Nawezaje kujiunga Jukwaa Huru la Wazalendo?


O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Wakuu habari za muda,

Nimekuwa mfuatiliaji mzuri wa machanganuo ya jukwaa huru la wazalendo. Nimepatwa na hamasa ya kuwa mjumbe wa hili jukwaa la wazalendo. Nifanyeje ili nitimize hii ndoto.

Nawasilisha
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,728
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,728 280
Wakuu habari za muda,

Nimekuwa mfuatiliaji mzuri wa machanganuo ya jukwaa huru la wazalendo. Nimepatwa na hamasa ya kuwa mjumbe wa hili jukwaa la wazalendo. Nifanyeje ili nitimize hii ndoto.

Nawasilisha
Kwanza kuwa mzalendo kwa kutuwezesha
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Sasa ni dhahiri wewe si Mzalendo.
Mkuu mi ni mzalendo mkubwa sana. Unajua kuna vitu vingi vya kuchangia, na inategemea na mahitaji ya jukwaa. Unaweza kuchangia hiki,kumbe tayari kipo, kuna chenye umuhimu zaidi, ndio maana nikakuambia fafanua
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,728
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,728 280
Mkuu mi ni mzalendo mkubwa sana. Unajua kuna vitu vingi vya kuchangia, na inategemea na mahitaji ya jukwaa. Unaweza kuchangia hiki,kumbe tayari kipo, kuna chenye umuhimu zaidi, ndio maana nikakuambia fafanua
Sasa nimeamini wewe ni mzalendo wa kweli.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,137
Likes
28,066
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,137 28,066 280
Wakuu habari za muda,

Nimekuwa mfuatiliaji mzuri wa machanganuo ya jukwaa huru la wazalendo. Nimepatwa na hamasa ya kuwa mjumbe wa hili jukwaa la wazalendo. Nifanyeje ili nitimize hii ndoto.

Nawasilisha
Muulize mwampamba
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,137
Likes
28,066
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,137 28,066 280
Mkuu mi ni mzalendo mkubwa sana. Unajua kuna vitu vingi vya kuchangia, na inategemea na mahitaji ya jukwaa. Unaweza kuchangia hiki,kumbe tayari kipo, kuna chenye umuhimu zaidi, ndio maana nikakuambia fafanua
Mwampamba kaenda mbeya,subiri akirudi atakupa maelekezo jinsi ya kujiunga nao
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,171
Likes
11,327
Points
280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,171 11,327 280
Wakuu habari za muda,

Nimekuwa mfuatiliaji mzuri wa machanganuo ya jukwaa huru la wazalendo. Nimepatwa na hamasa ya kuwa mjumbe wa hili jukwaa la wazalendo. Nifanyeje ili nitimize hii ndoto.

Nawasilisha
Nawewe unataka u DC?
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,315
Likes
6,302
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,315 6,302 280
Kikundi hicho ni cha jamii ya kusifu na kuabudu!Sifa kubwa uwe una uwezo wa kujipendekeza bila haya!
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,988
Likes
2,751
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,988 2,751 280
uw unafahamu kujitoa ufahamu
 
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Naona umekuja kivingine Mtela unaipa promo taasisi yako...
 
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,887
Likes
1,341
Points
280
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,887 1,341 280
lazima usaliti kwanza chama chako cha zamani kisha ujipendekeze CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,237,027
Members 475,398
Posts 29,275,934