa ina delete all files with certain extension kutoka kwenye folder fulani kila unapowasha computer.
Wazo lako zuri sn lkn mm nataka niweke restriction yaan iwe mtu ukiingia tu kwenue my document ukitaka kusave music cjui video au mafole mengine au i create mafile mengine yaan iwe unacteaye.transfer cjui save unapigwa ban apo apo kwamba you can not save file like these to this folder
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom